kcminput - en to te translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, generalTab)
en: &General
te: (&G) సాదారణ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, handedBox)
en: Button Order
te: బటన్ క్రమము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rightHanded)
en: Righ&t handed
te: (&t) కుడిచేయి వాటపు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, leftHanded)
en: Le&ft handed
te: (&f) ఎడమచేయి వాటపు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbScrollPolarity)
en: Re&verse scroll direction
te: (&v) స్క్రాల్ దిశలను వ్యతిరేకము చేయుము

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, advancedTab)
en: Advanced
te: ఆధునాతన

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Pointer acceleration:
te: సూచకి త్వరుణం:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Pointer threshold:
te: సూచకి త్రెష్‌హోల్డ్:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Double click interval:
te: రెండు నొక్కుల విరామం:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Drag start time:
te: లాగునప్పటి ప్రారంభ సమయం:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Drag start distance:
te: లాగునప్పటి ప్రారంభ దూరము:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Mouse wheel scrolls by:
te: ఇన్నిటికి మౌస్ వీలు స్క్రాలు అవుతుంది:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mouseKeys)
en: &Move pointer with keyboard (using the num pad)
te: (&M) సూచకిని కీబోర్డ్‌తో కదుపుము (నమ్ పాడ్ వుపయోగించి)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: &Acceleration delay:
te: (&A) త్వరుణం ఆలస్యము:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: R&epeat interval:
te: (&e) విరామంను పునరావృతము చేయుము:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Acceleration &time:
te: (&t) త్వరుణం సమయం:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Ma&ximum speed:
te: (&x) గరిష్ట వేగము:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mk_max_speed)
en:  pixel/sec
te:  పిగ్జెల్/సెకను

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Acceleration &profile:
te: (&p) త్వరుణం ప్రొఫైల్:

en: Mouse
te: మౌస్

en: Patrick Dowler
te: పాట్రిక్ డౌలర్

en: Dirk A. Mueller
te: డిర్క్ ఎ. ముల్లర్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Bernd Gehrmann
te: బెరన్డ్ గెర్మాన్

en: Rik Hemsley
te: రిక్ హెమ్‌స్లి

en: Brad Hughes
te: బ్రాడ్ హగ్స్

en: Brad Hards
te: బ్రాడ్ హార్డ్స్
