discover - en to ta translation catalogue (401 entries)

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Proprietary
ta: தனியுடைமை

en: Public Domain
ta: பொதுவுடைமை

en: Error while submitting usefulness: %1
ta: பயனுள்ளமையை சமர்ப்பிப்பதில் சிக்கல்: %1

en: Error while submitting review: %1
ta: விமர்சனத்தை சமர்ப்பிப்பதில் சிக்கல்: %1

en: Technical error message: %1
ta: சிக்கலைக்குறித்த விரிவான தகவல்: %1

en: Package management
ta: தொகுப்பு மேலாண்மை

en: Loading, please wait...
ta: ஏற்றப்படுகிறது, காத்திருக்கவும்…

[ctx: Root category name]
en: Alpine Linux packages
ta: Alpine லினக்ஸ் தொகுப்புகள்

en: Authorization denied
ta: உரிமை மறுக்கப்பட்டது

en: Error:
ta: சிக்கல்:

[ctx: Adding repo]
en: Enter Alpine repository URL, for example: http://dl-cdn.alpinelinux.org/alpine/edge/testing/
ta: Alpine களஞ்சியத்தின் முகவரியை உள்ளிடவும், எடுத்துக்காட்டாக: http://dl-cdn.alpinelinux.org/alpine/edge/testing/

en: Error: Authorization denied
ta: சிக்கல்: உரிமை மறுக்கப்பட்டது

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Failed to open APK database!
ta: APK தரவுதளத்தைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: Failed to get a list of packages to upgrade!
ta: புதுப்பிக்க வேண்டிய தொகுப்புகளின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை.

[ctx: Category]
en: Dummy Category
ta: போலி பகுப்பு

[ctx: Category]
en: dummy
ta: போலி

[ctx: Category]
en: dummy addons
ta: போலி துணை நிரல்கள்

[ctx: Category]
en: dummy 1
ta: போலி 1

[ctx: Category]
en: dummy with stuff
ta: மேம்பட்ட போலி

[ctx: Category]
en: dummy 2.1
ta: போலி 2.1

[ctx: Category]
en: dummy with quite some stuff
ta: மேலும் மேம்பட்ட போலி

[ctx: Category]
en: dummy 3
ta: போலி 3

[ctx: Category]
en: dummy 4
ta: போலி 4

[ctx: Category]
en: All Applications
ta: அனைத்து செயலிகள்

[ctx: Category]
en: Utilities
ta: பயனுள்ளவை

[ctx: Category]
en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

[ctx: Category]
en: Development
ta: உருவாக்கம்

[ctx: Category]
en: Debugging
ta: பிழைநீக்கம்

[ctx: Category]
en: Graphic Interface Design
ta: வரைமுறை இடைமுகப்பு வடிவமைப்பு

[ctx: Category]
en: Localization
ta: மொழிபெயர்ப்பு

[ctx: Category]
en: Web Development
ta: இணைய உருவாக்கம்

[ctx: Category]
en: Education
ta: கல்வி

[ctx: Category]
en: Science & Math
ta: அறிவியல் & கணிதம்

[ctx: Category]
en: Astronomy
ta: வானியல்

[ctx: Category]
en: Biology
ta: உயிரியல்

[ctx: Category]
en: Chemistry
ta: வேதியியல்

[ctx: Category]
en: Computer Science and Robotics
ta: கணினியியல் மற்றும் தானியங்கியியல்

[ctx: Category]
en: Electronics
ta: மின்னணுவியல்

[ctx: Category]
en: Engineering
ta: பொறியியல்

[ctx: Category]
en: Geography
ta: புவியியல்

[ctx: Category]
en: Geology
ta: நிலவியல்

[ctx: Category]
en: Mathematics
ta: கணிதம்

[ctx: Category]
en: Physics
ta: இயற்பியல்

[ctx: Category]
en: Games
ta: விளையாட்டுகள்

[ctx: Category]
en: Arcade
ta: ஆர்கேட்

[ctx: Category]
en: Board Games
ta: மேசை விளையாட்டுகள்

[ctx: Category]
en: Card Games
ta: சீட்டு விளையாட்டுகள்

[ctx: Category]
en: Puzzles
ta: புதிர்கள்

[ctx: Category]
en: Role Playing
ta: கதாப்பாத்திர விளையாட்டுகள்

[ctx: Category]
en: Simulation
ta: ஒப்புருவாக்கம்

[ctx: Category]
en: Strategy
ta: வியூகம்

[ctx: Category]
en: Sports
ta: போட்டி விளையாட்டுகள்

[ctx: Category]
en: Action
ta: சண்டை

[ctx: Category]
en: Emulators
ta: போன்மிகள்

[ctx: Category]
en: Launchers
ta: ஏவிகள்

[ctx: Category]
en: Tools
ta: கருவிகள்

[ctx: Category]
en: Graphics
ta: வரைகலை

[ctx: Category]
en: Drawing
ta: வரைதல்

[ctx: Category]
en: Painting and Editing
ta: வரைதல் மற்றும் திருத்தல்

[ctx: Category]
en: Photography
ta: புகைப்படமெடுப்பு

[ctx: Category]
en: Publishing
ta: பதிப்பித்தல்

[ctx: Category]
en: Scanning and OCR
ta: வருடுதலும் OCRஉம்

[ctx: Category]
en: Viewers
ta: காட்டிகள்

[ctx: Category]
en: Internet
ta: இணையம்

[ctx: Category]
en: Chat
ta: உரையாடல்

[ctx: Category]
en: File Sharing
ta: கோப்புகளை பகிர்தல்

[ctx: Category]
en: Mail
ta: அஞ்சல்

[ctx: Category]
en: Web Browsers
ta: இணைய உலாவிகள்

[ctx: Category]
en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்

[ctx: Category]
en: Audio and Video Editors
ta: ஒலி மற்றும் நிகழ்பட திருத்திகள்

[ctx: Category]
en: Audio Players
ta: ஒலி இயக்கிகள்

[ctx: Category]
en: Video Players
ta: நிகழ்பட இயக்கிகள்

[ctx: Category]
en: CD and DVD
ta: CD மற்றும் DVD

[ctx: Category]
en: Office
ta: அலுவலகம்

[ctx: Category]
en: System
ta: கணினி

[ctx: user denotes this as user-scoped flatpak repo]
en: %1 (user)
ta: %1 (பயனர்)

en: Local bundle
ta: உள்ளமை தொகுப்பு

en: Malformed appstream url '%1'
ta: முறையற்ற appstream முகவரி '%1'

en: Failed to add source '%1': %2
ta: '%1' என்ற மூலத்தை சேர்ப்பதில் சிக்கல்: %2

en: There are no Flatpak sources.
ta: Flatpak-க்கான மூலம் ஏதுமில்லை.

en: Failed to load "%1" source
ta: "%1" என்ற மூலத்தை ஏற்றுவது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info]
en: <para>This application comes from "%1" (hosted at <link>%2</link>). Other software in this repository will also be made be available in Discover when the application is installed.</para>
ta: <para>இச்செயலி "%1" என்ற களஞ்சியத்திலிருந்து (<link>%2</link> என்ற இடத்திலிருந்து அளிக்கப்படுவது) வருகிறது. இச்செயலியை நிறுவியபின், அக்கிடங்கிலுள்ள மற்ற செயலிகளும் டிஸ்கவரில் காட்டப்படும்.</para>

[ctx: @label app size]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Failed to start '%1': %2
ta: '%1' என்பதை துவக்குவது தோல்வியடைந்தது: %2

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

en: Music
ta: பாடல்கள்

en: Network Access
ta: பிணைய அணுகல்

en: Can access the internet
ta: இணையத்தை அணுகலாம்

en: Sound system access
ta: ஒலிக்கருவி அணுகல்

en: Can play and record audio
ta: ஒலியை இயக்கலாம் மற்றும் பதிவுசெய்யலாம்

en: Session Bus Access
ta: அமர்வுப் பாட்டை அணுகல்

en: Can communicate with all other applications and processes run in this user account
ta: உங்கள் அமர்வில் இயங்கும் அனைத்து செயலிகளையும் தொடர்புகொள்ளலாம்.

en: System Bus Access
ta: கணினிப் பாட்டை அணுகல்

en: Can communicate with all other applications and processes on the system
ta: கணினியில் இயங்கும் அனைத்து செயலிகளையும் தொடர்புகொள்ளலாம்.

en: Remote Login Access
ta: தொலை நுழைவு அணுகல்

en: Can initiate remote login requests using the SSH protocol
ta: SSH நெறிமுறையின் மூலம் தொலை நுழைவு கோரிக்கைகளை அனுப்பலாம்

en: Smart Card Access
ta: நுண்ணறி அட்டை அணுகல்

en: Can integrate and communicate with smart cards
ta: நுண்ணறி (ஸ்மார்ட்) அட்டைகளை பயன்படுத்தலாம்

en: Printer Access
ta: அச்சுப்பொறி அணுகல்

en: Can integrate and communicate with printers
ta: அச்சுப்பொறிகளை பயன்படுத்த முடியும்

en: GPG Agent
ta: GPG பின்னணி சேவை

en: Allows access to the GPG cryptography service, generally used for signing and reading signed documents
ta: ஆவணங்களுக்கு கையொப்பமிடவும் கையொப்பங்களை சரிபார்க்கவும் பயன்படும் GPG சேவையை அணுக விடும்

en: Bluetooth Access
ta: ஊடலை அணுகல்

en: Can integrate and communicate with Bluetooth devices
ta: ஊடலை (bluetooth) சாதனங்களை தொடர்புகொள்ளலாம்

en: Low-Level System Access
ta: இயங்குதள அணுகல்

en: Can make low-level system calls (e.g. ptrace)
ta: இயங்குதளத்தின் அடிப்படை அம்சங்களை (ptrace போன்ற syscall-களை) பயன்படுத்தலாம்

en: Device Access
ta: சாதன அணுகல்

en: Can communicate with and control built-in or connected hardware devices
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ள சாதனங்களை தொடர்புகொண்டு அவற்றை கட்டுப்படுத்தலாம்

en: Kernel-based Virtual Machine Access
ta: கருனிமட்ட மெய்நிகர் கணினி அணுகல்

en: Allows running other operating systems as guests in virtual machines
ta: மெய்நிகர் கணினிகளில் மற்ற இயங்குதளங்களை நன்றாக இயங்க உதவும்

en: %1 (read-only)
ta: %1 (படித்தல் மட்டும்)

en: %1 (can create files)
ta: %1 (கோப்புகளை உருவாக்கலாம்)

en: %1 (read & write)
ta: %1 (படித்தல் & எழுதுதல்)

en: Home Folder Access
ta: முகப்பு அடைவு அணுகல்

en: Can read, write, and create files in the following locations in your home folder without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் உங்கள் முகப்பு (home) அடைவிலுள்ள பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம், அவற்றினுள் எழுதலாம், மற்றும் புதிய கோப்புகளை உருவாக்கலாம்: %1

en: Can read and write files in the following locations in your home folder without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் உங்கள் முகப்பு (home) அடைவிலுள்ள பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம் மற்றும் அவற்றினுள் எழுதலாம்: %1

en: Can read files in the following locations in your home folder without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் உங்கள் முகப்பு (home) அடைவிலுள்ள பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம்: %1

en: Can access files in the following locations in your home folder without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் உங்கள் முகப்பு (home) அடைவிலுள்ள பின்வரும் இடங்களை அணுகலாம்: %1

en: System Folder Access
ta: கணினி அடைவு அணுகல்

en: Can read, write, and create system files in the following locations without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம், அவற்றினுள் எழுதலாம், மற்றும் புதிய கோப்புகளை உருவாக்கலாம்: %1

en: Can read and write system files in the following locations without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம், மற்றும் அவற்றினுள் எழுதலாம்: %1

en: Can read system files in the following locations without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை படிக்கலாம்: %1

en: Can access system files in the following locations without asking permission first: %1
ta: உங்கள் அனுமதியில்லாமல் பின்வரும் இடங்களிலுள்ள கோப்புகளை அணுகலாம்: %1

en: Can communicate with other applications and processes in the same desktop session using the following communication protocols: %1
ta: பின்வரும் நேறிமுறைகளின் மூலம் உங்கள் அமர்விலுள்ள மற்ற செயலிகளை தொடர்புகொள்ளலாம்: %1

en: Can communicate with all applications and system services using the following communication protocols: %1
ta: பின்வரும் நேறிமுறைகளின் மூலம் கணினியிலுள்ள அனைத்து செயலிகளையும் சேவைகளையும் தொடர்புகொள்ளலாம்: %1

en: App Verified on %1 as shipped by its author %2
ta: %2 என்ற இச்செயலியின் நிரலாளர் வெளியிட்ட பதிப்பென %1 அன்று சரிபார்க்கப்பட்டது

en: Add Flathub
ta: Flathub-ஐ சேர்

en: Apply Changes
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்து

en: Changes to the priority of Flatpak sources must be applied before they will take effect.
ta: Flatpak மூலங்களின் முன்னிலையை மாற்றியது செயல்படுவதற்கு மாற்றங்களை செயல்படுத்த வேண்டும்.

en: Makes it possible to easily install the applications listed in https://flathub.org
ta: https://flathub.org என்ற இணையதளத்திலுள்ள செயலிகளை எளிதில் நிறுவ உதவும்

en: Could not add the source %1
ta: %1 என்ற மூலத்தை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Removing '%1'
ta: '%1' நீக்கப்படுகிறது

en: To remove this repository, the following applications must be uninstalled:<ul><li>%1</li></ul>
ta: இக்களஞ்சியத்தை நீக்க, பின்வரும் செயலிகளையும் நீக்க வேண்டும்: <ul><li>%1</li></ul>

en: Failed to remove %1 remote repository: %2
ta: %1 என்ற தொலை களஞ்சியத்தை நீக்குவது தோல்வியடைந்த‍து: %2

en: Could not find %1
ta: %1 என்பதை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: %1 (user)
ta: %1 (பயனர்)

en: Enter a Flatpak repository URI (*.flatpakrepo):
ta: Flatpak களஞ்சியத்தின் முகவரியை (*.flatpakrepo) உள்ளிடுங்கள்:

en: Adding remote '%1' in %2 from %3
ta: '%1' (%2) என்ற களஞ்சியம் %3 என்பதிலிருந்து சேர்க்கப்படுகிறது

[ctx: fallback error message]
en: An internal error occurred. Please file a report at https://bugs.kde.org/enter_bug.cgi?product=Discover
ta: உள்ளக சிக்கல் நேர்ந்தது. தயவுசெய்து https://bugs.kde.org/enter_bug.cgi?product=Discover என்ற இணைப்பிற்கு சென்று ஓர் பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும்

[ctx: @title]
en: Replacement Available
ta: மாற்று உள்ளது

[ctx: @info %1 and 2 are flatpak ids e.g. org.kde.krita (can be rather lengthy though)]
en: <resource>%1</resource> is no longer receiving updates.<nl/><nl/>Replace it with the supported version provided by <resource>%2</resource>?
ta: <resource>%1</resource> இனிமேல் புதுப்பிப்புகளைப் பெறாது.<nl/><nl/><resource>%2</resource> வழங்கும் அதன் ஆதரிக்கப்படும் பதிப்பை பதிலாக நிறுவலாமா?

[ctx: @title]
en: Automatic Removal
ta: தானாக நீக்குவது

[ctx: @info %1 is a flatpak id e.g. org.kde.krita (can be rather lengthy though)]
en: <resource>%1</resource> is no longer receiving updates.<nl/><p>The reason given is: <message>%2</message></p><nl/><p>Automatically remove it?</p>
ta: <resource>%1</resource> இனிமேல் புதுப்பிப்புகளைப் பெறாது.<nl/><p>கொடுக்கப்பட்டுள்ள காரணம்: <message>%2</message></p><nl/><p>அதை நீக்கலாமா?</p>

[ctx: @label %1 is the name of an application]
en: This development version of %1 is outdated. Using the stable version is highly recommended.
ta: %1 தனின் இந்த நிரலாக்க பதிப்பு பழையது. சாதாரண பயனர்களுக்கான இதைவிட புதிய பதிப்பைப் பயன்படுத்துவது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

[ctx: @label %1 is the name of an application]
en: A more stable version of %1 is available.
ta: %1 தனின் இதைவிட புதிய பதிப்பு உள்ளது.

[ctx: @action: button %1 is the name of a Flatpak repo]
en: View Stable Version on %1
ta: %1-இல் சாதாரண பயனர்களுக்கான பதிப்பைக் காட்டு

en: %1 is not installed but it still has data present.
ta: %1 நிறுவப்பட்டிருக்காதபோதும், அதன் தரவு உள்ளது.

en: Delete settings and user data
ta: அமைப்புகளையும் பயனர் தரவையும் அழி

en: Clearing settings and user data…
ta: அமைப்புகளையும் பயனர் தரவையும் நீக்குகிறது…

[ctx: Permission to access system resources and hardware devices]
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Configure permissions…
ta: அனுமதிகளை அமை…

en: Firmware Updates
ta: சாதனநிரல் புதுப்பிகள்

en: The remote %1 require that you accept their license:
     %2
ta: %1 என்ற களஞ்சியம், அதன் உரிமத்தை நீங்கள் ஏற்குமாறு கோருகிறது:
     %2

en: Review EULA
ta: நிபந்தனைகளை (EULA-வை) காட்டு

en: Could not enable remote %1: %2
ta: %1 என்ற களஞ்சியத்தைச் சேர்க்க முடியவில்லை: %2

en: Unsupported question:
    %1
ta: ஆதரிக்கப்படாதக் கேள்வி:
    %1

en: Backend %1 took too long to initialize
ta: %1 என்ற பின்நிலையை துவக்குவதற்கு நிறைய நேரம் ஆனது

en: Applications
ta: செயலிகள்

en: Plasma Addons
ta: பிளாஸ்மா துணை நிரல்கள்

en: Application Addons
ta: செயலி துணை நிரல்கள்

en: Network error in backend %1: %2
ta: %1 பின்நிலையில் சிக்கல்: %2

en: Too many requests sent to the server for backend %1. Please try again in a few minutes.
ta: %1 பின்நிலைக்கான சேவையகத்திற்கு அனுப்ப‍ப்பட்டுள்ள கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை மிக அதிகமாக உள்ளது. சில நிமிடங்கள் கழித்து மீண்டும் முயற்சியுங்கள்.

en: Invalid %1 backend, contact your distributor.
ta: செல்லுபடியாகாத %1 பின்நிலை. உங்கள் இயங்குதள நிறுவனத்தை தொடர்புகொள்ளுங்கள்.

en: Unable to complete the update of %1. You can try and perform this action through the Get Hot New Stuff dialog, which grants tighter control. The reported error was:
    %2
ta: %1 என்பதை புதுப்பிக்க முடியவில்லை. 'புதியவற்றை பெறு' எனும் சாளரத்தின் மூலம் இச்செயல்பாட்டை நீங்கள் முயற்சித்து பார்க்கலாம். தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்:
    %2

en: Could not fetch screenshot for the entry %1 in backend %2
ta: %2 பின்நிலையை பயன்படுத்தும் %1 என்பதற்கான திரைப்பிடிப்பை பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: Unhandled error in %1 backend. Contact your distributor.
ta: %1 பின்னிலையால் கையாளப்படாத சிக்கல். உங்கள் இயங்குதள பராமரிப்பாளர்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Wrong KNewStuff URI: %1
ta: தவறான KNewStuff முகவரி: %1

[ctx: The name of the KDE Store]
en: KDE Store
ta: கே.டீ.யீ. களஞ்சியம்

en: Log in information for %1
ta: %1 என்பதற்கான நுழைவு விவரங்கள்

en: Cannot launch %1
ta: %1 என்பதை இயக்க முடியவில்லை

[ctx: Category]
en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

[ctx: Category]
en: Hardware Drivers
ta: சாதனநிரல்கள்

[ctx: Category]
en: Plasma Addons
ta: பிளாஸ்மா துணை நிரல்கள்

[ctx: Category]
en: Plasma Widgets
ta: பிளாஸ்மா பிளாஸ்மாய்டுகள்

en: Please make sure that Appstream is properly set up on your system
ta: உங்கள் கணினியில் Appstream சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள்

[ctx: %1 is the date as formatted by the locale]
en: Your operating system ended support on %1. Consider upgrading to a supported version.
ta: உங்கள் இயங்குதளத்திற்கான ஆதரவு %1 அன்று நிறைவடைந்த‍து. ஆதரவுள்ள பதிப்பிற்கு மாறுங்கள்.

en: Cannot remove '%1'
ta: '%1' என்பதை நீக்க முடியாது

[ctx: @info:status %1 is a new major version of the user's distro]
en: <b>%1 is now available.</b>
    To be able to upgrade to this new version, first apply all available updates, and then restart the system.
ta: <b>%1 இப்போது வெளியிடப்பட்டுள்ளது.</b>
    மீதமுள்ள நிரல் புதுப்பிப்புகளை நிறுவி உங்கள் கணினியை மீள்துவக்கியபின் நீங்கள் விரும்பினால் இப்புதிய பதிப்பை நிறுவலாம்.

[ctx: @action: button]
en: Upgrade Now
ta: இப்போதே புதுப்பி

[ctx: @info:status %1 is a new major version of the user's distro]
en: %1 is now available.
ta: %1 இப்போது கிடைக்கிறது

en: Out of memory
ta: நினைவு போதவில்லை

en: No network connection available
ta: இணைய இணைப்பு இல்லை

en: Operation not supported
ta: செயல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Internal error
ta: உள்ளக சிக்கல்

en: Internal error: %1
ta: உள்ளக சிக்கல்: %1

en: GPG failure
ta: GPG தோல்வி

en: PackageID invalid
ta: PackageID செல்லுபடியாகாத‍து

en: Package not installed
ta: தொகுப்பு நிறுவப்படவில்லை

en: Package not found
ta: தொகுப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Package is already installed
ta: தொகுப்பு ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Package download failed
ta: தொகுப்பின் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Package group not found
ta: தொகுப்புக் குழு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Package group list invalid
ta: தொகுப்புகளின் பட்டியல் செல்லுபடியாகாதது

en: Dependency resolution failed
ta: தேவையான நிரல்களை கண்டறிவது தோல்வியடைந்தது

en: Filter invalid
ta: வடிகட்டி செல்லுபடியாகாதது

en: Failed while creating a thread
ta: thread-ஐ உருவாக்குவதில் சிக்கல்

en: Transaction failure
ta: செயல் தோல்வியடைந்த‍து

en: Transaction canceled
ta: செயல் ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: No Cache available
ta: தற்காலிக நினைவிடம் கிடைக்கவில்லை

en: Cannot find repository
ta: களஞ்சியத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Cannot remove system package
ta: கணினி முழுவதற்குமான தொகுப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: The PackageKit daemon has crashed
ta: PackageKit பின்னணி சேவை முறிவடைந்தது

en: Initialization failure
ta: துவக்கம் தோல்வியடைந்த‍து

en: Failed to finalize transaction
ta: செயலை முடிப்பது தோல்வியடைந்த‍து

en: Config parsing failed
ta: அமைப்புகளைப் படித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Cannot cancel transaction
ta: செயலை ரத்துசெய்ய முடியாது

en: Cannot obtain lock
ta: பூட்ட முடியவில்லை

en: No packages to update
ta: புதுப்பிதற்கு எந்த தொகுப்பும் இல்லை

en: Cannot write repo config
ta: களஞ்சிய அமைப்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Local install failed
ta: இப்பயனருக்கு மட்டும் நிறுவுவது தோல்வியடைந்தது

en: Bad GPG signature found
ta: GPG கையொப்பம் பொருந்தவில்லை

en: No GPG signature found
ta: GPG கையொப்பம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Cannot install source package
ta: மூலத்தொகுப்பை நிறுவ முடியவில்லை

en: Repo configuration error
ta: களஞ்சிய அமைப்பில் சிக்கல்

en: No license agreement
ta: உரிமம் ஏதுமில்லை

en: File conflicts found
ta: கோப்பு முரண்பாடுகள் கண்டறியப்பட்டன

en: Package conflict found
ta: தொகுப்பு முரண்பாடு கண்டறியப்பட்டது

en: Repo not available
ta: களஞ்சியம் கிடைக்கவில்லை

en: Invalid package file
ta: செல்லுபடியாகாத தொகுப்புக்கோப்பு

en: Package install blocked
ta: தொகுப்பின் நிறுவல் தடுக்கப்பட்டது

en: Corrupt package found
ta: சேதமடைந்துள்ள தொகுப்பு கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: All packages already installed
ta: அனைத்து தொகுப்புகளும் ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளன

en: File not found
ta: கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No more mirrors available
ta: வேறு எந்த சேவையகமும் இல்லை

en: No distro upgrade data
ta: இயங்குதளப் புதுப்பிகளைப் பற்றிய விவரங்கள் இல்லை

en: Incompatible architecture
ta: முரண்படும் கட்டமைப்பு (architecture)

en: No space on device left
ta: கணினியில் இடமில்லை

en: A media change is required
ta: ஊடக மாற்றம் தேவை

en: You have no authorization to execute this operation
ta: இச்செயலை மேற்கொள்வதற்கான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை

en: Update not found
ta: புதுப்பிப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Cannot install from unsigned repo
ta: கையொப்பமில்லாத களஞ்சியத்திலிருந்து நிறுவ முடியாது

en: Cannot update from unsigned repo
ta: கையொப்பமில்லாத களஞ்சியத்திலிருந்து புதுப்பிக்க முடியாது

en: Cannot get file list
ta: கோப்புப்பட்டியலை பெற முடியவில்லை

en: Cannot get requires
ta: தேவையானவற்றின் பட்டியலை பெற முடியவில்லை

en: Cannot disable repository
ta: களஞ்சியத்தை முடக்க முடியவில்லை

en: Restricted download detected
ta: பதிவிறக்கம் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளதாக கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: Package failed to configure
ta: தொகுப்பை அமைக்க முடியவில்லை

en: Package failed to build
ta: தொகுப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Package failed to install
ta: தொகுப்பை நிறுவ முடியவில்லை

en: Package failed to remove
ta: தொகுப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: Update failed due to running process
ta: ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கும் பணியால் புதுப்பிப்பு தோல்வியடைந்த‍து

en: The package database changed
ta: தொகுப்புகளுக்கான தரவுதளம் மாறியது

en: The provided type is not supported
ta: இவ்வகை ஆதரிக்கப்படாத‍து

en: Install root is invalid
ta: செல்லுபடியாகாத இடத்தில் நிறுவல் முயற்சிக்கப்பட்டது

[ctx: Failed to sync your Linux distro repositories or other sources of packages]
en: Cannot fetch sources
ta: மூலங்களை பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: Unfinished transaction
ta: முடிவடையாத செயல்

en: Lock required
ta: பூட்டு தேவை

en: Unknown error %1.
ta: தெரியாத சிக்கல் %1.

en: '%1' was changed and suggests to be restarted.
ta: '%1' மாற்றப்பட்டதால் மீள்துவக்கப்பட வேண்டும்.

en: A change by '%1' suggests your session to be restarted.
ta: '%1' செய்த மாற்றத்தால் உங்கள் அமர்வை மீள்துவக்க வேண்டும்

en: '%1' was updated for security reasons, a restart of the session is recommended.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்கருதி '%1' புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளதால், உங்கள் அமர்வை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: '%1' was updated for security reasons, a restart of the system is recommended.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்கருதி '%1' புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளதால், உங்கள் கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: A change by '%1' suggests your system to be restarted.
ta: '%1' செய்த மாற்றத்தால் உங்கள் கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்

en: The application will have to be restarted.
ta: இச்செயலியை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: The session will have to be restarted
ta: இவ்வமர்வை மீள்துவக்க வேண்டும்

en: The system will have to be restarted.
ta: கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்

en: For security, the session will have to be restarted.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்கருதி, அமர்வை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: For security, the system will have to be restarted.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்கருதி, கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: Waiting…
ta: காத்திருக்கிறது…

en: Refreshing Cache…
ta: தற்காலிக சேமிப்பகம் புதுப்பிக்கப்படுகிறது…

en: Setup…
ta: தயார் செய்கிறது…

en: Processing…
ta: செயல்முறையாக்கம்…

en: Remove…
ta: நீக்குகிறது

en: Downloading…
ta: பதிவிறக்குகிறது…

en: Installing…
ta: நிறுவுகிறது…

en: Updating…
ta: புதுப்பிக்கிறது…

en: Cleaning up…
ta: சுத்தம் செய்கிறது…

en: Resolving dependencies…
ta: தேவையானவை கண்டறியப்படுகின்றன…

en: Checking signatures…
ta: கையொப்பங்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன…

en: Finished
ta: நிறைவடைந்தது

en: Canceled
ta: ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Waiting for lock…
ta: பூட்டுக்கு காத்திருக்கிறது…

en: Waiting for authorization…
ta: உரிமை வழங்க காத்திருக்கிறது…

en: Copying files…
ta: கோப்புகள் நகலெடுக்கப்படுகின்றன…

en: Unknown Status
ta: தெரியாத நிலை

en: We are waiting for something.
ta: எதற்கோ காத்திருக்கிறோம்

en: Setting up transaction…
ta: செயல் துவக்கப்படுகிறது…

en: The transaction is currently working…
ta: செயல் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது…

en: The transaction is currently removing packages…
ta: தொகுப்புகள் நீக்கப்படுகின்றன…

en: The transaction is currently downloading packages…
ta: தொகுப்புகள் பதிவிறக்கப்படுகின்றன…

en: The transactions is currently installing packages…
ta: தொகுப்புகள் நிறுவப்படுகின்றன…

en: The transaction is currently updating packages…
ta: தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்படுகின்றன…

en: The transaction has finished!
ta: செயல் முடிந்துள்ளது!

en: The transaction was canceled
ta: செயல் ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: The transaction is currently waiting for the lock…
ta: செயல், பூட்டுக்காக காத்துக்கொண்டிருக்கிறது…

en: Waiting for the user to authorize the transaction…
ta: பயனர் உரிமைவழங்க காத்திருக்கிறது…

en: The transaction is currently copying files…
ta: செயல், கோப்புகளை நகலெடுக்கிறது…

en: Currently refreshing the repository cache…
ta: தற்காலிக களஞ்சிய நினைவிடம் புதுப்பிக்கப்படுகிறது…

en: Unknown status %1.
ta: தெரியாத நிலை %1.

[ctx: update state]
en: Stable
ta: நிலையானது

[ctx: update state]
en: Unstable
ta: நிலையற்றது

[ctx: update state]
en: Testing
ta: சோதனைக்கானது

en: Installed
ta: நிறுவியுள்ளவை

en: Not Installed
ta: நிறுவப்படாதவை

en: Low
ta: குறைவு

en: Enhancement
ta: மேம்பாடு

en: Normal
ta: சாதாரணம்

en: Bugfix
ta: பிழைதிருத்தம்

en: Important
ta: முக்கியமானது

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Downloading
ta: பதிவிறக்கப்படுகிறது

en: Updating
ta: புதுப்பிக்கப்படுகிறது

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Removing
ta: நீக்கப்படுகிறது

en: Cleanup
ta: சுத்தம் செய்கிறது

en: Reinstalling
ta: மீள்நிறுவப்படுகிறது

en: Downgrading
ta: பழைய பதிப்பு மீட்டமைக்கப்படுகிறது

en: Preparing
ta: தயாராக்கப்படுகிறது

en: Decompressing
ta: பிரித்தெடுக்கப்படுகிறது

en: Untrusted
ta: நம்ப‍த்தகாத‍து

en: Trusted
ta: நம்பகமானது

en: Unavailable
ta: கிடைக்காத‍து

en: Critical
ta: மிக முக்கியமானது

en: Install
ta: நிறுவு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Downgrade
ta: பழைய பதிப்பை மீட்டமை

en: Failed Offline Update
ta: தோல்வியடைந்த அமர்வுக்கு-வெளியான-புதுப்பிப்பு

en: Failed to update %1 package
    %2 | Failed to update %1 packages
    %2
ta[0]: %1 நிரலை புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்த‍து
    %2
ta[1]: %1 நிரல்களை புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்த‍து
    %2

[ctx: @action:button]
en: Open Discover
ta: டிஸ்கவரை திற

[ctx: @action:button]
en: Repair System
ta: கணினியை சரிசெய்

en: Repairing failed offline update
ta: தோல்வியடைந்த அமர்வுக்கு-வெளியான-புதுப்பிப்பு சரிசெய்யப்படுகிறது

en: Repair Failed
ta: சரிசெய்வது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info %1 is an error message and %3 is the name of the operating system]
en: %1<nl/>Please <link url='%2'>report this error to %3</link>.
ta: %1<nl/>இச்சிக்கலை %3-க்கு <link url='%2'>தெரிவிக்கவும்</link>.

en: Repaired Successfully
ta: வெற்றிகரமாக சரிசெய்யப்பட்டுள்ளது

en: Offline Updates
ta: அமர்வுக்கு வெளியேயான புதுப்பிகள்

en: Successfully updated %1 package | Successfully updated %1 packages
ta[0]: %1 நிரல் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 நிரல்கள் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளன

en: Unknown Source
ta: தெரியாத மூலம்

en: Software verified by %1
ta: %1-ஆல் செயலி சரிபார்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Obsoletes:
ta: வழக்கற்றவை:

en: Release Notes:
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்:

en: Update State:
ta: புதுப்பித்தலின் நிலை

en: Restart:
ta: மீள்துவக்கம்:

en: Vendor:
ta: வியாபாரி:

en: Repository URL:
ta: களஞ்சிய முகவரி:

en: System upgrade
ta: கணினி புதுப்பிப்புகள்

en: 1 package will be upgraded | %1 packages will be upgraded
ta[0]: 1 தொகுப்பு புதுப்பிக்கப்படும்
ta[1]: %1 தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்படும்

en: <h3>%1</h3>Upgrade to new version %2<br/>No release notes provided
ta: <h3>%1</h3>புதிய பதிப்பான %2<br/>வெளியீட்டுக் குறிப்புகள் இல்லை

en: <h3>%1</h3>Upgrade to new version %2<br/>Release notes:<blockquote>%3</blockquote>
ta: <h3>%1</h3>புதிய பதிப்பான %2<br/>வெளியீட்டுக் குறிப்புகள்:<blockquote>%3</blockquote>

en: Present
ta: தற்போது

en: Future
ta: வரவிருப்பது

[ctx: @info:status %1 is a formatted disk space string e.g. '240 MiB']
en: Not enough space to perform the update; only %1 of space are available.
ta: புதிப்பிப்பதற்கு போதுமான காலியிடம் இல்லை; %1-யே காலியாக உள்ளது.

en: This update cannot be completed as it would remove the following software which is critical to the system's operation:<nl/><ul><li>%1</li></ul><nl/>If you believe this is an error, please report it as a bug to the packagers of your distribution.
ta: கணினிக்கு முக்கியமான பின்வரும் நிரல்களை இப்புதுப்பிப்பு நீக்க முயற்சிப்பதால் இதைத் தொடர முடியாது:<nl/><ul><li>%1</li></ul><nl/> இது பிழையெனில், உங்கள் இயங்குதள பராமரிப்பாளர்களிடம் இச்சிக்கலைத் தெரிவியுங்கள்.

en: Confirm Changes
ta: மாற்றங்களை உறுதிசெய்

en: The following packages will be removed by the update:<ul><li>%1</li></ul><br/>in order to install:<ul><li>%2</li></ul>
ta: புதுப்பிப்பு பின்வருபவற்றை நீக்கும்:<ul><li>%1</li></ul><br/>பின்வருவதை நிறுவ அவ்வாறு செய்ய வேண்டும்:<ul><li>%2</li></ul>

en: Media Change of type '%1' is requested.
    %2
ta: '%1' வகையான ஊடகமாற்றம் கோரப்பட்டுள்ளது.
    %2

en: Accept EULA
ta: நிபந்தனைகளை ஏற்கவும்

en: The package %1 and its vendor %2 require that you accept their license:
     %3
ta: %1 எனும் நிரலை வெளியிடும் %2, பின்வரும் உரிமத்தை நீங்கள் ஏற்குமாறு கட்டாயப்படுத்துகின்றனர்:
     %3

en: Missing signature for %1 in %2
ta: %2 என்பதில் %1 என்பதற்கான கையொப்பம் காணவில்லை

en: Do you trust the following key?
    
    Url: %1
    User: %2
    Key: %3
    Fingerprint: %4
    Timestamp: %4
ta: பின்வரும் சாவியை நம்புகிறீர்களா?
    
    முகவரி: %1
    பயனர்: %2
    சாவி: %3
    கைரேகை: %4
    நேரமுத்திரை: %4

en: This action cannot be completed as it would remove the following software which is critical to the system's operation:<nl/><ul><li>%1</li></ul><nl/>If you believe this is an error, please report it as a bug to the packagers of your distribution.
ta: கணினிக்கு முக்கியமான பின்வரும் நிரல்களை இச்செயல் நீக்க முயற்சிப்பதால் இதைத் தொடர முடியாது:<nl/><ul><li>%1</li></ul><nl/> இது பிழையெனில், உங்கள் இயங்குதள பராமரிப்பாளர்களிடம் இச்சிக்கலைத் தெரிவியுங்கள்.

en: Confirm package removal
ta: தொகுப்பை நீக்குவதை உறுதிப்படுத்துங்கள்

en: This action will also remove the following package:
    %2 | This action will also remove the following packages:
    %2
ta[0]: இச்செயல் பின்வரும் தொகுப்பை நீக்கும்:
    %2
ta[1]: இச்செயல் பின்வரும் தொகுப்புகளை நீக்கும்:
    %2

en: Show Dependencies…
ta: தேவையானவற்றைக் காட்டு…

en: Dependencies for package: %1
ta: %1 தொகுப்புக்குத் தேவையானவை

en: Full Access
ta: முழு அணுகல்

en: Can access everything on the system
ta: கணினியிலுள்ள அனைத்தையும் அணுகலாம்

[ctx: Category]
en: Operating System
ta: இயக்குதளம்

[ctx: @action: button]
en: Begin Upgrade…
ta: புதுப்பிப்பை துவக்கு…

en: You have pending updates for the current version. Proceeding anyway.
ta: தற்போதைய பதிப்பிற்கே புதுப்பிப்புகள் மீதம் உள்ளன. இருந்தாலும் தொடர்கிறது.

en: GPL and other licenses
ta: GPL மற்றும் பிற உரிமங்கள்

en: Additional packages:
ta: கூடுதல் தொகுப்புகள்:

en: Additional modules:
ta: கூடுதல் கூறுகள்:

en: Local packages:
ta: தற்போதுள்ள தொகுப்புகள்:

en: Replaced packages:
ta: மாற்றப்பட்டுள்ள தொகுப்புகள்:

en: Removed packages:
ta: நீக்கப்பட்டுள்ள தொகுப்புகள்:

en: Currently booted version (pinned)
ta: இப்போது பயன்படுத்தப்படும் பதிப்பு (தக்கவைக்கப்பட்டுள்ளது)

en: Currently booted version
ta: இப்போது பயன்படுத்தப்படும் பதிப்பு

en: Version that will be used after reboot
ta: மீள்துவக்கியபின் பயன்படுத்தப்போகும் பதிப்பு

en: Fallback version (pinned)
ta: பழுதுகாப்பு பதிப்பு (தக்கவைத்தது)

en: Fallback version
ta: பழுதுகாப்பு பதிப்பு

en: Checking for a system update
ta: புதுப்பிப்பு உள்ளதா என பார்க்கப்படுகிறது

en: Operation in progress (started outside of Discover)
ta: செயல் நிலுவையிலுள்ளது (டிஸ்கவருக்கு வெளியே துவக்கப்பட்டது)

en: Unknown transaction type
ta: தெரியாத வகையான செயல்

en: Switch
ta: மாறு

en: Permissions for %1
ta: %1-க்கான அனுமதிகள்

en: Broken
ta: முறிவடைந்துள்ளது

en: Available
ta: கிடைக்கிறது

en: Upgradeable
ta: புதுப்பிக்கலாம்

en: Launch
ta: இயக்கு

[ctx: @info 'Refresh' is used as a noun here, and %1 is an app's version number]
en: Refresh of version %1
ta: %1 பதிப்பின் புதுப்பிப்பு

en: Please verify Internet connectivity
ta: இணைய இணைப்பை சரிபார்க்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Updates
ta: புதுப்பிப்புகள்

[ctx: @label Download rate]
en: %1/s
ta: %1/நொடி

[ctx: @info:status]
en: Waiting
ta: காத்திருக்கிறது

[ctx: @info:status]
en: Downloading
ta: பதிவிறக்குகிறது

[ctx: @info:status]
en: Installing
ta: நிறுவுகிறது

[ctx: @info:status]
en: Removing
ta: நீக்குகிறது

[ctx: @info:status]
en: Changing Addons
ta: துணை நிரல்கள் மாற்றப்படுகின்றன

[ctx: @info:status]
en: Done
ta: முடிந்தது

[ctx: @info:status]
en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info:status]
en: Cancelled
ta: ரத்துசெய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Applications
ta: செயலிகள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Application Support
ta: செயலி ஆதரவு

[ctx: @item:inlistbox]
en: System Software
ta: இயங்குதள நிரல்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Addons
ta: துணை நிரல்கள்
