discover - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Could not find category '%1'
ml: '%1' വിഭാഗം കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Cannot interact with flatpak resources without the flatpak backend %1. Please install it first.
ml: ഫ്ലാറ്റ്പാക്ക് ബാക്കെൻഡ് %1 ഇല്ലാതെ ഫ്ലാറ്റ്പ്പാക്ക് ഉറവിടങ്ങളുമായി സംവദിക്കാൻ കഴിയില്ല. ആദ്യം അത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക.

en: Discover
ml: ഡിസ്കവർ

en: Display a list of entries with a category.
ml: ഒരു തരം വിഭാഗമുള്ള ഇനങ്ങളുടെ പട്ടിക പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Open Discover in a said mode. Modes correspond to the toolbar buttons.
ml: പറഞ്ഞ രീതിയിൽ ഡിസ്കവർ തുറക്കുക. ഉപകരണപ്പട്ടയിലെ ബട്ടണുകളുമായി മോഡുകൾ യോജിക്കുന്നു.

en: List all the available modes.
ml: ലഭ്യമായ എല്ലാ രീതികളും പട്ടികപ്പെടുത്തുക.

en: Local package file to install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനുള്ള തദ്ദേശ പാക്കേജ് ഫയൽ

en: List all the available backends.
ml: ലഭ്യമായ എല്ലാ ബാക്കെൻഡുകളും പ്രദര്‍ഷിപ്പിക്കുക.

en: Search string.
ml: സ്ട്രിംഗ് തിരയുക.

en: Supports appstream: url scheme
ml: ആപ്സ്ട്രീം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു: url പദ്ധതി

en: An application explorer
ml: ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ പരിവേക്ഷക

en: Available backends:
ml: ലഭ്യമായ ബാക്കെൻഡുകൾ:

en: Available modes:
ml: ലഭ്യമായ രീതികൾ:

en: Apply Changes
ml: മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തു

en: Add
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: %1 rating | %1 ratings
ml[0]: %1 റേറ്റിംഗ്
ml[1]: %1 റേറ്റിംഗുകൾ

en: No ratings yet
ml: ഇതുവരെ റേറ്റിംഗുകളൊന്നുമില്ല

en: Size:
ml: വലുപ്പം:

en: What's New
ml: പുതിയത്

en: Reviews
ml: അവലോകനങ്ങൾ

en: Search: %1
ml: തിരയുക: %1

en: Search
ml: തിരയുക

en: Sort: %1
ml: അടുക്കുക: %1

en: Name
ml: പേര്

en: Rating
ml: റേറ്റിംഗ്

en: Size
ml: വലുപ്പം

en: Configure
ml: ക്രമീകരിക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാളുചെയ്‌തു

en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍
