plasma-systemmonitor - en to pa translation catalogue (25 entries)

[ctx: @title:window]
en: Details
pa: ਵੇਰਵੇ

[ctx: @title:group]
en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title:group]
en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

[ctx: @title:group]
en: Disk
pa: ਡਿਸਕ

[ctx: @title:group]
en: Processes: %1
pa: ਪਰੋਸੈੱਸ: %1

[ctx: @info:placeholder]
en: Select an application to see its details
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਵੇਖਣ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

[ctx: Warning message shown on runtime error]
en: Applications view is unsupported on your system
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਝਲਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: @action]
en: Search
pa: ਖੋਜੋ

[ctx: @action]
en: Quit Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ

[ctx: @action]
en: Show Details Sidebar
pa: ਵੇਰਵੇ ਬਾਹੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @action]
en: Configure columns…
pa: …ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Set priority…
pa: …ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Send Signal
pa: ਸਿਗਨਲ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Suspend (STOP)
pa: ਸਸਪੈਂਡ (STOP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Continue (CONT)
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ (CONT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Hangup (HUP)
pa: ਹੈਂਗਅੱਪ (HUP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Interrupt (INT)
pa: ਰੁਕਾਵਟ (INT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Terminate (TERM)
pa: ਟਰਮੀਨੇਟ (TERM)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Kill (KILL)
pa: ਖਤਮ ਕਰੋ (KILL)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 1 (USR1)
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ 1 (USR1)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 2 (USR2)
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ 2 (USR2)

[ctx: @action:inmenu]
en: Quit Application | Quit %1 Applications
pa[0]: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ
pa[1]: %1 ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Quit Application | Quit %1 Applications
pa[0]: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ
pa[1]: %1 ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓ

en: Are you sure you want to quit this application?
    Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to quit these %1 applications?
    Any unsaved work may be lost.
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਐਪਲੀਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    ਕੋਈ ਵੀ ਨਾ-ਸੰਭਾਲਿਆ ਕੰਮ ਗੁਆਚ ਜਾਵੇਗਾ।
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਐਪਲੀਕਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    ਕੋਈ ਵੀ ਨਾ-ਸੰਭਾਲਿਆ ਕੰਮ ਗੁਆਚ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: @item:intable]
en: %1 Process | %1 Processes
pa[0]: %1 ਪਰੋਸੈਸ
pa[1]: %1 ਪਰੋਸੈੱਸ
