plasma-mobile - en to is translation catalogue (16 entries)

en: Languages
is: Tungumál

en: Apply
is: Virkja

en: On-Screen Keyboard
is: Skjályklaborð

en: Type anything here…
is: Skrifaðu hvaðeina hér…

[ctx: @title:group]
en: Feedback
is: Svörun

en: Sound
is: Hljóð

en: Whether to emit a sound on keypress.
is: Hvort eigi að gefa hljóð þegar ýtt er á lykil.

en: Vibration
is: Titringur

en: Whether to vibrate on keypress.
is: Hvort eigi að titra þegar ýtt er á lykil.

[ctx: @title:group]
en: Text Correction
is: Leiðréttingar texta

en: Check spelling of entered text
is: Yfirfara stafsetningu innsetts texta

en: Capitalize the first letter of each sentence
is: Setja hástaf á fyrsta staf í hverri setningu

en: Complete current word with first suggestion when hitting space
is: Klára fyrirliggjandi orð með fyrstu tillögu þegar ýtt er á bilslá

en: Suggest potential words in word ribbon
is: Stinga upp á mögulegum orðum í orðaborða

en: Insert a full-stop when space is pressed twice
is: Setja inn punkt og bil þegar ýtt er tvisvar á bilslá

en: Configure Languages
is: Stilla tungumál
