plasma-nm - en to is translation catalogue (164 entries)

en: Error resetting the modem: %1
is: Villa við að endurstilla mótaldið: %1

en: Error updating connection settings for %1: %2.
is: Villa við að uppfæra tengistillingar fyrir %1: %2.

en: Error activating connection: %1
is: Villa við að virkja tengingu: %1

en: Error adding connection: %1
is: Villa við að bæta við tengingu: %1

en: Error removing connection: %1
is: Villa við að fjarlægja tengingu: %1

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Unmanaged
is: Óstýrt

en: Unavailable
is: Ófáanlegt

en: Disconnected
is: Aftengt

en: Preparing
is: Undirbý

en: Activated
is: Virkjað

en: Deactivating
is: Geri óvirkt

en: Failed
is: Mistókst

en: Off
is: Af

en: Low-power mode
is: Orkusparnaðarhamur

en: Full power mode
is: Fullorkuhamur

en: Initializing
is: Frumstilli

en: Locked
is: Læst

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Disabling
is: Geri óvirkt

en: Enabling
is: Virkja

en: Enabled
is: Virkt

en: Searching for network provider
is: Leita að netþjónustu

en: Registered with network provider
is: Skráð hjá netþjónustu

en: Disconnecting
is: Aftengist

en: Connecting
is: Tengist

en: Connected
is: Tengt

en: No error.
is: Engin villa.

en: Unknown error.
is: Óþekkt villa.

en: SIM is required but missing.
is: SIM-kort er nauðsynlegt en vantar.

en: SIM is available but unusable.
is: SIM-kort er tiltækt en ónothæft.

en: Unknown modem capabilities.
is: Óþekkt geta mótalds.

en: eSIM is not initialized.
is: eSIM er ekki frumstillt.

en: Not registered, not searching for new operator to register.
is: Ekki skráð, er ekki að leita að nýju símafyrirtæki til skráningar.

en: Registered on home network.
is: Skráð á heimaneti.

en: Not registered, searching for new operator to register with.
is: Ekki skráð, er að leita að nýju símafyrirtæki til skráningar.

en: Registration denied.
is: Skráningu hafnað.

en: Unknown registration status.
is: Óþekkt staða skráningar.

en: Registered on a roaming network.
is: Skráð á reikineti.

en: Registered for "SMS only", on home network.
is: Skráð fyrir "Aðeins SMS", á heimaneti.

en: Registered for "SMS only", roaming network.
is: Skráð fyrir "Aðeins SMS", á reikineti.

en: Emergency services only.
is: Aðeins neyðarþjónustur.

en: Registered for "CSFB not preferred", home network.
is: Skráð fyrir "CSFB ekki ákjósanlegt", á heimaneti.

en: Registered for "CSFB not preferred", roaming network.
is: Skráð fyrir "CSFB ekki ákjósanlegt", á reikineti.

en: Attached for access to Restricted Local Operator Services.
is: Tengt fyrir aðgang að takmörkuðum staðarþjónustum (Restricted Local Operator Services).

en: Scanning networks failed: %1
is: Skönnun netkerfa mistókst: %1

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Any
is: Hvað sem er

en: Lock reason unknown.
is: Óþekkt ástæða læsingar.

en: Modem is unlocked.
is: Mótald er ólæst.

en: SIM requires the PIN code.
is: SIM krefst PIN-kóða.

en: SIM requires the PIN2 code.
is: SIM krefst PIN2-kóða.

en: SIM requires the PUK code.
is: SIM krefst PUK-kóðans.

en: SIM requires the PUK2 code.
is: SIM krefst PUK2-kóðans.

en: Modem requires the service provider PIN code.
is: Mótald krefst PIN-kóða þjónustuveitu.

en: Modem requires the service provider PUK code.
is: Mótald krefst PUK-kóða þjónustuveitu.

en: Modem requires the network PIN code.
is: Mótald krefst PIN-kóða netkerfis.

en: Modem requires the network PUK code.
is: Mótald krefst PUK-kóða netkerfis.

en: Modem requires the PIN code.
is: Mótald krefst PIN-kóða.

en: Modem requires the corporate PIN code.
is: Mótald krefst PIN-kóða fyrirtækis.

en: Modem requires the corporate PUK code.
is: Mótald krefst PUK-kóða fyrirtækis.

en: Modem requires the PH-FSIM PIN code.
is: Mótald krefst PH-FSIM PIN-kóða.

en: Modem requires the PH-FSIM PUK code.
is: Mótald krefst PH-FSIM PUK-kóða.

en: Modem requires the network subset PIN code.
is: Mótald krefst PIN-kóða undirnetkerfis.

en: Modem requires the network subset PUK code.
is: Mótald krefst PUK-kóða undirnetkerfis.

en: (empty)
is: (tómt)

en: Error toggling SIM lock: %1
is: Villa við að víxla af/á læsingu SIM-korts: %1

en: Error changing the PIN: %1
is: Villa við að breyta PIN-kóða: %1

en: Error sending the PIN: %1
is: Villa við að senda PIN-kóða: %1

en: Error sending the PUK: %1
is: Villa við að senda PUK-kóða: %1

en: Available Networks
is: Tiltæk netkerfi

en: none
is: ekkert

en: Current operator: %1
is: Fyrirliggjandi símafyrirtæki: %1

en: Scan For Networks
is: Leita að netkerfum

en: Edit APN
is: Breyta APN

en: New APN
is: Nýtt APN

en: Name
is: Heiti

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Network type
is: Tegund netkerfis

en: 3G/2G
is: 3G/3G/2G

en: Only 4G
is: Aðeins 4G

en: Only 3G
is: Aðeins 3G

en: Only 2G
is: Aðeins 2G

en: Save profile
is: Vista upplýsingar

en: Modem not available
is: Mótald ekki tiltækt

en: Mobile data
is: Farsímagögn

en: No SIM is inserted.
is: SIM-kort ekki til staðar.

en: Mobile data is not available with this modem.
is: Farsímagögn eru ekki tiltæk með þessu mótaldi.

en: An APN needs to be configured to have mobile data.
is: Það þarf að grunnstilla APN í stillingunum til að geta notað farsímagögn.

en: Whether mobile data is enabled.
is: Hvort farsímagögn séu virkjuð.

en: Data Usage
is: Gagnanotkun

en: View data usage.
is: Skoða gagnanotkun.

en: SIM | SIMs
is[0]: SIM-kort
is[1]: SIM-kort

en: View SIM %1 details.
is: Skoða nánari upplýsingar um SIM %1.

en: Modem %1
is: Mótald %1

en: Modem Control
is: Stýring mótalds

en: Force Modem Restart
is: Þvinga endurræsingu mótalds

en: Modem Details
is: Nánar um mótald

en: Access Technologies
is: Aðgangstækni

en: Manufacturer
is: Framleiðandi

en: Model
is: Gerð

en: Owned Numbers:
is: Eignuð númer:

en: Revision
is: Útgáfa

en: Signal Quality
is: Gæði merkis

en: State
is: Staða

en: Failure Reason
is: Ástæða bilunar

en: Registration State
is: Staða skráningar

en: Roaming
is: Reiki

en: Firmware Version
is: Útgáfa grunnhugbúnaðar (firmware)

en: Interface Name
is: Heiti netkorts

en: Metered
is: Gjaldfært

en: Active NetworkManager Connection
is: Virk NetworkManager-tenging

en: Device
is: Tæki

en: Device ID
is: Auðkenni tækis

en: Drivers:
is: Reklar:

en: Plugin
is: Íforrit

en: Power State
is: Orkustaða

en: SIM Path
is: SIM-slóð

en: APNs
is: APN aðgangsstaðir

en: Edit
is: Breyta

en: Unable to autodetect connection settings for your carrier. Please find your carrier's APN settings by either contacting support or searching online.
is: Tekst ekki að finna sjálfkrafa tengistillingar fyrir símaþjónustuna þína. Reyndu að finna APN-stillingar símaþjónustunnar með því að hafa samband við þjónustuver eða leita á netinu.

en: APN List
is: Listi yfir APN

en: Delete
is: Eyða

en: Add APN
is: Bæta við APN

en: Automatically detect APN
is: Greina APN sjálfvirkt

en: SIM Lock
is: Læsing SIM-korts

en: SIM is locked
is: SIM-kort er læst

en: In order to use this SIM, you must first unlock it.
is: Til að nota þetta SIM-kort þarftu fyrst að aflæsa því.

en: SIM is not locked
is: SIM-kort er ekki læst

en: You can lock your SIM to require a set PIN code for phone calls and mobile data.
is: Þú getur læst SIM-kortinu þínu þannig að krafist sé PIN-kóða fyrir símtöl og farsímagögn.

en: Lock SIM
is: Læsa SIM

en: Disable SIM Lock
is: Gera læsingu SIM-korts óvirka

en: Disable the SIM lock feature and remove the passcode on the SIM.
is: Gera eiginleikann til að læsa SIM-korti óvirkan og fjarlægja lykilkóðann af SIM-kortinu.

en: Change PIN
is: Breyta PIN-kóða

en: Change the passcode set on the SIM.
is: Breyta lykilkóðanum á SIM-kortinu.

en: Unlock SIM
is: Aflæsa SIM

en: Attempts left: %1
is: Tilraunir eftir: %1

en: Enter PIN
is: Settu inn PIN-kóða

en: Change SIM PIN
is: Breyta PIN-kóða SIM-korts

en: PINs don't match!
is: PIN-kóðar passa ekki saman!

en: PINs must be between 4 and 8 digits!
is: PIN-kóðar verða að vera á milli 4 og 8 stafa langir!

en: Current PIN
is: Núverandi PIN-kóði

en: New PIN
is: Nýr PIN-kóða

en: Confirm PIN
is: Staðfesta PIN-kóða

en: Remove SIM PIN
is: Fjarlægja PIN-kóða á SIM-korti

en: Add SIM PIN
is: Bæta við PIN-kóða SIM-korts

en: This SIM slot is empty, a SIM card needs to be inserted in order for it to be used.
is: Þetta SIM-hólf er tómt, setja þarf inn SIM-kort til að geta notað það.

en: Data Roaming
is: Gagnareiki

en: Allow your device to use networks other than your carrier.
is: Leyfa tækinu þínu að nota önnur netkerfi en hjá símafyrirtækinu þínu.

en: Modify APNs
is: Breyta APNum

en: Configure access point names for your carrier.
is: Stilltu heiti aðgangsstaða fyrir símaþjónustuna þína.

en: Networks
is: Netkerfi

en: Select a network operator.
is: Veldu netkerfisþjónustu.

en: Modify SIM lock settings.
is: Breyta stillingum læsingar SIM-korts.

en: View the details of the modem this SIM is connected to.
is: Skoða nánari upplýsingar um mótaldið sem þetta SIM-kort tengist.

en: SIM Details
is: Nánar um SIM

en: Operator Code (modem)
is: Kóði símafyrirtækis (mótald)

en: Operator Name (modem)
is: Heiti símafyrirtækis (mótald)

en: Operator Code (provided by SIM)
is: Kóði símafyrirtækis (frá SIM-korti)

en: Operator Name (provided by SIM)
is: Heiti símafyrirtækis (frá SIM-korti)

en: SIM ID
is: SIM-auðkenni

en: Emergency Numbers
is: Neyðarnúmer
