plasma-desktop - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: None
vi: Không

en: No splash screen will be shown
vi: Không hiện màn hình khởi động

en: You cannot delete the currently selected splash screen
vi: Bạn không thể xoá màn hình khởi động đang được chọn

en: This module lets you choose the splash screen theme.
vi: Khối này cho phép bạn chọn chủ đề màn hình khởi động.

en: &Get New…
vi: &Lấy mới…

en: Failed to show the splash screen preview.
vi: Hiện xem thử màn hình khởi động thất bại.

en: Preview Splash Screen
vi: Xem thử màn hình khởi động

en: Uninstall
vi: Gỡ cài đặt

note: i18n: ectx: label, entry (engine), group (KSplash)
en: For future use
vi: Để dùng sau

note: i18n: ectx: label, entry (theme), group (KSplash)
en: Name of the current splash theme
vi: Tên chủ đề khởi động hiện tại
