plasma-pass - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Filter...
ta: வடிகட்டு...

en: One-time password (OTP)
ta: ஒருமுறைக் கடவுச்சொல் (OTP)

en: Unsupported OTP type %1
ta: ஆதரிக்கப்படாத OTP வகை %1

en: Failed to open password file: %1
ta: கடவுச்சொல் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to decrypt password: %1
ta: கடவுச்சொல்லின் மறையாக்கத்தை நீக்க முடியவில்லை: %1

en: No password found
ta: எந்த கடவுச்சொல்லும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை
