knetattach - en to th translation catalogue (27 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
th: ป้อนชื่อของ <i>โฟลเดอร์เว็บ</i> นี้ โดยใช้รูปแบบ ที่อยู่ของแม่ข่าย, พอร์ต และพาธไปยังโฟลเดอร์ จากนั้นกดที่ปุ่ม <b>บันทึกและทำการเชื่อมต่อ</b>

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
th: ป้อนชื่อของ <i>การเชื่อมต่อ SSH (Secure shell)</i> นี้ โดยใช้รูปแบบ ที่อยู่ของแม่ข่าย, พอร์ต และพาธจากนั้นกดที่ปุ่ม <b>บันทึกและทำการเชื่อมต่อ</b>

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
th: ป้อนชื่อของ <i>การเชื่อมต่อแบบ FTP (File Transfer Protocol)</i> นี้ โดยใช้รูปแบบ ที่อยู่ของแม่ข่าย และพาธไปยังโฟลเดอร์ จากนั้นกดที่ปุ่ม <b>บันทึกและทำการเชื่อมต่อ</b>

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
th: ป้อนชื่อของ <i>ไดรฟ์เครือข่ายของไมโครซอฟต์วินโดว์ส</i> นี้ โดยใช้รูปแบบ ที่อยู่ของแม่ข่าย และพาธไปยังโฟลเดอร์ จากนั้นกดที่ปุ่ม <b>บันทึกและทำการเชื่อมต่อ</b>

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเครื่องแม่ข่ายได้ โปรดตรวจสอบการตั้งค่าของคุณแล้วลองใหม่อีกครั้ง

en: Save && C&onnect
th: บันทึกและทำการเชื่อมต่อ

en: C&onnect
th: เ&ชื่อมต่อ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
th: ตัวช่วยปรับแต่งโฟลเดอร์เครือข่าย

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
th: เพิ่มโฟลเดอร์เครือข่าย

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
th: เลือกประเภทของโฟลเดอร์เครือข่ายที่คุณต้องการจะเชื่อมต่อ จากนั้นกดที่ปุ่ม ถัดไป

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
th: การเชื่อมต่อที่ใช้&ล่าสุด:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
th: โฟลเดอร์เ&ว็บ (webdav)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
th: แบบ &Secure shell (ssh)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _ftp)
en: FT&P
th: แบบ FT&P

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
th: ไดรฟ์เครือข่ายของไ&มโครซอฟต์วินโดว์ส®

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
th: รายละเอียดของโฟลเดอร์เครือข่าย

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
th: &ชื่อ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
th: ชื่อ&ผู้ใช้งาน:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
th: เครื่องแ&ม่ข่าย:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
th: &พอร์ต:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
th: โ&ฟลเดอร์:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
th: ชุดรหัสภาษา:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
th: &สร้างไอคอนของโฟลเดอร์ทางไกลตัวนี้

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
th: ใ&ช้การเข้ารหัส

en: KDE Network Wizard
th: ตัวช่วยปรับแต่งเครือข่ายของ KDE

en: (c) 2004 George Staikos
th: สงวนลิขสิทธิ์ (c) 2004 George Staikos

en: Primary author and maintainer
th: ผู้เขียนหลักและผู้ดูแล
