plasma-settings - en to is translation catalogue (15 entries)

en: Settings
is: Stillingar

en: Touch-friendly settings application.
is: Stillingaforrit sem hentar fyrir snertiskjái

en: Copyright 2011-2015, Sebastian Kügler
is: Höfundarréttur 2011-2015, Sebastian Kügler

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: List available settings modules
is: Birta lista yfir tiltækar stillingaeiningar

en: Limit to modules suitable for <formfactor>, e.g. handset, tablet, mediacenter, desktop, test, all (default handset)
is: Takmarka við einingar sem henta fyrir <formfactor>, þ.e. síma,  spjaldtölvur, mediacenter, skjáborð, próf, allt (sími sjálfgefið)

en: Settings module to open
is: Stillingaeining sem á að opna

en: modulename
is: heiti einingar

en: Only show a single module, requires --module
is: Sýna aðeins staka einingu, krefst --module

en: Start window fullscreen
is: Byrja með gluggann á öllum skjánum

en: Package to use for the UI (default org.kde.mobile.settings)
is: Pakki sem á að nota fyrir viðmót (sjálfgefið org.kde.mobile.settings)

en: packagename
is: pakkaheiti

en: System Settings
is: Kerfisstillingar

en: Open a configuration page from the sidebar.
is: Opna grunnstillingasíðu frá hliðarspjaldinu

en: Search
is: Leita
