joystick - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Calibration
te: కాలిబరేషన్

en: Next
te: తరువాత

en: Please wait a moment to calculate the precision
te: ప్రెసిషన్‌ను గణించుటకు దయచేసి కొంచెం వేచివుండండి

en: (usually X)
te: (సాదారణము X)

en: (usually Y)
te: (సాదారణముగా Y)

en: Communication Error
te: సంప్రదింపు దోషము

en: You have successfully calibrated your device
te: మీరు మీ పరికరమును సమర్ధవంతంగా కాలిబరేట్ చేసినారు

en: Calibration Success
te: కాలిబరేషన్ సఫలమైంది

en: Value Axis %1: %2
te: విలువ అక్షము %1: %2

en: The given device %1 could not be opened: %2
te: ఇవ్వబడిన పరికరము %1 తెరువబడ లేకపోయింది: %2

en: The given device %1 is not a joystick.
te: ఇవ్వబడిన పరికరము %1 జాయ్‌స్టిక్ కాదు.

en: Could not get kernel driver version for joystick device %1: %2
te: కెర్నల్ డ్రైవర్ వర్షన్‌ను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1కు పొందలేక పోయింది: %2

en: Could not get number of buttons for joystick device %1: %2
te: బటన్ల సంఖ్యను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు పొందలేక పోయింది: %2

en: Could not get number of axes for joystick device %1: %2
te: అక్షముల సంఖ్యను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు పొందలేక పోయింది: %2

en: Could not get calibration values for joystick device %1: %2
te: కాలిబరేషన్ విలువలను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు పొందలేక పోయింది: %2

en: Could not restore calibration values for joystick device %1: %2
te: కాలిబరేషన్ విలువలను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు తిరిగివుంచ లేకపోయింది: %2

en: Could not initialize calibration values for joystick device %1: %2
te: కాలిబరేషన్ విలువలను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు సిద్దము చేయలేక పోయింది: %2

en: Could not apply calibration values for joystick device %1: %2
te: కాలిబరేషన్ విలువలను జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు ఆపాదించలేక పోయింది: %2

en: internal error - code %1 unknown
te: అంతర్గత దోషము - కోడ్ %1 తెలియనిది

en: KDE Joystick Control Module
te: KDE జాయ్‌స్టిక్ నింయత్రణ మాడ్యూల్

en: (c) 2004, Martin Koller
te: (c) 2004, మార్టిన్ కొల్లెర్

en: Device:
te: పరికరము:

[ctx: Cue for deflection of the stick]
en: Position:
te: స్థానము:

en: Show trace
te: ట్రేస్‌ను చూపుము

en: Buttons:
te: బటన్స్:

en: State
te: స్థితి

en: Axes:
te: అక్షము:

en: Value
te: విలువ

en: Calibrate
te: కాలిబరేట్

en: No joystick device automatically found on this computer.<br />Checks were done in /dev/js[0-4] and /dev/input/js[0-4]<br />If you know that there is one attached, please enter the correct device file.
te: ఎటువంటి జాయ్‌స్టిక్ పరికరము ఈ కంప్యూటర్ నందు స్వయంచాలకంగా కనుగొనబడలేదు. <br /> /dev/js[0-4] మరియు /dev/input/js[0-4] నందు పరిశీలనలు జరిగినవి<br /> ఒకవేళ మీరు వొకటి అనుబందించబడి వుందని తెలిస్తే, దయచేసి సరైన పరికరపు ఫైలును ప్రవేశపెట్టుము.

en: The given device name is invalid (does not contain /dev).
    Please select a device from the list or
    enter a device file, like /dev/js0.
te: ఇవ్వబడిన పరికరము నామము చెల్లనిది (/dev కలిగిలేదు).
    దయచేసి పరికరమును జాబితానుండి యెంచుకొనుము లేదా
    పరికరము ఫైలును ప్రవేశపెట్టుము, /dev/js0 వలె.

en: Unknown Device
te: తెలియని పరికరము

en: Device Error
te: పరికరపు దోషము

en: <qt>Calibration is about to check the precision.<br /><br /><b>Please move all axes to their center position and then do not touch the joystick anymore.</b><br /><br />Click OK to start the calibration.</qt>
te: <qt>కాలిబరేషన ప్రెసిషన్‌ను పరిశీలించబోతోంది.<br /><br /><b>దయచేసి అన్ని అక్షములను వాటి కేంద్ర స్థానమునకు కదుపుము మరియు యిక జాయ్‌స్టిక్‌ను అంటుకొనవద్దు.</b><br /><br />కాలిబరేషన్ ప్రారంభించుటకు సరే నొక్కండి.</qt>

en: Restored all calibration values for joystick device %1.
te: జాయ్‌స్టిక్ పరికరము %1 కొరకు అన్ని కాలిబరేషన్ విలువలను తిరిగివుంచబడినవి.
