plasma-desktop - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Position on screen:
vi: Vị trí trên màn hình:

en: Top
vi: Trên

en: Center
vi: Giữa

en: Activation:
vi: Kích hoạt:

[ctx: @option:check]
en: Activate when pressing any key on the desktop
vi: Kích hoạt khi đang ở bàn làm việc và nhấn phím bất kì

en: History:
vi: Lịch sử:

[ctx: @option:check]
en: Remember past searches
vi: Nhớ các tìm kiếm

[ctx: @option:check]
en: Retain last search when re-opening
vi: Giữ lại tìm kiếm cuối cho lần mở tiếp theo

[ctx: @option:check]
en: Activity-aware (last search and history)
vi: Đi theo Hoạt động (tìm kiếm cuối và lịch sử)

en: Clear History
vi: Xoá lịch sử

[ctx: @action:button %1 activity name]
en: Clear History for Activity "%1"
vi: Xoá lịch sử cho Hoạt động "%1"

en: Clear History…
vi: Xoá lịch sử…

[ctx: @item:inmenu delete krunner history for all activities]
en: For all activities
vi: Cho tất cả các Hoạt động

[ctx: @item:inmenu delete krunner history for this activity]
en: For activity "%1"
vi: Cho Hoạt động "%1"

[ctx: @label]
en: Plugins:
vi: Phần cài cắm:

[ctx: @action:button]
en: Configure Enabled Search Plugins…
vi: Cấu hình các phần cài cắm tìm kiếm được bật…
