discover - en to ta translation catalogue (211 entries)

[ctx: @info:usagetip %1 is the distro name; in this case it always contains 'Arch Linux']
en: To use Discover for apps, install <link url='https://wiki.archlinux.org/title/Flatpak#Installation'>Flatpak</link> using the <command>pacman</command> package manager.<nl/><nl/> Review <link url='https://archlinux.org/packages/extra/x86_64/discover/'>%1's packaging for Discover</link>
ta: செயலிகளை டிஸ்கவர் மூலம் நிறுவ, <link url='https://wiki.archlinux.org/title/Flatpak#Installation'>Flatpak</link> தனை <command>pacman</command> தொகுப்பு மேலாளியால் நிறுவ‍வும்.<nl/><nl/><link url='https://archlinux.org/packages/extra/x86_64/discover/'>டிஸ்கவருக்கு %1 வழங்கும் தொகுப்பை</link> பார்க்கவும்.

en: Could not find category '%1'
ta: '%1 என்ற பகுப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Trying to open inexisting file '%1'
ta: '%1' எனும் இல்லாத கோப்பின் திறப்பு முயற்சிக்கப்பட்டது

en: Cannot interact with flatpak resources without the flatpak backend %1. Please install it first.
ta: %1 எனும் flatpak பின்நிலை இல்லாமல் ஃபலாட்பாக்குகளைக் கையாள முடியாது. அதை முதலில் நிறுவுங்கள்.

en: Could not open %1
ta: %1 தனை திறக்க முடியவில்லை

en: Please make sure Snap support is installed
ta: Snap ஆதரவு நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதை சரிபாருங்கள்

en: Discover
ta: டிஸ்கவர்

en: Discover was closed before certain tasks were done, waiting for it to finish.
ta: சில பணிகளை முடிக்குமுன் டிஸ்கவர் மூடப்பட்டது. அவை முடியும்வரை காத்திருங்கள்.

en: Directly open the specified application by its appstream:// URI.
ta: குறிப்பிட்ட செயலியை அதன் appstream:// முகவரி மூலம் திறக்கும்

en: Open with a search for programs that can deal with the given mimetype.
ta: குறிப்பிட்ட மைம்வகையை கையாளக்கூடிய செயலிகளுக்கான தேடலுடன் திறக்கும்.

en: Display a list of entries with a category.
ta: ஓர் பகுப்பிலுள்ள பதிவுகளை பட்டியலிடும்.

en: Open Discover in a said mode. Modes correspond to the toolbar buttons.
ta: குறிப்பிட்ட பயன்முறையில் டிஸ்கவரைத் திறக்கும். கருவிப்பட்டையிலுள்ள பட்டன்களை ஒத்த பயன்முறைகள் உள்ளன.

en: List all the available modes.
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய பயன்முறைகளை பட்டியலிடும்.

en: Local package file to install
ta: நிறுவ வேண்டிய உள்ளமை தொகுப்புக்கோப்பு

en: List all the available backends.
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய பின்னிலைகளை பட்டியலிடும்.

en: Search string.
ta: தேடல் சரம்.

en: Lists the available options for user feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டத்துக்கு உள்ள விருப்பத்தேர்வுகளை பட்டியலிடும்

en: Supports appstream: url scheme
ta: appstream: முகவரி திட்டமுறையை ஆதரிக்கும்

en: An application explorer
ta: செயலி உலாவி

en: © 2010-2025 Plasma Development Team
ta: © 2010-2025 பிளாஸ்மா நிரலாக்க குழு

en: Aleix Pol Gonzalez
ta: அலேயிக்சு போல் கொன்ஸாலெசு

en: Nate Graham
ta: நேட் கிரஹாம்

en: Quality Assurance, Design and Usability
ta: தரச்சோதனை, வடிவமைப்பு, மற்றும் பயன்படுதன்மை

en: Dan Leinir Turthra Jensen
ta: டான் லெய்னிர் டுர்துரா ஜென்சன்

en: Available backends:
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய பின்னிலைகள்:

en: Available modes:
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய பயன்முறைகள்:

en: Addons for %1
ta: %1 என்பதற்கான துணை நிரல்கள்

en: More…
ta: மேலும்…

en: Apply Changes
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்து

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Add New %1 Repository
ta: புதிய %1 களஞ்சியத்தை சேர்

en: Add
ta: சேர்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: %1 rating | %1 ratings
ta[0]: %1 மதிப்பீடு
ta[1]: %1 மதிப்பீடுகள்

en: No ratings yet
ta: மதிப்பீடுகள் எதுவும் இல்லை

[ctx: @action:button share a link to this app]
en: Share
ta: பகிர்

[ctx: @action:button]
en: Add-ons
ta: துணை நிரல்கள்

[ctx: @item:inlistbox %1 is the name of an app source e.g. "Flathub" or "Ubuntu"]
en: From %1
ta: வழங்குபவர் %1

[ctx: @title:window]
en: Share Link to Application
ta: இச்செயலிக்கான இணைப்பைப் பகிர்

[ctx: The subject line for an email. %1 is the name of an application]
en: Check out the %1 app!
ta: %1 செயலியைப் பயன்படுத்திப் பாருங்கள்!

en: Unknown author
ta: தெரியாத நிரலாளர்

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Size:
ta: அளவு:

en: License: | Licenses:
ta[0]: உரிமம்:
ta[1]: உரிமங்கள்:

[ctx: @info:tooltip for button opening license type description]
en: What does this mean?
ta: இதன் பொருள் என்ன?

[ctx: The app does not provide any licenses]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @label The app is suitable for people of the following ages or older]
en: Ages:
ta: இவ்வயதுகளுக்கானது:

[ctx: @item As in, the app is suitable for everyone]
en: Everyone
ta: அனைவருக்கும்

en: See details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @info placeholder message]
en: Screenshots not available for %1
ta: %1 என்பதற்கான திரைப்பிடிப்புகள் கிடைக்கவில்லை

en: What's New
ta: புதியவை

en: Reviews
ta: விமர்சனங்கள்

en: Loading reviews for %1
ta: %1 என்பதற்கான விமர்சனங்கள் ஏற்றபடுகின்றன

[ctx: @info placeholder message]
en: Reviews for %1 are temporarily unavailable
ta: %1 என்பதற்கான விமர்சனங்கள் தற்காலிமான கிடைக்கவில்லை

en: Write a Review
ta: விமர்சனம் எழுது

en: Install to Write a Review
ta: விமர்சனம் எழுத நிறுவ‍வும்

[ctx: @action:button]
en: Show All Reviews
ta: அனைத்து விமர்சனங்களையும் காட்டு

[ctx: @title]
en: External Links
ta: வெளி இணைப்புகள்

[ctx: @info text of a web URL]
en: Read the documentation
ta: கையேட்டை காட்டு

[ctx: @info text of a web URL]
en: Visit the project's website
ta: செயலியின் இணையதளத்தைக் காட்டு

[ctx: @info text of a web URL]
en: Donate to the project
ta: திட்டப்பணிக்கு நன்கொடை அளிப்பது எப்படி

[ctx: @info text of a web URL]
en: Report a bug
ta: பிழையை தெரிவிப்பது

[ctx: @info text of a web URL]
en: Start contributing
ta: பங்களிப்பது

en: All Licenses
ta: அனைத்து உரிமங்கள்

en: Content Rating
ta: வயதுவரம்பு

[ctx: @title:window]
en: License Information
ta: உரிம விவரங்கள்

en: Search: %2 - %3 item | Search: %2 - %3 items
ta[0]: தேடல்: %2 - %3 உருப்படி
ta[1]: தேடல்: %2 - %3 உருப்படிகள்

en: Search: %1
ta: தேடல்: %1

en: %2 - %1 item | %2 - %1 items
ta[0]: %2 -%1 உருப்படி
ta[1]: %2 -%1 உருப்படிகள்

en: Search - %1 item | Search - %1 items
ta[0]: தேடல்: %1 உருப்படி
ta[1]: தேடல்: %1 உருப்படிகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Sort: %1
ta: வரிசைப்படுத்தல்: %1

[ctx: Search results most relevant to the search query]
en: Relevance
ta: பொருத்தும்

en: Name
ta: பெயர்

en: Rating
ta: மதிப்பீடு

en: Size
ta: அளவு

en: Release date
ta: வெளியிட்ட தேதி

en: Nothing found
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @action:button]
en: Search in All Categories
ta: அனைத்து பகுப்புகளிலும் தேடு

[ctx: @action:button %1 is the name of an application]
en: Search the Web for "%1"
ta: "%1" என்பதை இணையத்தில் தேடு

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application; %2 is the name of a category of apps or add-ons]
en: "%1" was not found in the "%2" category
ta: "%2" பகுப்பில் "%1" என்பதை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application]
en: "%1" was not found in the available sources
ta: இயக்கப்பட்டிருக்கும் மூலங்களில் "%1" என்பதை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application]
en: "%1" may be available on the web. Software acquired from the web has not been reviewed by your distributor for functionality or stability. Use with caution.
ta: "%1" என்பது இணையதளங்களில் கிடைக்கலாம். ஆனால், அவ்வாறு பதிவிறக்கப்படும் செயலிகள் சரியாக வேலை செய்யுமா என்பதை உங்கள் இயங்குதள பராமரிப்பாளர்கள் சரிபார்த்திருக்க மாட்டார்கள். அப்படிப்பட்ட செயலிகளை கவனமாக பயன்படுத்துங்கள்.

en: Still looking…
ta: இன்னும் தேடுகிறது…

[ctx: @title:window the name of a top-level 'home' page]
en: Home
ta: முகப்பு

en: Unable to load applications
ta: செயலிகளை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @title:group]
en: Most Popular
ta: மக்கள் விரும்புபவை

[ctx: @title:group]
en: Newly Published & Recently Updated
ta: சமீபத்தில் வெளியிட்டவையும் புதுப்பித்தவையும்

[ctx: @title:group]
en: Editor's Choice
ta: தொகுப்பாளரின் விருப்பம்

[ctx: @title:group]
en: Highest-Rated Games
ta: அதிகமாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ள ஆட்டங்கள்

[ctx: @action:button]
en: See More
ta: மேலும் காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Highest-Rated Developer Tools
ta: அதிகமாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ள நிரலாக்க கருவிகள்

[ctx: @action:button Start playing media]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: @action:button Pause any media that is playing]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: @action:button]
en: Switch to Overlay
ta: மேலடுக்காக காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Switch to Full Screen
ta: முழுத்திரையாக காட்டு

[ctx: @action:button Close overlay/window/popup with carousel of screenshots]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action:button]
en: Previous Screenshot
ta: முந்தைய திரைப்பிடிப்பு

[ctx: @action:button]
en: Next Screenshot
ta: அடுத்த திரைப்பிடிப்பு

en: Running as <em>root</em> is discouraged and unnecessary.
ta: <em>ரூட்டாக</em> இயக்குதல் தேவையற்றது, மேலும் பரிந்துரைக்கப்படாத‍து.

en: &Home
ta: &முகப்பு

en: &Search
ta: &தேடல்

en: &Installed
ta: &நிறுவியுள்ளவை

en: &Updates (Fetching…)
ta: &புதுப்பிப்புகள் (பெறப்படுகின்றன…)

en: &Updates (%1)
ta: &புதுப்பிப்புகள் (%1)

en: &About
ta: &பற்றி

en: S&ettings
ta: &அமைப்புகள்

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Unable to find resource: %1
ta: இதை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Proceed
ta: தொடர்

en: Error %1 of %2
ta: %2-இல் %1-வது சிக்கல்

en: Update Issue
ta: புதுப்பிப்பதில் சிக்கல்

en: There was an issue during the update or installation process. Please try again later.
ta: நிறுவும்போதோ புதுப்பிக்கும்போதோ சிக்கல் நேர்ந்தது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: @action:button]
en: Show Previous
ta: முந்தையதைக் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Show Next
ta: அடுத்ததைக் காட்டு

en: See Technical Details
ta: தொழிற்நுட்ப விவரங்களை காட்டு

en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Submit Usage Information
ta: பயன்பாட்டு விவரங்களை சமர்ப்பி

en: Sends anonymized usage information to KDE so we can better understand our users. For more information see https://kde.org/privacypolicy-apps.php.
ta: தன் பயனர்களை கே.டீ.யீ. நன்கு புரிந்துகொள்ள உதவும் (அடையாளங்காண பயன்படாத) விவரங்களை இத்தேர்வு அனுப்பும். மேலும் விவரங்களுக்கு https://kde.org/privacypolicy-apps.php என்ற இணையதளத்தை பார்க்கவும்.

en: Submitting usage information…
ta: பயன்பாட்டு விவரங்கள் அனுப்பப்படுகின்றன…

en: Configure
ta: அமை

en: Configure Feedback…
ta: பின்னூட்டத்தை அமை…

en: Configure Updates…
ta: புதுப்பிப்புகளை அமையுங்கள்...

en: You can help us improving this application by sharing statistics and participate in surveys.
ta: புள்ளிவிவரங்களை பகிர்ந்தும், கருத்தாய்வுகளில் பங்கேற்றும், நீங்கள் இச்செயலியை மேம்படுத்த உதவலாம்.

en: Contribute…
ta: பங்களி…

en: We are looking for your feedback!
ta: உங்கள் கருத்துகளுக்காக காத்திருக்கிறோம்!

en: Participate…
ta: பங்கேற்றுக்கொள்…

[ctx: State being fetched]
en: Loading…
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

[ctx: @action:button %1 is the name of a software repository]
en: Install from %1
ta: %1 தனிலிருந்து நிறுவு

[ctx: @action:button]
en: Install
ta: நிறுவு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Installed
ta: நிறுவியுள்ளவை

en: Resources for '%1'
ta: '%1' -இற்கானவை

en: Tasks (%1%)
ta: பணிகள் (%1%)

en: Tasks
ta: பணிகள்

[ctx: TransactioName - TransactionStatus: speed, remaining time]
en: %1 - %2: %3, %4 remaining
ta: %1 - %2: %3, இன்னும் %4

en: unknown reviewer
ta: தெரியாத விமர்சகர்

en: <b>%1</b> by %2
ta: <b>%1</b>, எழுதியது %2

en: Comment by %1
ta: %1 இட்ட குறிப்பு

en: Version: %1
ta: பதிப்பு: %1

en: Version: unknown
ta: பதிப்பு: தெரியாதது

en: Votes: %1 out of %2
ta: வாக்குகள்: %2-இல் %1

en: Was this review useful?
ta: இந்த விமர்சனம் பயனுள்ளதா?

[ctx: Keep this string as short as humanly possible]
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: Keep this string as short as humanly possible]
en: No
ta: இல்லை

en: Reviewing %1
ta: %1 தனை விமர்சிக்கிறீர்கள்

en: Submit review
ta: விமர்சனத்தை சமர்ப்பி

en: If you love %1, tell people what's great about it! Focus on functionality, usability, and appearance. If the app didn't meet your needs, explain why.
ta: %1 பிடித்திருந்தால், ஏனென்று இங்கு எழுதலாம். எடுத்துக்காட்டாக, தோற்றம் மற்றும் அம்சங்களைப் பற்றி எழுதலாம். செயலி உங்கள் தேவைக்கேற்ப செயல்படவில்லையெனில், அதைப் பற்றியும் விவரமாக எழுதவும்.

[ctx: @info]
en: If %1 isn't launching, consider reporting this to its packagers in %2 at <link url='%3'>%3</link> instead, as it may be an easily fixable packaging issue rather than a flaw in the app itself.
ta: %1 துவங்கவே இல்லையெனில், அதை தொகுப்பாக வழங்கும் %2-க்கு தெரிவிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கலாம் (<link url='%3'>%3</link> எனும் இணைப்பில்). செயலியில் உள்ள பிழையாக இல்லாமல், தொகுப்பாக்கியதில் ஏற்பட்ட சிக்கலாகக்கூட இருக்கலாம்.

[ctx: @info]
en: If %1 isn't launching, consider reporting this its developers at <link url='%2'>%2</link> instead, as it may be an easily fixable packaging issue rather than a flaw in the app itself.
ta: %1 துவங்கவே இல்லையெனில், அதன் நிரலாளர்களுக்கு (<link url='%2'>%2</link> எனும் இணைப்பில்) இதைத் தெரிவிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கலாம். செயலியில் உள்ள பிழையாக இல்லாமல், தொகுப்பாக்கியதில் ஏற்பட்ட சிக்கலாகக்கூட இருக்கலாம்.

[ctx: @info]
en: If the app is crashing a lot, consider reporting this to the developers at <link url='%1'>%1</link> instead.
ta: இச்செயலி அடிக்கடி முறிவடைகிறதெனில், அதன் நிரலாளர்களுக்கு (<link url='%1'>%1</link> எனும் இணைப்பில்) இதைத் தெரிவிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கலாம்.

[ctx: @info]
en: If you're having a problem with the app, consider reporting it to the developers at <link url='%1'>%1</link> instead, or else describe the problem here in greater detail.
ta: செயலியைப் பயன்படுத்துவதில் ஏதேனும் சிக்கலிருந்தால், செயலியின் நிரலாளர்களுக்கு (<link url='%1'>%1</link> எனும் இணைப்பில்) அதை தெரிவிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கலாம். இல்லையேல், சிக்கலை இங்கு இன்னும் விரிவாக விவரிக்கவும்.

en: Rating:
ta: மதிப்பீடு:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Title:
ta: தலைப்பு:

[ctx: Words the user might use in an unhelpful sentence saying an app is not launching. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words.]
en: launch,run,start
ta: launch,run,start,துவக்,துவங்,ஏவு,திற

[ctx: Words the user might use in an unhelpful sentence saying an app crashes. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words]
en: crash,segfault
ta: crash,segfault,முறிவு,சிக்கல்

[ctx: Word the user might use in an unhelpful sentence saying an app isn't very good. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words,]
en: doesn't work,dumb,stupid,crap,junk,suck,terrible,hate
ta: doesn't work,dumb,stupid,crap,junk,suck,terrible,hate,வேலை செய்யவில்லை,முட்டாள்,பயனில்லை,குப்பை,மோசம்,கேவலம்,பயனில்லை

en: Enter a rating
ta: மதிப்பீட்டை உள்ளிடுங்கள்

en: Write the title
ta: தலைப்பை உள்ளிடுங்கள்

en: Write the review
ta: விமர்சனத்தை எழுதுங்கள்

en: Keep writing…
ta: எழுதுவதை தொடரவும்…

en: Too long!
ta: அதிகபட்சத்தைவிட நீளமானது!

[ctx: @info:usagetip]
en: Insert a name
ta: பெயரை உள்ளிடுங்கள்

en: Reviews for %1
ta: %1 என்பதற்கான விமர்சனங்கள்

en: Write a Review…
ta: விமர்சனம் எழுது…

en: Install this app to write a review
ta: விமர்சனம் எழுத இச்செயலியை நிறுவ‍வும்

[ctx: @label:listbox Most relevant reviews]
en: Most Relevant
ta: தொடர்புடையவை

[ctx: @label:listbox Most recent reviews]
en: Most Recent
ta: சமீபமானவை

[ctx: @label:listbox Reviews with the highest ratings]
en: Highest Ratings
ta: சிறந்த மதிப்பீடுகள்

[ctx: how many reviews]
en: %1 reviews
ta: %1 விமர்சனங்கள்

[ctx: widest character in the language]
en: M
ta: ணோ

en: Unknown reviewer
ta: தெரியாத விமர்சகர்

en: Search…
ta: தேடு...

en: Search in '%1'…
ta: '%1' என்பதில் தேடு…

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Default Source
ta: இயல்பிருப்பு மூலம்

en: Add Source…
ta: மூலத்தை சேர்…

en: Make Default
ta: இயல்பிருப்பாக்கு

en: Increase priority
ta: முன்னிலை அளவை கூட்டு

en: Failed to increase '%1' preference
ta: '%1' என்பதன் முதன்மையை கூட்ட முடியவில்லை

en: Decrease priority
ta: முன்னிலை அளவை குறை

en: Failed to decrease '%1' preference
ta: '%1' என்பதன் முதன்மையை குறைக்க முடியவில்லை

en: Remove repository
ta: களஞ்சியத்தை நீக்கு

en: Show contents
ta: உள்ளடக்கத்தை காட்டு

en: Missing Backends
ta: இல்லாத பின்நிலைகள்

en: Updates
ta: புதுப்பிப்புகள்

en: Technical details
ta: தொழிற்நுட்ப விவரங்கள்

en: There was an issue installing this update. Please try again later.
ta: இப்புதுப்பிப்பை நிறுவுவதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது. சிறிது நேரம் கழித்து மறுபடியும் முயற்சியுங்கள்.

[ctx: @info %1 is the name of the user's distro/OS]
en: If the error indicated above looks like a real issue and not a temporary network error, please report it to %1, not KDE.
ta: இச்சிக்கல் தற்காலிகப் பிணையச் சிக்கல் போல் தெரியாத பட்சத்தில் இதை %1-க்கு தெரிவிக்கவும் (கே.டீ.யீ.க்கு அல்ல)

en: Copy Text
ta: உரையை நகலெடு

[ctx: @info %1 is the name of the user's distro/OS]
en: Error message copied. Remember to report it to %1, not KDE!
ta: சிக்கலை பற்றிய தகவல் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது. அதை %1-க்கு தெரிவியுங்கள் (கே.டீ.யீ.க்கு அல்ல).

[ctx: @action:button %1 is the name of the user's distro/OS]
en: Report Issue to %1
ta: %1-க்கு இச்சிக்கலை தெரிவி

[ctx: @action:button as in, 'update the selected items']
en: Update Selected
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ளவற்றைப் புதுப்பி

[ctx: @action:button as in, 'update all items']
en: Update All
ta: அனைத்தையும் புதுப்பி

en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Select None
ta: ஒன்றையும் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம்

[ctx: @info on the completion of updates, the action that automatically happens after (e.g shut down)]
en: On completion, automatically:
ta: முடிந்தபின் தானாக:

[ctx: @item:inlistbox placeholder for when no action is selected]
en: Select an action
ta: செயலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Shut down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Total size: %1
ta: மொத்த அளவு: %1

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Update from:
ta: இங்கிருந்து புதுப்பி:

en: More Information…
ta: மேலும் விவரங்கள்…

[ctx: @info]
en: Fetching updates…
ta: புதுப்பிப்புகளின் பட்டியல் பதிவிறக்கப்படுகிறது…

[ctx: @info]
en: Updates
ta: புதுப்பிப்புகள்

[ctx: @info]
en: Up to date
ta: புதுப்பிப்புகள் இல்லை

[ctx: @info]
en: Should check for updates
ta: புதுப்பிப்புகள் உள்ளனவா என்று பார்க்க வேண்டும்

[ctx: @info]
en: Time of last update unknown
ta: கடைசியாக புதுப்பித்த நேரம் தெரியாத‍து
