plasma-nano - en to is translation catalogue (11 entries)

en: No error information.
is: Engar villuupplýsingar

en: Open %1
is: Opna %1

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
is: Kerfisstjórinn hefur takmarkað breytingar á útliti

en: Layout:
is: Útlit:

en: Wallpaper Type:
is: Gerð veggfóðurs:

en: Get New Plugins…
is: Sækja nýjar viðbætur…

en: Layout changes must be applied before other changes can be made
is: Breytingar á útliti verður að virkja áður en hægt er að gera aðrar breytingar

en: Apply now
is: Virkja núna

en: Wallpaper
is: Veggfóður

en: Customize...
is: Sérsníða...

en: Widgets
is: Græjur
