plasma-nm - en to is translation catalogue (77 entries)

en: Failed to initialize software token: %1
is: Mistókst að frumstilla hugbúnaðarteikn (software token): %1

en: Contacting host, please wait…
is: Hef samband við hýsitölvu, andartak...

[ctx: Verb, to proceed with login]
en: Login
is: Innskráning

en: Check failed for certificate from VPN server "%1".
    Reason: %2
    Accept it anyway?
is: Athugun mistókst á vottorði frá VPN-þjóni "%1".
    Ástæða: %2
    Samþykkja samt sem áður?

en: Connection attempt was unsuccessful.
is: Tengingartilraun tókst ekki.

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OpenconnectAuth)
en: OpenConnect VPN Authentication
is: OpenConnect VPN-auðkenning

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: VPN Host
is: VPN-hýsitölva

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, btnConnect)
en: Connect
is: Tengjast

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkAutoconnect)
en: Automatically start connecting next time
is: Byrja að tengjast sjálfkrafa í næsta skipti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkStorePasswords)
en: Store passwords
is: Geyma lykilorð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkStorePlaintextCookies)
en: Store browser cookies in plain-text
is: Geyma vafrakökur sem hreinan texta

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, viewServerLog)
en: View Log
is: Skoða annál

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblLogLevel)
en: Log Level:
is: Annálastig:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbLogLevel)
en: Error
is: Villa

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbLogLevel)
en: Info
is: Upplýsingar

[ctx: like in Debug log level]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbLogLevel)
en: Debug
is: Villuprófun

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbLogLevel)
en: Trace
is: Rakning

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OpenconnectProp)
en: OpenConnect Settings
is: OpenConnect-stillingar

[ctx: like in General settings]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, grp_general)
en: General
is: Almennt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_41)
en: Gateway:
is: Netgátt:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: CA Certificate:
is: CA-vottorð:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Proxy:
is: Milliþjónn:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: User Agent:
is: Kennisstrengur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: CSD Wrapper Script:
is: CSD Wrapper-skrifta:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkAllowTrojan)
en: Allow Cisco Secure Desktop trojan
is: Leyfa Cisco Secure Desktop-trójuhest

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: VPN Protocol:
is: VPN-staðall:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Reported OS:
is: Skráð stýrikerfi:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbReportedOs)
en: GNU/Linux 64-bit
is: GNU/Linux 64-bita

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Reported Version
is: Skráð útgáfa

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Certificate Authentication
is: Auðkenning vottorðs

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, leMcaCertLabel)
en: Machine Certificate:
is: Vélarvottorð:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, leMcaPrivateKeyLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Private Key:
is: Einkalykill:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: User Certificate:
is: Vottorð notanda:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkUseFsid)
en: Use FSID for key passphrase
is: Nota FSID fyrir lykilsetningu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, preventInvalidCert)
en: Prevent user from manually accepting invalid certificates
is: Koma í veg fyrir að notandi samþykki handvirkt ógild vottorð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buTokens)
en: Token Authentication
is: Auðkenning teikns

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OpenConnectToken)
en: OpenConnect OTP Tokens
is: OpenConnect OTP-teikn

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbToken)
en: Software Token Authentication
is: Hugbúnaðarsannvottun teikns

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Token Mode:
is: Snið teikns:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Token Secret:
is: Leynikóði teikns:

en: Choose a Passkey
is: Velja aðgangslykil

en: Which passkey do you want to use for %1?
is: Hvaða aðgangslykil viltu nota fyrir %1?

en: Ok
is: Í lagi

en: Use your security key with %1
is: Notaðu öryggislykilinn þinn með %1

en: Touch your security key again to complete the request.
is: Snertu öryggislykilinn aftur til að ljúka beiðninni.

en: Next
is: Næsta

en: PIN Required
is: PIN-númer nauðsynlegt

en: Enter the PIN for your security key
is: Sláðu inn PIN-númer fyrir öryggislykilinn þinn

en: New PIN Required
is: Nýtt PIN-númer nauðsynlegt

en: Set new PIN for your security key
is: Veldu nýtt PIN-númer fyrir öryggislykilinn þinn

en: Change PIN Required
is: Það þarf að breyta PIN-númeri

en: Change PIN for your security key
is: Breyttu PIN-númerinu fyrir öryggislykilinn þinn

en: Internal User Verification Locked
is: Innri sannprófun notanda læst

en: Wrong PIN. %1 attempt remaining. | Wrong PIN. %1 attempts remaining.
is[0]: Rangt PIN-númer. %1 tilraun eftir.
is[1]: Rangt PIN-númer. %1 tilraunir eftir.

en: Too Short. %1 attempt remaining. | Too Short. %1 attempts remaining.
is[0]: Of stutt. %1 tilraun eftir.
is[1]: Of stutt. %1 tilraunir eftir.

en: Invalid Characters. %1 attempt remaining. | Invalid Characters. %1 attempts remaining.
is[0]: Ógildir stafir. %1 tilraun eftir.
is[1]: Ógildir stafir. %1 tilraunir eftir.

en: Same as current PIN. %1 attempt remaining. | Same as current PIN. %1 attempts remaining.
is[0]: Sama og núverandi PIN-númer. %1 tilraun eftir.
is[1]: Sama og núverandi PIN-númer. %1 tilraunir eftir.

en: Something went wrong
is: Eitthvað fór úrskeiðis

en: Request Timeout
is: Beiðnin rann út á tima

en: Key not registered
is: Lykill ekki skráður

en: You already registered this device.Try again with device
is: Þú hefur nú þegar skráð þetta tæki. Reyndu aftur með tæki

en: The security key is locked because the wrong PIN was entered too many times.To unlock it, remove and reinsert it.
is: Öryggislykillinn er læstur þar sem rangt PIN-númer var slegið of oft inn. Til að aflæsa skaltu fjarlægja hann og setja aftur í.

en: The security key is locked because the wrong PIN was entered too many times. You'll need to reset the security key.
is: Öryggislyklinn er læstur þar sem rangt PIN-númer var slegið of oft inn. Þú þarft að endurstilla öryggislykilinn.

en: Authenticator removed during verification. Please reinsert and try again
is: Auðkenningarhlutur fjarlægður við sannprófun. Settu hann aftur í og reyndu aftur

en: Authenticator doesn't have resident key support
is: Auðkenningarhlutur er ekki með stuðning við vistlykil (resident key)

en: Authenticator missing user verification
is: Auðkenningarhlut vantar sannprófun notanda

en: Authenticator missing Large Blob support
is: Auðkenningarhlut vantar Large Blob-stuðning

en: The security token does not support the server’s required authentication method.
is: Öryggisteiknið styður ekki auðkenningarmáta þjónsins.

en: Storage Full
is: Geymsla full

en: User consent denied
is: Samþykki notanda hafnað

en: User Cancelled Request
is: Notandi hætti við beiðni

en: Close
is: Loka

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, headingLabel)
en: Heading
is: Haus

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, description)
en: Description
is: Lýsing

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pinLabel)
en: PIN
is: PIN-númer

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, confirmPinLabel)
en: Confirm PIN
is: Staðfesta PIN-númer

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pinEntryErrorLabel)
en: TextLabel
is: Textamerki
