plasma-desktop - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: This module lets you configure the file indexer and search functionality.
vi: Khối này cho phép bạn cấu hình trình lập chỉ mục tệp và chức năng tìm kiếm.

en: This will disable file searching in KRunner and launcher menus, and remove extended metadata display from all KDE applications.
vi: Việc này sẽ tắt tính năng tìm kiếm tệp trong KRunner và các trình đơn khởi chạy, và xoá bộ hiển thị siêu dữ liệu mở rộng khỏi tất cả các ứng dụng KDE.

en: Do you want to delete the saved index data? %1 of space will be freed, but if indexing is re-enabled later, the entire index will have to be re-created from scratch. This may take some time, depending on how many files you have.
vi: Bạn có muốn xoá dữ liệu chỉ mục đã lưu? %1 không gian sẽ được giải phóng, nhưng sau này nếu việc lập chỉ mục được bật lại, toàn bộ chỉ mục sẽ phải được tạo lại từ đầu. Việc này có thể mất thời gian, tuỳ thuộc vào số lượng tệp bạn có.

en: Delete Index Data
vi: Xoá dữ liệu chỉ mục

en: The system must be restarted before these changes will take effect.
vi: Hệ thống phải được khởi động lại trước khi các thay đổi này có thể có tác dụng.

[ctx: @action:button]
en: Restart
vi: Khởi động lại

en: File Search helps you quickly locate all your files based on their content.
vi: "Tìm kiếm tệp" giúp bạn nhanh chóng định vị tất cả các tệp dựa trên nội dung.

en: Enable File Search
vi: Bật "Tìm kiếm tệp"

en: Also index file content
vi: Lập chỉ mục cả nội dung tệp

en: Index hidden files and folders
vi: Lập chỉ mục tệp và thư mục ẩn

en: Status: %1, %2% complete
vi: Tình trạng: %1, hoàn thành %2%

en: Pause Indexer
vi: Tạm dừng lập chỉ mục

en: Resume Indexer
vi: Tiếp tục lập chỉ mục

en: Currently indexing: %1
vi: Đang lập chỉ mục: %1

en: Folder specific configuration:
vi: Cấu hình từng thư mục:

en: Start indexing a folder…
vi: Bắt đầu lập chỉ mục một thư mục…

en: Stop indexing a folder…
vi: Dừng lập chỉ mục một thư mục…

en: Not indexed
vi: Không lập chỉ mục

en: Indexed
vi: Lập chỉ mục

en: Delete entry
vi: Xoá mục

en: Select a folder to include
vi: Chọn một thư mục để thêm vào

en: Select a folder to exclude
vi: Chọn một thư mục để bỏ đi
