plasma-nano - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Open %1
ta: %1-ஐ திற

en: Layout changes have been restricted by the system administrator
ta: தளவமைப்பு மாற்றங்களை கணினி நிர்வாகி தடைசெய்துள்ளார்

en: Layout:
ta: தளவமைப்பு:

en: Wallpaper Type:
ta: பின்புல படத்தின் வகை:

en: Get New Plugins…
ta: புதிய செருகுநிரல்களை பதிவிறக்கு…

en: Layout changes must be applied before other changes can be made
ta: தளவமைப்பை மாற்றியதை செயல்படுத்திய பின்னரே மற்ற மாற்றங்களை நீங்கள் செய்யலாம்

en: Apply now
ta: இப்போது செயல்படுத்து

en: Wallpaper
ta: பின்புல படம்

en: Customize...
ta: மாற்று...

en: Widgets
ta: பிளாஸ்மாய்டுகள்
