discover - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Update software:
ta: மென்பொருட்களை புதுப்பித்தல்:

en: Manually
ta: கைமுறையாக

en: Automatically
ta: தானாக

[ctx: @info]
en: Software updates will be downloaded automatically when they become available. Updates for applications will be installed immediately, while system updates will be installed the next time the computer is restarted.
ta: புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கும்போது அவை தானாகவே பதிவிறக்கப்படும். செயலிகளுக்கான புதுப்பிப்புகள் உடனே நிறுவப்படும். மாறாக, இயங்குதள புதுப்பிப்புகள், அடுத்த முறை கணினி துவக்கப்படும்போது நிறுவப்படும்.

[ctx: @title:group]
en: Update frequency:
ta: எவ்வளவு அடிக்கடி புதுப்பிக்க வேண்டும்:

[ctx: @title:group]
en: Notification frequency:
ta: எவ்வளவு அடிக்கடி அறிவிக்க வேண்டும்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Daily
ta: ஒவ்வொரு நாளும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Weekly
ta: ஒவ்வொரு வாரமும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Monthly
ta: ஒவ்வொரு மாதமும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: Use offline updates:
ta: அமர்வுக்கு வெளியே புதுப்பி:

en: Offline updates maximize system stability by applying changes while restarting the system. Using this update mode is strongly recommended.
ta: கணினியை மீள்துவக்கும்போது, அமர்வினுள் நுழையுமுன் புதுப்பிப்புகள் நடைபெறுமாறு இத்தேர்வு அமைக்கும். இதுவே பரிந்துரைக்கப்படும் பயன்முறையாகும்.

en: Software Update
ta: மென்பொருள் புதுப்பிப்புகள்

en: Configure software update settings
ta: புதுப்பிப்புகளுக்கான விருப்பத்தேர்வுகளை அமையுங்கள்
