plasma-mobile - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: View Error Details…
ta: சிக்கலின் விவரங்களை காட்டு…

en: Open %1
ta: %1-ஐ திற

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
ta: தளவமைப்பு மாற்றங்களை கைபேசியின் நிர்வாகி தடைசெய்துள்ளார்

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Homescreen Layout
ta: முகப்பின் தளவமைப்பு

en: The homescreen layout to use.
ta: முகப்புத்திரையில் பயன்படுத்த வேண்டிய தளவமைப்பு

en: Wallpaper Plugin
ta: பின்புலப்பட செருகுநிரல்

en: The wallpaper plugin to use.
ta: பயன்படுத்தவேண்டிய பின்புலப்பட செருகுநிரல்

en: Wallpaper Plugins
ta: பின்புலப்பட செருகுநிரல்கள்

en: Get New Plugins…
ta: புதிய செருகுநிரல்களை பதிவிறக்கு…

en: Layout changes must be applied before other changes can be made
ta: தளவமைப்பை மாற்றியதை செயல்படுத்திய பின்னரே மற்ற மாற்றங்களை நீங்கள் செய்யலாம்

en: Apply now
ta: இப்போது செயல்படுத்து

en: Wallpaper
ta: பின்புலப்படம்

en: Enter PIN
ta: கடவெண்ணை உள்ளிடவும்

en: Wrong PIN
ta: தவறான கடவெண்

en: Panel Focus Indicator
ta: பலகைக் குவியக்காட்டி
