plasma-nm - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Invalid input.
ta: செல்லுபடியாகாத உள்ளீடு.

en: Connect to
ta: இதற்கு இணை:

en: Wi-Fi is disabled
ta: அருகலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Disable Wi-Fi
ta: அருகலையை முடக்கு

en: Add Custom Connection
ta: விருப்ப இணைப்பை சேர்

en: Show Saved Connections
ta: சேமிக்கப்பட்ட இணைப்புகளை காட்டு

en: Add new Connection
ta: புதிய இணைப்பை சேர்

en: Save
ta: சேமி

en: General
ta: பொது

en: Hidden Network:
ta: மறைந்துள்ள பிணையம்:

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Security type:
ta: பாதுகாப்பு வகை:

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Authentication:
ta: உறுதிப்பாடு:

en: IP settings
ta: IP அமைப்பு

en: Automatic
ta: தானியக்கம்

en: Manual
ta: கைமுறை

en: IP Address:
ta: IP முகவரி:

en: Password…
ta: கடவுச்சொல்...

en: Wi-Fi networks
ta: அருகலை பிணையங்கள்
