plasma-mobile - en to is translation catalogue (51 entries)

en: Opens the initial start wizard without modifying configuration
is: Opnar upphafsleiðarvísinn án þess að breyta grunnstillingum

en: © 2026 KDE Community
is: © 2026 KDE-samfélagið

en: Edit APN
is: Breyta APN

en: Add APN
is: Bæta við APN

en: Name
is: Nafn

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Network type
is: Tegund netkerfis

en: Only 4G
is: Aðeins 4G

en: Only 3G
is: Aðeins 3G

en: Only 2G
is: Aðeins 2G

en: Any
is: Hvað sem er

en: Cellular
is: Farsímakerfi

en: Your device does not have a modem available.
is: Tækið þitt er ekki með tiltækt mótald.

en: Please configure your APN below for mobile data, further information will be available with your carrier.
is: Stilltu APN-upplýsingarnar þínar hér fyrir neðan vegna farsímagagna, hafðu samband við símafyrirtækið þitt til að fá frekari upplýsingar.

en: You are connected to the mobile network.
is: Þú hefur tengst við farsímanet.

en: Please insert a SIM card into your device.
is: Settu SIM-kort í tækið þitt.

en: Mobile Data
is: Farsímagögn

en: Edit
is: Breyta

en: Delete
is: Eyða

en: Complete!
is: Lokið!

en: Your device is now ready. <br /><br />Enjoy <b>%1</b>!
is: Tækið þitt er núna tilbúið til notkunar. <br /><br />Njóttu <b>%1</b>!

en: Before we get started…
is: Áður en við leggjum af stað…

en: Adjust the screen brightness to be comfortable for the installation process.
is: Aðlagaðu birtustig skjásins svo það verði þægilegt í uppsetningarferlinu.

en: Adjust the size of elements on the screen.
is: Aðlagaðu stærð atriða á skjánum.

en: Display Scaling
is: Kvörðun skjás

en: Dark Theme
is: Dökkt þema

en: System Navigation
is: Flakk um kerfið

en: Choose a method to navigate around the system.
is: Veldu aðferð til að flakka um í kerfinu.

en: Gesture navigation
is: Bendingaflakk

en: Swipe up from the bottom to see running applications. Flick to go to the home screen.
is: Strúktu að neðan og upp til að sjá keyrandi forrit. Flettu til að fara á upphafsskjáinn.

en: Button navigation
is: Hnappaflakk

en: Use buttons on a navigation bar to navigate the system.
is: Nota hnappa á leiðsagnarstiku til að flakka um í kerfinu.

en: This can later be changed in the settings.
is: Þú getur breytt þessu síðar í stillingunum.

en: Time and Date
is: Dagsetning og tími

en: Select your time zone and preferred time format.
is: Veldu hér tímabelti og kjörsnið á tíma.

en: 24-Hour Format
is: 24 stunda snið

en: Invalid input.
is: Ógilt ílag.

en: Connect
is: Tengjast

en: Disconnect
is: Aftengjast

en: Configure
is: Grunnstilla

en: Connect to
is: Tengjast við

en: Network
is: Netkerfi

en: Connect to a WiFi network for network access.
is: Tengjast WiFi-netkerfi til að fá aðgang að neti.

en: Password…
is: Lykilorð…

en: Welcome to<br/><b>Plasma Mobile</b>
is: Velkomin í<br/><b>Plasma Mobile</b>

en: Powered by<br/><b>%1</b>
is: Keyrt með<br/><b>%1</b>

en: Next
is: Næsta

en: Initial Start
is: Fyrsta ræsing

en: Back
is: Til baka

en: Finish
is: Ljúka
