plasma-settings - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Error updating connection settings for %1: %2.
ta: %1-க்கான இணைப்பமைவுகளை புதுப்பிப்பதில் சிக்கல்: %2

en: Error activating connection: %1
ta: இணைப்பை செயற்படுத்துவதில் சிக்கல்: %1

en: Error adding connection: %1
ta: இணைப்பைச் சேர்ப்பதில் சிக்கல்: %1

en: Error removing connection: %1
ta: இணைப்பை நீக்குவதில் சிக்கல்: %1

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unmanaged
ta: நிர்வகிக்கப்படாத‍து

en: Unavailable
ta: கிட்டவில்லை

en: Disconnected
ta: துண்டிக்கபட்டது

en: Preparing
ta: தயாராகிறது

en: Low-power mode
ta: குறைவாற்றல் பயன்முறை

en: Full power mode
ta: முழுவாற்றல் பயன்முறை

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Disabling
ta: முடக்கப்படுகிறது

en: Enabling
ta: செயற்படுத்தப்படுகிறது

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Searching for network provider
ta: பிணைய வழங்குநருக்காக தேடுகிறது

en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Connecting
ta: இணைக்கப்படுகிறது

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: No error.
ta: சிக்கல் இல்லை.

en: Scanning networks failed: %1
ta: பிணையங்களை கண்டறிவது தோல்வியடைந்தது: %1

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: 2G
ta: 2ஜி

en: 3G
ta: 3ஜி

en: 4G
ta: 4ஜி

en: 5G
ta: 5ஜி

en: Any
ta: ஏதேனும்

en: Lock reason unknown.
ta: பூட்டியதன் காரணம் தெரியாத‍து.

en: (empty)
ta: (காலி)

en: Available Networks
ta: கிடைக்கிற பிணையங்கள்

en: none
ta: ஏதுமில்லை

en: Current operator: %1
ta: தற்போதைய நிறுவனம்: %1

en: Scan For Networks
ta: பிணையங்களை கண்டறி

en: Name
ta: பெயர்

en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Network type
ta: பிணைய வகை

en: 4G/3G/2G
ta: 4ஜி/3ஜி/2ஜி

en: 3G/2G
ta: 3ஜி/2ஜி

en: Only 4G
ta: 4ஜி மட்டும்

en: Only 3G
ta: 3ஜி மட்டும்

en: Only 2G
ta: 2ஜி மட்டும்

en: Modem not available
ta: இணக்கி கிடைக்கவில்லை

en: Mobile data
ta: கைபேசி தரவு

en: Owned Numbers:
ta: இது கையாளும் எண்கள்:

en: Edit
ta: திருத்து

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Change PIN
ta: கடவெண்ணை மாற்று

en: Enter PIN
ta: கடவெண்ணை உள்ளிடுங்கள்

en: PINs don't match!
ta: கடவெண்கள் ஒன்றாயில்லை!

en: PINs must be between 4 and 8 digits!
ta: கடவெண்களின் நீளம் 4-இலிருந்து 8 இலக்கங்களாக இருக்க வேண்டும்!

en: Current PIN
ta: தற்போதைய கடவெண்

en: New PIN
ta: புதிய கடவெண்

en: Confirm PIN
ta: கடவெண்ணை உறுதி செய்யவும்
