plasma-mobile - en to is translation catalogue (49 entries)

en: Shell
is: Skel

en: General
is: Almennt

en: Shell Vibrations
is: Titringur í skel

en: Animations
is: Myndhreyfingar

en: If this is off, animations will be reduced as much as possible.
is: Ef þetta er óvirkt verður dregið eins mikið og auðið er úr myndhreyfingum.

en: Auto Hide Panels
is: Fela skjástikur sjálfvirkt

en: Auto-hide the status and navigation panels to allow applications to always be in fullscreen.
is: Fela sjálfvirkt stöðu- og leiðsagnarstikur til að gerir forritum kleift að vera alltaf í skjáfylliham.

en: Double Tap to Wakeup
is: Tvíbanka til að vekja

en: When the screen is off, double tap to wakeup the device.
is: Þegar slökkt er á skjánum skaltu tvípikka til að vekja tækið.

en: Status Bar
is: Stöðustika

en: Date in status bar
is: Dagsetning í stöðustiku

en: If on, date will be shown next to the clock in the status bar.
is: Ef þetta er virkt mun dagsetning birtast við hlið klukku á stöðustiku.

en: Battery Percentage
is: Hleðsluprósenta rafhlöðu

en: Show battery percentage in the status bar.
is: Sýna rafhlöðuprósentu í stöðustiku.

en: Status Bar Size
is: Stærð stöðustiku

en: Size of the top panel (needs restart).
is: Stærð efstu skjástiku (krefst endurræsingar).

[ctx: Status bar height]
en: Tiny
is: Örsmá

[ctx: Status bar height]
en: Small
is: Lítil

[ctx: Status bar height]
en: Normal
is: Venuleg

[ctx: Status bar height]
en: Large
is: Stór

[ctx: Status bar height]
en: Very Large
is: Mjög stór

en: Action Drawer
is: Aðgerðasleði

[ctx: Pinned action drawer mode]
en: Pinned Mode
is: Festur hamur

[ctx: Expanded action drawer mode]
en: Expanded Mode
is: Útvíkkað

en: Quick Settings
is: Flýtistillingar

en: Top Left Drawer Mode
is: Aðgerðaskúffa efst til vinstri

en: Mode when opening from the top left.
is: Hamur þegar opnað er að ofan til vinstri.

en: Top Right Drawer Mode
is: Aðgerðaskúffa efst til hægri

en: Mode when opening from the top right.
is: Hamur þegar opnað er að ofan til hægri.

[ctx: @title:group, shortcuts available from lock screen]
en: Lock Screen Shortcuts
is: Flýtileiðir á læsiskjá

[ctx: @item:inlistbox]
en: None
is: Ekkert

[ctx: @item:inlistbox]
en: Flashlight
is: Vasaljós

[ctx: @item:inlistbox]
en: Camera
is: Myndavél

[ctx: @label:listbox]
en: Left button
is: Vinstri hnappur

[ctx: @label:listbox]
en: Right button
is: Hægri hnappur

[ctx: @action:button]
en: Hide
is: Fela

[ctx: @action:button]
en: Show
is: Sýna

en: Quick Settings Columns
is: Flýtistillingadálkar

en: Maximum number of columns in landscape orientation.
is: Hámarksfjöldi dálka í láréttri stöðu.

en: Customize the order of quick settings in the pull-down panel and hide them.
is: Sérsníddu röðun flýtistillinga í fellispjaldi og feldu þær.

en: Disabled Quick Settings
is: Flýtistillingar óvirkar

en: Re-enable previously disabled quick settings.
is: Gera aftur virkar þær flýtistillingar sem áður hafa verið gerðar óvirkar.

en: Whether to have vibrations enabled in the shell.
is: Hvort titringur sé virkjaður í skelinni.

en: Vibration Duration
is: Tímalengd titrings

en: How long shell vibrations should be.
is: Hve lengi titringur ætti að standa.

[ctx: Long duration]
en: Long
is: Lengi

[ctx: Medium duration]
en: Medium
is: Miðlungs

[ctx: Short duration]
en: Short
is: Stutt

en: Keyboard vibrations are controlled separately in the keyboard settings module.
is: Titringi lyklaborðs er stýrt sérstaklega í lyklaborðsstillingunum.
