plasma-desktop - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Editing Action '%1'
vi: Sửa hành động '%1'

en: It appears that the action name, command, icon or condition are not valid.
    Therefore, changes will not be applied.
vi: Tên, lệnh, biểu tượng hoặc điều kiện của hành động không hợp lệ.
    Vì vậy, các thay đổi sẽ không được áp dụng.

en: Invalid action
vi: Hành động không hợp lệ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GbParameter)
en: Edit Parameter
vi: Sửa tham số

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblParameterType)
en: Parameter type:
vi: Kiểu tham số:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Property Match
vi: Khớp thuộc tính

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Conjunction
vi: Kết hợp nội dung

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Disjunction
vi: Chia tách nội dung

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Device Interface Match
vi: Khớp giao diện thiết bị

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblDeviceType)
en: Device type:
vi: Kiểu thiết bị:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblValueName)
en: Value name:
vi: Tên giá trị:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Equals
vi: Bằng

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Contains
vi: Chứa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterReset)
en: Reset Parameter
vi: Đặt lại tham số

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterSave)
en: Save Parameter Changes
vi: Lưu các thay đổi tham số

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KIconButton, IbActionIcon)
en: Action icon, click to change it
vi: Biểu tượng hành động, bấm để đổi

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionFriendlyName)
en: Action name
vi: Tên hành động

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlActionCommand)
en: Command:
vi: Lệnh:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, LeActionCommand)
en: Command that will trigger the action
    This can include any or all of the following case insensitive expands:
    
    %f: The mountpoint for the device - Storage Access devices only
    %d: Path to the device node - Block devices only
    %i: The identifier of the device
vi: Lệnh sẽ kích hoạt hành động
    Có thể bao gồm bất kì hoặc tất cả các chuỗi mở rộng không phân biệt hoa thường sau đây:
    
    %f: điểm gắn kết cho thiết bị - chỉ với các thiết bị truy cập lưu trữ
    %d: đường dẫn đến nút thiết bị - chỉ với các thiết bị khối
    %i: mã định danh của thiết bị

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlPredicateTree)
en: Devices must match the following parameters for this action:
vi: Thiết bị phải khớp với các tham số sau cho hành động này:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblActionName)
en: Action name:
vi: Tên hành động:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionName)
en: Enter the name for your new action
vi: Nhập tên cho hành động mới

en: Solid Action Desktop File Generator
vi: Trình sinh tệp desktop cho hành động Solid

en: Tool to automatically generate Desktop Files from Solid DeviceInterface classes for translation
vi: Công cụ để tự động sinh tệp desktop từ các lớp DeviceInterface Solid cho việc dịch

en: Maintainer
vi: Bảo trì viên

en: The device must be of the type %1
vi: Thiết bị phải thuộc kiểu %1

en: Any of the contained properties must match
vi: Một trong các thuộc tính chứa bên trong phải khớp

en: All of the contained properties must match
vi: Tất cả các thuộc tính chứa bên trong phải khớp

en: The device property %1 must equal %2
vi: Thuộc tính thiết bị "%1" phải bằng "%2"

en: The device property %1 must contain %2
vi: Thuộc tính thiết bị "%1" phải chứa "%2"

en: Solid Device Actions Editor
vi: Trình sửa hành động với thiết bị Solid

en: Solid Device Actions Control Panel Module
vi: Khối bảng điều khiển "Hành động với thiết bị Solid"

en: (c) 2009, 2014 Solid Device Actions team
vi: (c) 2009, 2014 đội ngũ "Hành động với thiết bị Solid"

en: Port to Plasma 5
vi: Chuyển sang Plasma 5

en: It appears that the predicate for this action is not valid.
vi: Điều kiện cho hành động này không hợp lệ.

en: Error Parsing Device Conditions
vi: Lỗi khi phân tách điều kiện thiết bị

en: No Action Selected
vi: Chưa chọn hành động nào

en: Cannot be deleted
vi: Không thể xoá

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbDeleteAction)
en: Remove
vi: Xoá

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbEditAction)
en: Edit…
vi: Sửa…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbAddAction)
en: Add…
vi: Thêm…
