kcmkonq - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Desktop
vi: Bàn làm việc

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Downloads
vi: Tải về

en: Music
vi: Nhạc

en: Pictures
vi: Ảnh

en: Videos
vi: Phim

en: Public
vi: Công khai

en: Templates
vi: Bản mẫu

en: <h1>Paths</h1>
    This module allows you to choose where in the filesystem the files on your desktop should be stored.
    Use the "Whats This?" (Shift+F1) to get help on specific options.
vi: <h1>Đường dẫn</h1>
    Khối này cho phép bạn chọn địa điểm trong hệ thống tệp để lưu các tệp trên bàn làm việc của bạn.
    Dùng "Đây là cái gì?" (Shift+F1) để xem trợ giúp về từng lựa chọn cụ thể.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Desktop path:
vi: Đường dẫn "Bàn làm việc":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_desktopLocation)
en: This folder contains all the files which you see on your desktop. You can change the location of this folder if you want to, and the contents will move automatically to the new location as well.
vi: Thư mục này chứa tất cả các tệp bạn thấy trên bàn làm việc. Bạn có thể thay đổi địa điểm của thư mục này nếu bạn muốn, và nội dung của nó cũng sẽ được tự động chuyển sang địa điểm mới.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Documents path:
vi: Đường dẫn "Tài liệu":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_documentsLocation)
en: This folder will be used by default to load or save documents from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu tài liệu.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Downloads path:
vi: Đường dẫn "Tải về":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_downloadsLocation)
en: This folder will be used by default to save your downloaded items.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để lưu các thứ mà bạn tải về.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Videos path:
vi: Đường dẫn "Phim":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_videosLocation)
en: This folder will be used by default to load or save movies from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu phim.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Pictures path:
vi: Đường dẫn "Ảnh":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_picturesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save pictures from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu ảnh.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Music path:
vi: Đường dẫn "Nhạc":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_musicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save music from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu nhạc.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Public path:
vi: Đường dẫn "Công khai":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_publicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save public shares from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu các chia sẻ công khai.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Templates path:
vi: Đường dẫn "Bản mẫu":

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_templatesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save templates from or to.
vi: Thư mục này mặc định sẽ được dùng để tải hoặc lưu các bản mẫu.
