plasma-nm - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Import the VPN configuration from "%1"?
ta: "%1" தனிலிருந்து VPN அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்யலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Import VPN Configuration
ta: VPN அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Failed to import VPN connection: %1
ta: VPN இணைப்பை இறக்குமதி செய்வது தோல்வியடைந்த‍து: %1

en: Connection imported.
ta: இணைப்பு இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: my_shared_connection
ta: என்_பகிர்ந்த_இணைப்பு

en: Export VPN Connection
ta: VPN இணைப்பை ஏற்றுமதி செய்

en: Do you want to save changes made to the connection '%1'?
ta: '%1' என்ற இணைப்பிற்கான மாற்றங்களை சேமிக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Import VPN Connection
ta: VPN இணைப்பை இறக்குமதி செய்

en: VPN connections (%1)
ta: VPN இணைப்புகள் (%1)

en: No file was provided
ta: எந்த கோப்பும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Unknown VPN type
ta: தெரியாத வகையான VPN

[ctx: Suffix appended to the name of a duplicated connection]
en:  (Copy)
ta: (நகல்)

[ctx: @title:window]
en: Choose a Connection Type
ta: இணைப்பின் வகையை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @title:window]
en: Configuration
ta: அமைப்பு

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Ask for PIN on modem detection
ta: இணக்கி கண்டறியப்பாடும்போது PIN-ஐ கேள்

en: Show virtual connections
ta: மெய்நிகர் இணைப்புகளை காட்டு

en: Create new connections as system connections
ta: புதிய இணைப்புகளை கணினி முழுவதற்கும் சேர்

en: Hotspot
ta: ஹாட்ஸ்பாட்

[ctx: @label Hotspot name]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @label Hotspot password]
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Hotspot name must not be empty
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டின் பெயர் காலியாக இருக்கக் கூடாது

en: Hotspot password must either be empty or consist of anywhere from 8 up to 64 characters
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டிற்கான கடவுச்சொல் காலியாக இல்லாத பட்சத்தில் 8-இலிருந்து 64 எழுத்துகளுக்குள் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Hotspot password must either be empty or consist of one of the following:<ul><li>Exactly 5 or 13 any characters</li><li>Exactly 10 or 26 hexadecimal characters:<br/>abcdef, ABCDEF or 0-9</li></ul>
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டிற்கான கடவுச்சொல் காலியாக இல்லாத பட்சத்தில் பின்வருபவற்றில் ஏதாவதொன்றாக இருக்க வேண்டும்: <ul><li>5-இலிருந்து 13 எழுத்துகள் (ஏதேனும்)</li><li>சரியாக 10 அல்லது 26 பதினறும எண்கள்:<br/>abcdef, ABCDEF அல்லது 0-9 என்று குறிகளை இதற்கு பயன்படுத்தலாம்</li></ul>

en: Connect
ta: இணை

en: Disconnect
ta: இணைப்பை துண்டி

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot connect to this network because it was not detected.
ta: இப்பிணையத்தை தற்போது கண்டறிய முடியாததால் இதனுடன் இணைய முடியாது.

[ctx: @action:inmenu duplicate network connection]
en: Duplicate
ta: நகலெடு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

en: Connecting
ta: இணைகிறது

[ctx: @title:column Available networks]
en: Available
ta: கிடைக்கின்றவை

en: Add new connection
ta: புதிய இணைப்பை சேர்

en: Remove selected connection
ta: தேர்ந்தெடுத்த இணைப்பை நீக்கு

en: Export selected connection
ta: தேர்ந்தெடுத்த இணைப்பை ஏற்றுமதி செய்

en: Configuration
ta: அமைப்பு

[ctx: @title:window]
en: Remove Connection
ta: இணைப்பை நீக்குதல்

en: Do you want to remove the connection '%1'?
ta: '%1' என்ற இணைப்பை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button Connect to network]
en: Connect
ta: இணை

[ctx: @action:button Cancel connecting to network]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @title:window]
en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

[ctx: @label %1 is the name of the network the user is connecting to]
en: Network: %1
ta: பிணையம்: %1

[ctx: @label key is a passcode]
en: Password must be a valid WEP key
ta: கடவுச்சொல் முறையான WEP சாவியாக இருக்க வேண்டும்

[ctx: @label password invalid length message]
en: Password must be between 8 and 64 characters
ta: கடவுச்சொல்லின் நீளம் 8-இலிருந்து 64 எழுத்துகளுக்குள் இருக்க வேண்டும்
