plasma-desktop - en to ta translation catalogue (55 entries)

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: The system must be restarted before changes to the middle-click paste setting can take effect.
ta: நடு கிளிக் ஒட்டலுக்கான அமைப்பு, கணினியை மீள்துவக்கிய பின்னே செயல்படும்.

[ctx: @action:button]
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

[ctx: @title:group]
en: Plasma
ta: பிளாஸ்மா

[ctx: Part of the sentence 'Allow Plasma to show panel and widget tooltips']
en: Allow Plasma to show:
ta: இவற்றை பிளாஸ்மா காட்டலாம்:

[ctx: Part of the sentence 'Allow Plasma to show panel and widget tooltips']
en: Panel and widget tooltips
ta: பலகைகளிலும் பிளாஸ்மாய்டுகளிலும் கருவித்துப்புகள்

[ctx: @info:whatsthis contextualhelpbutton tooltip]
en: Allows all Plasma panel and desktop widgets to show descriptive tooltips when hovered with the pointer. This setting has no effect on the small tooltips displayed when hovering over individual buttons and other user interface elements.
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது பிளாஸ்மா பலகைகளும் பிளாஸ்மாய்டுகளும் காட்டும் கருவித்துப்புகளை இது கட்டுப்படுத்தும். பட்டன்கள் காட்டும் கருவித்துப்புகளை இது கட்டுப்படுத்தாது.

[ctx: Part of the sentence 'Allow Plasma to show OSD popups for status changes']
en: OSD popups for status changes
ta: நிலைமாறும்போது திரையின் நடுவில் அறிவிப்புகள்

[ctx: @info:whatsthis contextualhelpbutton tooltip]
en: Allows all Plasma widgets to show on-screen display (OSD) popups for changes like volume and brightness level, or audio device switching.
ta: ஒலியளவு, திரையின் பிரகாசம், ஒலிச்சாதன நிலை போன்றவை மாறும்போது திரையின் நடுவில் ஓர் அறிவிப்பைக் காட்டும் (OSD எனப்படுவது).

[ctx: @title:group]
en: Scrolling
ta: உருள்வது

[ctx: @title:group prefix radiobutton group]
en: Clicking in scrollbar track:
ta: உருள் பட்டையில் கிளிக் செய்வது:

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Clicking in scrollbar track scrolls to the clicked location']
en: Scrolls to the clicked location
ta: கிளிக் செய்யும் இடத்திற்கு செல்லும்

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Clicking in scrollbar track scrolls one page up or down']
en: Scrolls one page up or down
ta: ஒரு பக்கம் மேலே/கீழே செல்லும்

[ctx: @info:usagetip]
en: Middle-click to scroll to clicked location
ta: கிளிக் செய்யும் இடத்திற்கு செல்ல நடு-கிளிக் செய்யவும்

[ctx: @option:check]
en: Prefer smooth scrolling
ta: சீரான உருளலை பயன்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: This setting enables or disables animated transitions when scrolling with a mouse wheel or the keyboard. Some applications may not honor this setting because they either do not support smooth scrolling, or have their own setting for enabling and disabling it.
ta: சுட்டியின் சக்கரத்தாலோ விசைப்பலகையாலோ உருளும்போது காட்சிப்பகுதி சீராக நகர்வதை இது கட்டுப்படுத்தும். சில செயலிகள், சீருருளலை ஆதரிக்காததாலோ அவற்றின் தனிப்பட்ட அமைப்பை பின்பற்றுவதாலோ இந்த அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

[ctx: @title:group]
en: Clicking
ta: கிளிக் செய்வது

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders [opens them/selects them]']
en: Clicking files or folders:
ta: கோப்புகள் அல்லது அடைவுகளை க்ளிக் செய்தல்:

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders selects them']
en: Selects them
ta: அவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கும்

[ctx: @info:usagetip]
en: Open by double-clicking instead
ta: பதிலாக இரட்டை கிளிக் செய்து திறக்கலாம்

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders opens them']
en: Opens them
ta: அவற்றைத் திறக்கும்

[ctx: @info:usagetip]
en: Select by clicking on item's selection marker
ta: ஒன்றன் தேர்வுக் குறிப்பை கிளிக் செய்து அதை தேர்ந்தெடுக்கலாம்

[ctx: @label for checkbox, part of a complete sentence: 'Middle-click pastes selected text']
en: Middle-click:
ta: நடு கிளிக்:

[ctx: @option:check part of a complete sentence: 'Middle click pastes selected text']
en: Pastes selected text
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை ஒட்டும்

[ctx: @label:spinbox]
en: Double-click interval:
ta: இரட்டை கிளிக் இடைவெளி:

[ctx: short for millisecond(s)]
en: %1 ms | %1 ms
ta[0]: %1 மிநொ
ta[1]: %1 மிநொ

[ctx: short for millisecond(s)]
en: ms
ta: மிநொ

[ctx: @info:whatsthis contextualhelpbutton tooltip]
en: Two clicks within this duration are considered a double-click. Some applications may not honor this setting.
ta: இதற்குள் இருமுறை கிளிக் செய்வது, இரட்டை கிளிக்காக கருத‍ப்படும். சில செயலிகள் இந்த அமைப்பை பொருட்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

[ctx: Test double-click speed]
en: Double-click the folder to test. If it does not change its appearance, increase double-click interval.
ta: சோதிக்க இந்த அடைவை இரட்டை கிளிக் செய்யவும். நிலை மாறாவிடில், இரட்டை கிளிக் இடைவெளியை அதிகமாக்கவும்.

[ctx: @title:group prefix radiobutton group]
en: Drag and Drop
ta: இழுத்துப் போடுவது

[ctx: @title:group prefix radiobutton group]
en: When dragging files or folders:
ta: கோப்புகளையோ அடைவுகளையோ இழுத்துப் போடும்போது:

[ctx: @option:radio When dragging...]
en: Always ask what to do
ta: என்ன செய்வதென எப்போதும் கேள்

[ctx: @info]
en: Hold <shortcut>Shift</shortcut> to move, <shortcut>Ctrl</shortcut> to copy, and <shortcut>Shift+Ctrl</shortcut> to create a symlink. Otherwise show a dialog.
ta: நகர்த்த <shortcut>Shift</shortcut> தனை அழுத்தவும், நகலெடுக்க <shortcut>Ctrl</shortcut> தனை அழுத்தவும், அல்லது இணைப்பை உண்டாக்க <shortcut>Shift+Ctrl</shortcut> தனை அழுத்தவும். இவை எதையும் அழுத்தாக பட்சத்தில் என்ன செய்வதென கேட்கும் சாளரத்தைக் காட்டும்.

[ctx: @option:radio When dragging…]
en: Move if on the same device
ta: அதே சாதனத்திலிருந்தால் நகர்த்து

[ctx: @info]
en: Hold <shortcut>Shift</shortcut> when dropping to show other options.
ta: மற்ற விருப்பங்களைக் காட்ட, போடும்போது <shortcut>Shift</shortcut> தனை அழுத்தவும்.

[ctx: @title:group]
en: Touch
ta: தொடுவது

[ctx: @title:group prefix radiobutton group]
en: Enable Tablet Mode:
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையை:

[ctx: As in: 'Tablet Mode is automatically enabled as needed']
en: Automatically enable as needed
ta: தேவைக்கேற்ப தானாக இயக்கு

[ctx: As in: 'Tablet Mode is never enabled']
en: Never enabled
ta: ஒருபோதும் இயக்காதே

[ctx: @info:whatsthis contextualhelpbutton tooltip]
en: Tablet Mode will be automatically enabled whenever the system detects a touchscreen but no mouse or touchpad. For example: when a transformable laptop's keyboard is flipped around or detached.
ta: சுட்டியோ தொடுபலகையோ இல்லாமல் தொடுதிரை மட்டும் இருந்தால் பலகைக்கணினி பயன்முறை தானாக இயக்கப்படும். எ.கா. வடிவம் மாறக்கூடிய மடிக்கணினியின் விசைப்பலகை கழற்றப்படும்போதோ மடிக்கப்படும்போதோ.

[ctx: As in: 'Tablet Mode is always enabled']
en: Always enabled
ta: எப்போதும் இயக்கு

[ctx: As in: 'Tablet Mode is never enabled']
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @info:usagetip]
en: In Tablet Mode, the virtual keyboard will appear when needed.
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையில், மெய்நிகர் விசைப்பலகை தேவைக்கேற்ப காட்டப்படும்.

note: i18n: ectx: label, entry (singleClick), group (KDE)
en: Single click to open files
ta: ஒற்றை க்ளிக் கோப்புகளை திறக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry (dndBehavior), group (KDE)
en: For local files on the same device, whether dragging and dropping will perform a move operation instead of showing the options menu
ta: ஒரே சாதனத்திலுள்ள உள்ளமை கோப்புகளை இழுத்துப் போடும்போது, பட்டியைக் காட்டாமல் நேரடியாக நகர்த்த வேண்டுமா.

note: i18n: ectx: label, entry (smoothScroll), group (KDE)
en: Smooth scrolling
ta: சீரான உருளல்

note: i18n: ectx: label, entry (scrollbarLeftClickNavigatesByPage), group (KDE)
en: Left-click in scrollbar track moves scrollbar by one page
ta: உருள் பட்டையில் க்ளிக் செய்தல் ஒரு பக்க அளவு நகரும்

note: i18n: ectx: label, entry (doubleClickInterval), group (KDE)
en: Double click interval
ta: இரட்டை கிளிக் இடைவெளி

note: i18n: ectx: label, entry (tabletMode), group (Input)
en: Automatically switch to touch-optimized mode
ta: தொடுதல் பயன்முறைக்கு தானாக மாறு

note: i18n: ectx: label, entry (primarySelection), group (Wayland)
en: Enable middle click selection pasting
ta: நடு கிளிக்கால் தேர்வை ஒட்டவிடு

note: i18n: ectx: label, entry (delay), group (PlasmaToolTips)
en: Display large panel and widget tooltips
ta: பலகைகளிலும் பிளாஸ்மாய்டுகளிலும் கருவித்துப்புகளைக் காட்டு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (delay), group (PlasmaToolTips)
en: Allow Plasma widgets to display large panel and widget tooltips on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது பலகைகளிலும் பிளாஸ்மாய்டுகளிலும் பெரிய கருவித்துப்புகளைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (osdEnabled), group (OSD)
en: Display small popups for status changes
ta: நிலைமாரும்போது அறிவிப்புகளை காட்டு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (osdEnabled), group (OSD)
en: Allow Plasma widgets to display small popups for status changes such as brightness or volume
ta: பிரகாசம் மற்றும் ஒலி அளவு போன்றவற்றின் நிலை மாறும்போது திரையில் அறிவிப்பைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (osdKbdLayoutChangedEnabled), group (OSD)
en: OSD on layout change
ta: தளவமைப்பு மாறும்போது அறிகுறி காட்டு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (osdKbdLayoutChangedEnabled), group (OSD)
en: Show a popup on layout changes
ta: தளவமைப்பு மாறும்போது தெரித்தெழும் அறிவிப்பு காட்டு
