plasma-systemmonitor - en to ta translation catalogue (29 entries)

[ctx: @title:window]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @title:group]
en: CPU
ta: சீபியூ

[ctx: @title:group]
en: Memory
ta: நினைவு

[ctx: @title:group]
en: Network
ta: பிணையம்

[ctx: @title:group]
en: Disk
ta: வட்டு

[ctx: @title:group]
en: Processes: %1
ta: பணிகள்: %1

[ctx: @info:placeholder]
en: Select an application to see its details
ta: ஓர் செயலியின் விவரங்களைக் காண, அதைக் கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: Warning message shown on runtime error]
en: Applications view is unsupported on your system
ta: இக்காட்சிமுறை உங்கள் கணினியில் ஆதரிக்கப்படாத‍து

[ctx: @option:check]
en: Show details panel
ta: விவரப் பலகையை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Confirm when quitting applications
ta: செயலிகளை மூடும்போது எச்சரி

[ctx: @action]
en: Search
ta: தேடு

[ctx: @action]
en: Quit Application
ta: செயலியை மூடு

[ctx: @action]
en: Show Details Sidebar
ta: விவர ஓரப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @action]
en: Configure columns…
ta: நெடுவரிசைகளை அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Set priority…
ta: முன்னிலையை அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Send Signal
ta: சமிக்ஞை அனுப்பு

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Suspend (STOP)
ta: இடைநிறுத்து (STOP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Continue (CONT)
ta: தொடர் (CONT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Hangup (HUP)
ta: இணைப்பை துண்டி (HUP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Interrupt (INT)
ta: குறுக்கிடு (INT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Terminate (TERM)
ta: நிறுத்து (TERM)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Kill (KILL)
ta: கட்டாயமாக நிறுத்து (KILL)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 1 (USR1)
ta: தனிப்பயன் 1 (USR1)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 2 (USR2)
ta: தனிப்பயன் 2 (USR2)

[ctx: @action:inmenu]
en: Quit Application | Quit %1 Applications
ta[0]: செயலியை மூடு
ta[1]: %1 செயலிகளை மூடு

[ctx: @title:window]
en: Quit Application | Quit %1 Applications
ta[0]: செயலியை மூடுவது
ta[1]: %1 செயலிகளை மூடுவது

[ctx: @action:button]
en: Quit Application | Quit Applications
ta[0]: செயலியை மூடு
ta[1]: செயலிகளை மூடு

en: Are you sure you want to quit this application?
    Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to quit these %1 applications?
    Any unsaved work may be lost.
ta[0]: இச்செயலியை உறுதியாக நிறுத்த வேண்டுமா?
    சேமிக்கப்படாதவற்றை நீங்கள் இழக்க நேரிடலாம்.
ta[1]: இந்த %1 செயலிகளை உறுதியாக நிறுத்த வேண்டுமா?
    சேமிக்கப்படாதவற்றை நீங்கள் இழக்க நேரிடலாம்.

[ctx: @item:intable]
en: %1 Process | %1 Processes
ta[0]: %1 பணி
ta[1]: %1 பணிகள்
