discover - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: View Updates
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ കാണുക

en: Security updates available
ml: സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റുകൾ ലഭ്യമാണ്

en: Updates available
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ ലഭ്യമാണ്

en: System up to date
ml: സിസ്റ്റം കാലികമാണ്

en: Computer needs to restart
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്

en: Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈൻ

en: Restart is required
ml: പുനരാരംഭിക്കേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്

en: The system needs to be restarted for the updates to take effect.
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതിന് സിസ്റ്റം പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

[ctx: @action:button]
en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

[ctx: @action:button]
en: Upgrade
ml: അപ്ഗ്രേഡ്

en: Upgrade available
ml: അപ്ഗ്രേഡ് ലഭ്യമാണ്

en: New version: %1
ml: പുതിയ പതിപ്പ്: %1

en: hidden
ml: മറച്ചിരിക്കുന്നു

en: Updates
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ

en: Open Discover…
ml: ഡിസ്കവർ തുറക്കുക…

en: See Updates…
ml: അപ്ഡേറ്റുകൾ കാണുക…

en: Refresh…
ml: പുതുക്കുക…

en: Restart to apply installed updates
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത അപ്ഡേറ്റുകൾ പ്രയോഗിക്കാൻ പുനരാരംഭിക്കുക

en: Click to restart the device
ml: ഉപകരണം പുനരാരംഭിക്കാൻ ക്ലിക്കുചെയ്യുക
