plasma-keyboard - en to is translation catalogue (17 entries)

en: Filter languages…
is: Sía tungumál…

en: Filter languages
is: Sía tungumál

en: No languages selected. The default keyboard layout for the system will be used.
is: Engin tungumál valin. Notuð verður sjálfgefin lyklaborðsuppsetning kerfisins.

en: Languages
is: Tungumál

en: Key press feedback:
is: Svörun við að ýta á lykil:

en: Sound
is: Hljóð

en: Vibration
is: Titringur

en: General:
is: Almennt:

en: Keyboard navigation
is: Rötun á lyklaborði

en: Test the virtual keyboard…
is: Prófa sýndarlyklaborðið…

[ctx: @title:group]
en: Feedback
is: Svörun

en: Whether to emit a sound on key press
is: Hvort eigi að gefa hljóð þegar ýtt er á lykil

en: Whether to vibrate on key press
is: Hvort eigi að titra þegar ýtt er á lykil

en: Keyboard Languages
is: Tungumál lyklaborðs

[ctx: @title:group]
en: General
is: Almennt

en: Whether to use the arrow keys to navigate the keyboard
is: Hvort eigi að nota örvahnappana til að flakka um lyklaborðið

en: Key press feedback
is: Svörun við að ýta á lykil
