plasma-desktop - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Remove from Favorites
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து நீக்கு

en: Add to Favorites
ta: பிடித்தவற்றில் சேர்

en: On All Activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளிலும்

en: On the Current Activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டில்

en: Show in Favorites
ta: பிடித்தவற்றில் காட்டு

[ctx: @title:group for configuration dialog page]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @label prefix for icon-only button]
en: Icon:
ta: சின்னம்:

[ctx: @item:inmenu Open icon chooser dialog]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

[ctx: @label:listbox]
en: Show applications as:
ta: செயலிகளை இவ்வாறு காட்டு:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Name only
ta: பெயர் மட்டும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Description only
ta: விவரணம் மட்டும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Name (Description)
ta: பெயர் (விவரணம்)

[ctx: @item:inlistbox]
en: Description (Name)
ta: விவரணம் (பெயர்)

[ctx: @title:group prefix for checkbox group]
en: Behavior:
ta: நடத்தை:

[ctx: @option:check]
en: Sort applications alphabetically
ta: செயலிகளை அகரவரிசைப்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Flatten sub-menus to a single level
ta: துணை பட்டிகளை ஒரே மட்டத்தில் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show icons on the root level of the menu
ta: பட்டியின் மேல் மட்டத்தில் சின்னங்களை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Highlight newly-installed applications
ta: புதியதாக நிறுவியுள்ள செயலிகளை முன்னிலைப்படுத்து

[ctx: @title:group prefix for checkbox group]
en: Show categories:
ta: பகுப்புகளை காட்டு:

[ctx: @option:check]
en: Recent applications
ta: சமீப செயலிகள்

[ctx: @option:check]
en: Often used applications
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் செயலிகள்

[ctx: @option:check]
en: Recent files
ta: சமீப கோப்புகள்

[ctx: @option:check]
en: Often used files
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் கோப்புகள்

[ctx: @option:check]
en: Recent places
ta: சமீப இடங்கள்

[ctx: @option:check]
en: Often used places
ta: அடிக்கடி அணுகப்படும் இடங்கள்

[ctx: @label:listbox]
en: Sort items in categories by:
ta: பகுப்புகளின் உருப்படிகளை இவ்வாறு வரிசைப்படுத்து:

[ctx: @item:inlistbox Sort items in categories by [Recently used | Often used]]
en: Recently used
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தியவை

[ctx: @item:inlistbox Sort items in categories by [Recently used | Often used]]
en: Often used
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படுபவை

[ctx: @title:group prefix for checkbox group]
en: Search:
ta: தேடல்:

[ctx: @option:check]
en: Expand search to bookmarks, files and emails
ta: தேடலில் நினைவுக்குறிகள், கோப்புகள் மற்றும் அஞ்சல்களை உட்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Align search results to bottom
ta: தேடலின் முடிவுகளை கீழே சீரமை

[ctx: @label prefix for a checkbox toggling Dark Mode]
en: Appearance:
ta: தோற்றம்:

[ctx: @option:check]
en: Prefer Dark Mode when available
ta: முடிந்தால் கருத்த நிறத்திட்டத்தைப் பயன்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: This feature uses the complementary colors from your colorscheme, which usually feature a dark background.
ta: உங்கள் நிறத்திட்டத்திலுள்ள எதிர்முறை நிறங்களை இது பயன்படுத்தும். பெரும்பாலான நிறத்திட்டங்களில், எதிர்முறை நிறங்கள் கருத்தவையாக இருக்கும்.

[ctx: @title:group for column with app and system action grids]
en: Favorites
ta: பிடித்தவை

[ctx: Newly-installed app, badge, keep short]
en: New!
ta: புதியது!

[ctx: @info:whatsthis Accessible description for badge]
en: There is a newly-installed application in this category
ta: இப்பகுப்பில் புதியதாக நிறுவியுள்ள செயலி உள்ளது

[ctx: @label Newly-installed app, badge, keep short]
en: New!
ta: புதியது!

[ctx: @label Accessible name for badge]
en: Newly-installed application
ta: புதியதாக நிறுவியுள்ள செயலி

[ctx: @action:inmenu accessible description for opening submenu]
en: Open category
ta: பகுப்பைத் திற

[ctx: @action:inmenu accessible description for opening app or file]
en: Launch
ta: திற

[ctx: @info:whatsthis Accessible description for badge]
en: Newly-installed application
ta: புதியதாக நிறுவியுள்ள செயலி

[ctx: @action:inmenu launches kmenuedit]
en: Edit Applications…
ta: செயலிகளை திருத்து…

[ctx: @title:group accessible name for favorite group in sidebar]
en: Favorites
ta: பிடித்தவை

[ctx: @info:status]
en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை
