plasma-settings - en to pa translation catalogue (137 entries)

en: Error resetting the modem: %1
pa: ਮਾਡਮ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰਨ 'ਚ ਗਲਤੀ: %1

en: Error removing connection: %1
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1

en: Unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

en: Unmanaged
pa: ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਰਹਿਤ

en: Unavailable
pa: ਨਾ ਉਪਲੱਬਧ

en: Disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: Preparing
pa: ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: ConfiguringHardware
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ-ਸੰਰਚਨਾ

en: Activated
pa: ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Deactivating
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Failed
pa: ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: GSM Compact
pa: GSM ਕੰਪੈਕਟ

en: Off
pa: ਬੰਦ

en: Low-power mode
pa: ਘੱਟ-ਊਰਜਾ ਢੰਗ

en: Full power mode
pa: ਪੂਰੀ ਪਾਵਰ ਢੰਗ

en: Initializing
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Locked
pa: ਲਾਕ ਹੈ

en: Disabled
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Disabling
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Enabling
pa: ਸਮਰੱਥ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Enabled
pa: ਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Searching for network provider
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਦੀ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Registered with network provider
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਨਾਲ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ

en: Disconnecting
pa: ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connecting
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connected
pa: ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: No error.
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ।

en: Unknown error.
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: SIM is required but missing.
pa: SIM ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: SIM is available but unusable.
pa: SIM ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਪਰ ਵਰਤਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Registered on home network.
pa: ਹੋਮ ਨੈੱਟਵਰਕ ਉੱਤੇ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ

en: Registration denied.
pa: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਹੈ।

en: Emergency services only.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਹੀ।

en: Scanning networks failed: %1
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰਨੀ ਅਸਫ਼਼ਲ ਹੈ: %1

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: Any
pa: ਕੋਈ ਵੀ

en: Lock reason unknown.
pa: ਲਾਕ ਹੋਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਅਣਪਛਾਤਾ ਹੈ।

en: Modem is unlocked.
pa: ਮਾਡਮ ਅਣ-ਲਾਕ ਹੈ।

en: SIM requires the PIN code.
pa: ਸਿਮ ਲਈ ਪਿਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: SIM requires the PIN2 code.
pa: ਸਿਮ ਲਈ ਪਿਨ2 ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: SIM requires the PUK code.
pa: ਸਿਮ ਲਈ PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: SIM requires the PUK2 code.
pa: ਸਿਮ ਲਈ PUK2 ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the service provider PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਸਰਵਿਸ ਪੂਰਕ ਪਿਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the service provider PUK code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਸਰਵਿਸ ਪੂਰਕ PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the network PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਨੈ਼ਟਵਰਕ ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the network PUK code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਨੈ਼ਟਵਰਕ PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the corporate PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the corporate PUK code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਕਾਰਪੋਰੇਟ PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the PH-FSIM PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ PH-FSIM ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the PH-FSIM PUK code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ PH-FSIM PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the network subset PIN code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਨੈ਼ੱਟਵਰਕ ਸਬ-ਸੈਟ ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Modem requires the network subset PUK code.
pa: ਮਾਡਮ ਲਈ ਨੈ਼ੱਟਵਰਕ ਸਬ-ਸੈਟ PUK ਕੋਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: (empty)
pa: (ਖਾਲੀ)

en: Error toggling SIM lock: %1
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1

en: Error changing the PIN: %1
pa: ਪਿੰਨ ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1

en: Error sending the PIN: %1
pa: ਪਿੰਨ ਭੇਜਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1

en: Error sending the PUK: %1
pa: PUK ਭੇਜਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1

en: Available Networks
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Current operator: %1
pa: ਮੌਜੂਰਾ ਓਪਰੇਟਰ: %1

en: Scan For Networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Edit APN
pa: APN ਸੋਧੋ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Network type
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Only 4G
pa: ਸਿਰਫ਼ 4G

en: Only 3G
pa: ਸਿਰਫ਼ 3G

en: Only 2G
pa: ਸਿਰਫ਼ 2G

en: Modem not available
pa: ਮਾਡਮ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Mobile data
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਡਾਟਾ

en: No SIM is inserted.
pa: ਕੋਈ ਸਿਮ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ।

en: Mobile data is not available with this modem.
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਡਾਟਾ ਇਸ ਮਾਡਲ ਲਈ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Whether mobile data is enabled.
pa: ਕੀ ਮੋਬਾਈਲ ਡਾਟਾ ਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Data Usage
pa: ਡਾਟਾ ਵਰਤੋ

en: View data usage.
pa: ਡਾਟਾ ਵਰਤੋ ਵੇਖੋ।

en: View SIM %1 details.
pa: ਸਿਮ %1 ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਵੇਖੋ

en: Modem %1
pa: ਮਾਡਮ %1

en: Modem Control
pa: ਮਾਡਮ ਕੰਟਰੋਲ

en: Force Modem Restart
pa: ਮਾਡਮ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Modem Details
pa: ਮਾਡਮ ਦੇ ਵੇਰਵੇ

en: Access Technologies
pa: ਪਹੁੰਚ ਤਕਨੀਕਾਂ

en: Manufacturer
pa: ਨਿਰਮਾਤਾ

en: Model
pa: ਮਾਡਮ

en: Owned Numbers:
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਨੰਬਰ

en: Revision
pa: ਰੀਵਿਜ਼ਨ

en: Signal Quality
pa: ਸਿਗਨਲ ਕੁਆਲਟੀ

en: State
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Failure Reason
pa: ਅਸਫ਼ਲਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ

en: Registration State
pa: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਸਥਿਤੀ

en: Roaming
pa: ਰੋਮਿੰਗ

en: Firmware Version
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਵਰਜ਼ਨ

en: Interface Name
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਨਾਂ

en: Metered
pa: ਮੀਟਰ ਵਾਲਾ

en: Active NetworkManager Connection
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Device
pa: ਡਿਵਾਈਸ

en: Device ID
pa: ਡਿਵਾਈਸ ID

en: Drivers:
pa: ਡਰਾਇਵਰ

en: Plugin
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: Power State
pa: ਪਾਵਰ ਹਾਲਤ

en: SIM Path
pa: SIM ਮਾਰਗ

en: APNs
pa: APN

en: Edit
pa: ਸੋਧੋ

en: APN List
pa: APN ਲਿਸਟ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Add APN
pa: APN ਜੋੜੋ

en: SIM Lock
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ

en: SIM is locked
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ ਹੈ

en: In order to use this SIM, you must first unlock it.
pa: ਇਹ ਸਿਮ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: SIM is not locked
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Lock SIM
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Disable SIM Lock
pa: ਸਿਮ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Change PIN
pa: ਪਿੰਨ ਬਦਲੋ

en: Unlock SIM
pa: ਸਿਮ ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Attempts left: %1
pa: ਬਾਕੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ: %1

en: Enter PIN
pa: ਪਿੰਨ ਦਿਓ

en: Change SIM PIN
pa: ਸਿਮ ਪਿੰਨ ਦਿਓ

en: PINs don't match!
pa: ਪਿੰਨ ਮਿਲਦੇ ਨਹੀਂ ਹਨ!

en: PINs must be between 4 and 8 digits!
pa: ਪਿੰਨ 4 ਤੋਂ 8 ਅੰਕਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ!

en: Current PIN
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਪਿੰਨ

en: New PIN
pa: ਨਵਾਂ ਪਿੰਨ

en: Confirm PIN
pa: ਪਿੰਨ ਦੀ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Remove SIM PIN
pa: ਸਿਮ ਦਾ ਪਿੰਨ ਹਟਾਓ

en: Add SIM PIN
pa: ਸਿਮ ਲਈ ਪਿੰਨ ਜੋੜੋ

en: Data Roaming
pa: ਡਾਟਾ ਰੋਮਿੰਗ

en: Modify APNs
pa: APN ਸੋਧੋ

en: Networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Select a network operator.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਓਪਰੇਟਰ ਚੁਣੋ।

en: Modify SIM lock settings.
pa: ਸਿਮ ਲਾਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧੋ।

en: SIM Details
pa: SIM ਵੇਰਵੇ

en: Operator Code (modem)
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਕੋਡ (ਮਾਡਮ)

en: Operator Name (modem)
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਦਾ ਨਾਂ (ਮਾਡਮ)

en: Operator Code (provided by SIM)
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਕੋਡ (ਸਿਮ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ)

en: Operator Name (provided by SIM)
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਦਾ ਨਾਂ (ਸਿਮ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ)

en: Emergency Numbers
pa: ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਨੰਬਰ
