plasma-firewall - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Error fetching information from the firewall.
ta: தீயரணிலிருந்து விவரங்களைப் பெறுவதில் சிக்கல்.

[ctx: @title:column]
en: Protocol
ta: நெறிமுறை

[ctx: @title:column]
en: Local address
ta: உள்ளக முகவரி

[ctx: @title:column]
en: Foreign address
ta: வெளி முகவரி

[ctx: @title:column]
en: Status
ta: நிலை

[ctx: @title:column]
en: PID
ta: பணியெண்

[ctx: @title:column]
en: Program
ta: நிரல்

en: Failed to get connections: %1
ta: இணைப்புகளைப் பெற முடியவில்லை: %1

en: Not Connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Established
ta: உருவாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Listening
ta: கவனிக்கிறது

en: Invalid arguments passed to the profile
ta: பயன்முறைக்கு முறையற்ற தருமதிப்புகள் வழங்கப்பட்டன

en: Error saving the profile.
ta: அமைப்புத்திட்டத்தை சேமிப்பதில் சிக்கல்

en: Invalid arguments passed to delete profile
ta: பயன்முறையை நீக்குவதற்கு முறையற்ற தருமதிப்புகள் வழங்கப்பட்டன

en: Could not remove the profile from disk.
ta: பயன்முறையை வட்டிலிருந்து நீக்க முடியவில்லை.

en: An error occurred in command '%1': %2
ta: '%1' கட்டளையில் சிக்கல்: %2

en: There was an error in the backend! Please report it.
    %1 %2
ta: பின்நிலையில் சிக்கல்! தயவுசெய்து அதைத் தெரிவிக்கவும்.
    %1 %2

en: Any
ta: ஏதேனும்

[ctx: @title:column]
en: From
ta: அனுப்புநர்

[ctx: @title:column]
en: Source port
ta: மூலப் புறை

[ctx: @title:column]
en: To
ta: பெறுநர்

[ctx: @title:column]
en: Destination port
ta: இலக்கு புறை

[ctx: @title:column]
en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

[ctx: @title:column]
en: Action
ta: செயல்

[ctx: @title:column]
en: Time
ta: நேரம்

[ctx: @title:column]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: address on interface]
en: %1 on %2
ta: %2-இல் %1

en: Anywhere
ta: எங்கேயேனும்

[ctx: firewallAction incoming]
en: %1 incoming
ta: உள்வரும் %1

[ctx: firewallAction outgoing]
en: %1 outgoing
ta: வெளியேறும் %1

en: Yes
ta: ஆம்

en: Off
ta: முடக்கத்தில்

en: Low
ta: குறைவானது

en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

en: High
ta: உயர்வானது
