plasma-settings - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Apply
ta: செயல்படுத்து

en: On-Screen Keyboard
ta: திரை விசைப்பலகை

en: Type anything here…
ta: எதையாவது இங்கு தட்டச்சிடுங்கள்…

[ctx: @title:group]
en: Feedback
ta: பின்னூட்டம்

en: Sound
ta: ஒலி

en: Whether to emit a sound on keypress.
ta: விசையழுத்துகையில் ஒலியெழுப்ப வேண்டுமா.

en: Vibration
ta: அதிர்வு

en: Whether to vibrate on keypress.
ta: விசையழுத்துகையில் அதிரச்செய்ய வேண்டுமா.

[ctx: @title:group]
en: Text Correction
ta: உரை திருத்தம்

en: Check spelling of entered text
ta: உள்ளிட்ட உரையின் எழுத்துக்கூட்டலை சரிபார்

en: Capitalize the first letter of each sentence
ta: ஒவ்வொரு வாக்கியத்தின் முதலெழுத்தைப் பேரெழுத்தாக்கு

en: Complete current word with first suggestion when hitting space
ta: இடைவெளி விசையை தட்டும்போது தற்போதைய சொல்லை முதல் பரிந்துரைக்கு மாற்று

en: Suggest potential words in word ribbon
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய சொற்களை சொல் பட்டையில் பரிந்துரைக்கவும்

en: Insert a full-stop when space is pressed twice
ta: இடைவெளியை இருமுறை அழுத்தினால் முற்றுப்புள்ளியை உள்ளிடு

en: Configure Languages
ta: மொழிகளை அமை
