plasma-mobile - en to is translation catalogue (17 entries)

en: Copy to Clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: View Error Details…
is: Skoða villuupplýsingar...

en: Open %1
is: Opna %1

[ctx: The title of the applet configuration window]
en: Configure %1
is: Grunnstilla %1

en: Wallpaper
is: Veggfóður

en: Change Homescreen
is: Breyta upphafsskjá

en: Select Homescreen
is: Veldu upphafsskjá

en: Change homescreen to %1?
is: Breyta upphafsskjá í %1?

en: Your current homescreen's settings are saved, and will be restored if you switch back.
is: Fyrirliggjandi stillingar þínar fyrir upphafsskjá eru vistaðar og verða endurheimtar ef þú skiptir til baka.

en: Wallpaper Plugin
is: Veggfóðursviðbót

en: The wallpaper plugin to use.
is: Veggfóðursviðbót sem á að nota.

en: Wallpaper Plugins
is: Veggfóðursviðbót

en: Get New Plugins…
is: Sækja nýjar viðbætur…

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
is: Kerfisstjórinn hefur takmarkað breytingar á framsetningu

en: Enter PIN
is: Sláðu inn PIN-númer

en: Wrong PIN
is: Rangt PIN-númer

en: Panel Focus Indicator
is: Fókusvísir skjáborðsstiku
