plasma-desktop - en to vi translation catalogue (102 entries)

en: Currently being used
vi: Đang dùng

en: Move to
    this activity
vi: Di chuyển sang
    Hoạt động này

en: Show also
    in this activity
vi: Hiện cả trong
    Hoạt động này

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Stop activity
vi: Dừng Hoạt động

en: Stopped activities:
vi: Các Hoạt động đã dừng:

en: Create activity…
vi: Tạo Hoạt động…

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Configure activity
vi: Cấu hình Hoạt động

en: Delete
vi: Xoá

en: Sorry! There was an error loading %1.
vi: Rất tiếc! Có lỗi khi tải %1.

en: Copy to Clipboard
vi: Chép vào bảng nháp

en: View Error Details…
vi: Xem chi tiết về lỗi…

en: Open %1
vi: Mở %1

en: About
vi: Thông tin

en: Send an email to %1
vi: Gửi thư đến %1

[ctx: @info:tooltip %1 url]
en: Open website %1
vi: Mở địa điểm web %1

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: License:
vi: Giấy phép:

[ctx: @info:whatsthis]
en: View license text
vi: Xem văn bản giấy phép

en: Authors
vi: Tác giả

en: Credits
vi: Ghi nhận

en: Translators
vi: Người dịch

en: Report a Bug…
vi: Báo lỗi…

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Apply Settings
vi: Áp dụng thiết lập

en: The settings of the current module have changed. Do you want to apply the changes or discard them?
vi: Thiết lập cho khối hiện tại đã thay đổi. Bạn muốn áp dụng hay loại bỏ các thay đổi?

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Cancel
vi: Huỷ

en: Open configuration page
vi: Mở trang cấu hình

en: Left-Button
vi: Nút trái

en: Right-Button
vi: Nút phải

en: Middle-Button
vi: Nút giữa

en: Back-Button
vi: Nút lùi

en: Forward-Button
vi: Nút tiến

en: Vertical-Scroll
vi: Cuộn dọc

en: Horizontal-Scroll
vi: Cuộn ngang

[ctx: @title]
en: About
vi: Thông tin

en: Add Action
vi: Thêm hành động

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
vi: Các thay đổi về bố cục đã bị giới hạn bởi quản trị viên hệ thống

en: Layout:
vi: Bố cục:

en: Wallpaper type:
vi: Kiểu phông nền:

en: Get New Plugins…
vi: Lấy phần cài cắm mới…

en: Layout changes must be applied before other changes can be made
vi: Thay đổi về bố cục phải được áp dụng trước khi tạo ra các thay đổi khác

en: Apply Now
vi: Áp dụng ngay

en: Shortcuts
vi: Phím tắt

en: This shortcut will activate the applet as though it had been clicked.
vi: Phím tắt này sẽ kích hoạt tiểu ứng dụng như thể nó được bấm vào.

en: Wallpaper
vi: Phông nền

en: Mouse Actions
vi: Hành động chuột

en: Input Here
vi: Nhập vào đây

en: Remove Panel
vi: Xoá bỏ bảng

en: Panel Alignment
vi: Căn lề cho bảng

en: Top
vi: Trên

en: Left
vi: Trái

en: Center
vi: Giữa

en: Bottom
vi: Dưới

en: Right
vi: Phải

en: Visibility
vi: Khả kiến

en: Always Visible
vi: Luôn hiện

en: Auto Hide
vi: Tự động ẩn

en: Windows Can Cover
vi: Cửa sổ có thể che

en: Windows Go Below
vi: Cửa sổ đi xuống dưới

en: Opacity
vi: Độ mờ đục

en: Adaptive
vi: Thích ứng

en: Opaque
vi: Đục

en: Translucent
vi: Trong mờ

en: Maximize Panel
vi: Phóng to bảng

en: Floating Panel
vi: Bảng trôi

en: Shortcut
vi: Phím tắt

en: Press this keyboard shortcut to move focus to the Panel
vi: Nhấn phím tắt này để chuyển nhắm đến bảng

en: Drag to change maximum height.
vi: Kéo để thay đổi độ cao tối đa.

en: Drag to change maximum width.
vi: Kéo để thay đổi độ rộng tối đa.

en: Double click to reset.
vi: Bấm đúp để đặt lại.

en: Drag to change minimum height.
vi: Kéo để thay đổi độ cao tối thiểu.

en: Drag to change minimum width.
vi: Kéo để thay đổi độ rộng tối thiểu.

en: Drag to change position on this screen edge.
    Double click to reset.
vi: Kéo để thay đổi vị trí trên cạnh này của màn hình.
    Bấm đúp để đặt lại.

en: Add Widgets…
vi: Thêm phụ kiện…

en: Add Spacer
vi: Thêm khoảng trống

en: More Options…
vi: Lựa chọn thêm…

[ctx: Minimize the length of this string as much as possible]
en: Drag to move
vi: Kéo để di chuyển

[ctx: @info:tooltip]
en: Use arrow keys to move the panel
vi: Dùng các phím mũi tên để di chuyển bảng

en: Panel width:
vi: Độ rộng bảng:

en: Panel height:
vi: Độ cao bảng:

en: Close
vi: Đóng

en: Panels and Desktops Management
vi: Quản lí các bảng và bàn làm việc

en: You can drag Panels and Desktops around to move them to different screens.
vi: Bạn có thể kéo các bảng và các bàn làm việc để di chuyển chúng sang các màn hình khác nhau.

en: Swap with Desktop on Screen %1
vi: Hoán đổi với bàn làm việc ở màn hình %1

en: Move to Screen %1
vi: Chuyển đến màn hình %1

en: %1 (primary)
vi: %1 (chính)

en: Alternative Widgets
vi: Phụ kiện thay thế

en: Switch
vi: Chuyển

en: Undo uninstall
vi: Đảo ngược gỡ cài đặt

en: Uninstall widget
vi: Gỡ cài đặt phụ kiện

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Email:
vi: Thư điện tử:

en: Uninstall
vi: Gỡ cài đặt

en: All Widgets
vi: Tất cả phụ kiện

en: Widgets
vi: Phụ kiện

en: Get New Widgets…
vi: Lấy phụ kiện mới…

en: Categories
vi: Các loại

en: No widgets matched the search terms
vi: Không có phụ kiện nào khớp với các từ khoá tìm kiếm

en: No widgets available
vi: Không có phụ kiện nào
