plasma-desktop - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Activities
vi: Hoạt động

[ctx: @title:window]
en: Delete Activity
vi: Xoá Hoạt động

en: Are you sure you want to delete '%1'?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xoá '%1'?

en: Error loading the QML files. Check your installation.
    Missing %1
vi: Lỗi khi tải tệp QML. Hãy kiểm tra bản cài đặt của bạn.
    Thiếu %1

en: General
vi: Chung

[ctx: @title:window]
en: Create a New Activity
vi: Tạo một Hoạt động mới

[ctx: @title:window]
en: Activity Settings
vi: Thiết lập Hoạt động

[ctx: @action:button]
en: Create
vi: Tạo

en: Icon:
vi: Biểu tượng:

en: Name:
vi: Tên:

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Privacy:
vi: Tính riêng tư:

en: Do not track usage for this activity
vi: Không theo dõi việc sử dụng với Hoạt động này

en: Shortcut for switching:
vi: Phím tắt để chuyển:

note: i18n: ectx: label, entry (keepHistoryFor), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: How many months keep the activity history
vi: Giữ lịch sử Hoạt động trong bao nhiêu tháng

note: i18n: ectx: label, entry (whatToRemember), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: Which data to keep in activity history
vi: Giữ loại dữ liệu nào trong lịch sử Hoạt động

note: i18n: ectx: label, entry (allowedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history to save
vi: Danh sách các ứng dụng được lưu trong lịch sử Hoạt động

note: i18n: ectx: label, entry (blockedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history not to save
vi: Danh sách sách các ứng dụng không được lưu trong lịch sử Hoạt động

en: Switching
vi: Chuyển

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure %1 activity
vi: Cấu hình Hoạt động %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete %1 activity
vi: Xoá Hoạt động %1

en: Create New…
vi: Tạo mới…

en: Activity switching
vi: Chuyển Hoạt động

[ctx: @action]
en: Walk through activities
vi: Đi qua các Hoạt động

[ctx: @action]
en: Walk through activities (Reverse)
vi: Đi qua các Hoạt động (ngược lại)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_virtualDesktopSwitchEnabled)
en: Remember for each activity (needs restart)
vi: Nhớ cho từng Hoạt động (cần khởi động lại)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Current virtual desktop:
vi: Bàn làm việc ảo hiện tại:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Shortcuts:
vi: Phím tắt:
