knetattach - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
vi: Nhập tên cho <i>Thư mục Web</i> này cũng như địa chỉ, cổng máy chủ và đường dẫn thư mục để sử dụng rồi nhấn nút <b>Lưu & kết nối</b>.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
vi: Nhập tên cho <i>kết nối Hệ vỏ an toàn</i> này cũng như địa chỉ, cổng máy chủ và đường dẫn thư mục để sử dụng rồi nhấn nút <b>Lưu & kết nối</b>.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
vi: Nhập tên cho <i>kết nối Giao thức Truyền Tệp</i> này cũng như địa chỉ máy chủ và đường dẫn thư mục để sử dụng rồi nhấn nút <b>Lưu & kết nối</b>.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
vi: Nhập tên cho <i>ổ mạng Windows Microsoft</i> này cũng như địa chỉ máy chủ và đường dẫn thư mục để sử dụng rồi nhấn nút <b>Lưu & kết nối</b>.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
vi: Không thể kết nối với máy chủ. Vui lòng kiểm tra các thiết lập rồi thử lại.

en: Save && C&onnect
vi: Lưu && &kết nối

en: C&onnect
vi: &Kết nối

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
vi: Trình hướng dẫn thư mục mạng

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
vi: Thêm thư mục mạng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
vi: Chọn kiểu thư mục mạng bạn muốn kết nối rồi nhấn nút Tiếp.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
vi: Kết nối &gần đây:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
vi: Thư mục &Web (webdav)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
vi: Hệ vỏ &an toàn (ssh)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
vi: Ổ mạng &Microsoft® Windows®

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
vi: Thông tin thư mục mạng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
vi: &Tên:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
vi: &Người dùng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
vi: Má&y chủ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
vi: &Cổng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _protocol)
en: &Protocol:
vi: &Giao thức:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
vi: Thư &mục:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
vi: Mã hoá:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
vi: Tạo một biểu tượng cho thư mục ở &xa này

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
vi: &Dùng mật mã hoá

en: KDE Network Wizard
vi: Trình hướng dẫn mạng của KDE

en: Primary author and maintainer
vi: Tác giả và bảo trì viên chính
