plasmaengineexplorer - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Plasma Engine Explorer
ta: பிளாஸ்மா இயந்திர ஆய்வி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, m_operationDescription)
en: Value
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (KTitleWidget, m_title)
en: Plasma DataEngine Explorer
ta: பிளாஸ்மா தரவு இயந்திர ஆய்வி

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, m_sourceRequester)
en: Source name
ta: மூலப் பெயர்

en: (c) 2006, The KDE Team
ta: (c) 2006, கேபசூ அணி

en: Aaron J. Seigo
ta: ஆரோன் ஜே சீகோ

en: Author and maintainer
ta: இயற்றியவரும் பராமரிப்பாளரும்

en: The desired height in pixels
ta: பிக்ஸல்களில் தேவைப்படும் உயரம்

en: The desired width in pixels
ta: பிக்ஸல்களில் தேவைப்டும் அகலம்

en: The desired x position in pixels
ta: தேவைப்படும் எக்ஸ் நிலை பிக்ஸல்களில்

en: The desired y position in pixels
ta: தேவைப்படும் ஒய் நிலை பிக்ஸல்களில்

en: The data engine to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய தரவு இயந்திரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, m_operationDescription)
en: Key
ta: துருப்பு
