plasma-systemmonitor - en to ta translation catalogue (31 entries)

[ctx: @option:check]
en: Confirm ending processes.
ta: பணிகளை நிறுத்தும்போது உறுதிப்படுத்து.

[ctx: @label:listbox]
en: By default show:
ta: இயல்பிருப்பாக இவற்றை காட்டு:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Own Processes
ta: என் பணிகள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: User Processes
ta: பயனர் பணிகள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: System Processes
ta: கணினியின் பணிகள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: All Processes
ta: அனைத்து பணிகள்

[ctx: @action]
en: Search
ta: தேடு

[ctx: @action]
en: End Process
ta: பணியை நிறுத்து

[ctx: @action]
en: Display as List
ta: பட்டியலாக காட்டு

[ctx: @action]
en: Display as Tree
ta: கிளைப்படமாக காட்டு

[ctx: @action %1 is view type]
en: Show: %1
ta: %1 காட்டு

[ctx: @item:inmenu]
en: Own Processes
ta: என் பணிகள்

[ctx: @item:inmenu]
en: User Processes
ta: பயனர் பணிகள்

[ctx: @item:inmenu]
en: System Processes
ta: கணினியின் பணிகள்

[ctx: @item:inmenu]
en: All Processes
ta: அனைத்து பணிகள்

[ctx: @action]
en: Configure columns…
ta: நெடுவரிசைகளை அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Send Signal
ta: சமிக்ஞை அனுப்பு

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Suspend (STOP)
ta: இடைநிறுத்து (STOP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Continue (CONT)
ta: தொடர் (CONT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Hangup (HUP)
ta: இணைப்பை துண்டி (HUP)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Interrupt (INT)
ta: குறுக்கிடு (INT)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Terminate (TERM)
ta: நிறுத்து (TERM)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: Kill (KILL)
ta: கட்டாயமாக நிறுத்து (KILL)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 1 (USR1)
ta: தனிப்பயன் 1 (USR1)

[ctx: @action:inmenu Send Signal]
en: User 2 (USR2)
ta: தனிப்பயன் 2 (USR2)

[ctx: @action:inmenu]
en: End Process | End %1 Processes
ta[0]: பணியை நிறுத்து
ta[1]: %1 பணிகளை நிறுத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Columns…
ta: நெடுவரிசைகளை அமை…

[ctx: @title:window]
en: End Process | End %1 Processes
ta[0]: பணியை நிறுத்துவது
ta[1]: %1 பணிகளை நிறுத்துவது

[ctx: @action:button]
en: End Process | End Processes
ta[0]: பணியை நிறுத்து
ta[1]: பணிகளை நிறுத்து

en: Are you sure you want to end this process?
    Any unsaved work may be lost. | Are you sure you want to end these %1 processes?
    Any unsaved work may be lost.
ta[0]: இப்பணியை உறுதியாக நிறுத்த வேண்டுமா?
    சேமிக்கப்படாதவற்றை நீங்கள் இழக்க நேரிடலாம்.
ta[1]: இந்த %1 பணிகளை உறுதியாக நிறுத்த வேண்டுமா?
    சேமிக்கப்படாதவற்றை நீங்கள் இழக்க நேரிடலாம்.

[ctx: @item:intable %1 is process id, %2 is user name]
en: Process ID %1, owned by %2
ta: பணி எண் %1, %2 என்பவருக்கு சொந்தமானது
