plasma-mobile - en to is translation catalogue (13 entries)

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
is: Kerfisstjórinn hefur takmarkað breytingar á framsetningu

en: General
is: Almennt

en: Homescreen Layout
is: Framsetning upphafsskjás

en: The homescreen layout to use.
is: Framsetning sem á að nota fyrir upphafsskjáinn.

en: Wallpaper Plugin
is: Bakgrunnsmyndaviðbót

en: The wallpaper plugin to use.
is: Bakgrunnsmyndaviðbót sem á að nota.

en: Wallpaper Plugins
is: Íforrit fyrir bakgrunnsmyndir

en: Get New Plugins…
is: Ná í nýjar forritsviðbætur…

en: Layout changes must be applied before other changes can be made
is: Breytingar á framsetningu verður að virkja áður en hægt er að gera aðrar breytingar

en: Apply now
is: Sæktu um núna

en: Wallpaper
is: Bakgrunnsmynd

en: Change Wallpaper
is: Skipta um bakgrunnsmynd

en: Configure
is: Stilla
