plasma-systemmonitor - en to ta translation catalogue (122 entries)

[ctx: @menu]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @menu-action]
en: Add New Page…
ta: புதிய பக்கத்தை சேர்…

[ctx: @menu-action]
en: Import Page…
ta: பக்கத்தை இறக்குமதி செய்…

[ctx: @menu-action]
en: Export Current Page…
ta: தற்போதைய பக்கத்தை ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @menu-action]
en: Get New Pages…
ta: புதிய பக்கங்களை பெறு…

[ctx: @menu-action]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: @menu]
en: View
ta: காட்சி

[ctx: @menu-action]
en: Expand Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை விரி

[ctx: @menu-action]
en: Collapse Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை சுருக்கு

[ctx: @menu]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @menu-action]
en: Edit or Remove pages…
ta: பக்கங்களை திருத்து அல்லது நீக்கு…

[ctx: @menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @menu-action]
en: Report Bug…
ta: பிழையை தெரிவி…

[ctx: @menu-action]
en: About System Monitor
ta: கணினி நோட்டம் பற்றி

en: System Monitor
ta: கணினி நோட்டம்

en: An application for monitoring system resources
ta: கணினியின் வசதிகளின் பயன்பாட்டை கண்காணிக்க உதவும் செயலி

en: © 2024 Plasma Development Team
ta: © 2024 பிளாஸ்மா நிரலாக்க குழு

en: Arjen Hiemstra
ta: ஆர்ஜென் ஹைம்ஸ்டிரா

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Uri Herrera
ta: ஊரி ஹெறெரா

en: Design
ta: வடிவமைப்பு

en: Nate Graham
ta: நேட் கிரஹாம்

en: Design and Quality Assurance
ta: வடிவமைப்பும் தரத்தை உறுதி செய்வதும்

en: David Redondo
ta: டேவிட் ரிடொண்டோ

en: Noah Davis
ta: நோவா டேவிசு

en: Marco Martin
ta: மார்க்கோ மார்ட்டின்

en: David Edmundson
ta: டேவிட் எட்மண்டுஸன்

[ctx: @action]
en: Tools
ta: கருவிகள்

[ctx: @action]
en: Add New Page…
ta: புதிய பக்கத்தை சேர்…

[ctx: @action]
en: Edit or Remove pages…
ta: பக்கங்களை திருத்து அல்லது நீக்கு…

[ctx: @action]
en: Export Current Page…
ta: தற்போதைய பக்கத்தை ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Import Page…
ta: பக்கத்தை இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Get New Pages…
ta: புதிய பக்கங்களை பெறு…

[ctx: @action]
en: Expand Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை விரி

[ctx: @action]
en: Collapse Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை சுருக்கு

[ctx: @action]
en: Report Bug…
ta: பிழையை தெரிவி…

[ctx: @action]
en: About System Monitor
ta: கணினி நோட்டம் பற்றி

[ctx: @action]
en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: @window:title]
en: Add New Page
ta: புதிய பக்கத்தை சேர்

[ctx: @window:title]
en: Edit Pages
ta: பக்கங்களை திருத்துதல்

[ctx: @title:window %1 is the name of the page that is being exported]
en: Export %1
ta: %1 தனை ஏற்றுமதி செய்

[ctx: Name filter in file dialog]
en: System Monitor page (*.page)
ta: கணினி நோட்டத்திற்கான பக்கம் (*.page)

[ctx: @title:window]
en: Import Page
ta: பக்கத்தை இறக்குமதி செய்தல்

en: System Monitor has fallen back to software rendering because hardware acceleration is not available, and visual glitches may appear. Please check your graphics drivers.
ta: வன்பொருள்வழி வரைகலை கிடைக்காததால் கணினிக் கண்காணி மென்பொருள்வழி வரைகலையையே பயன்படுத்துகிறது. இதனால் காட்டப்படுபவற்றில் உருக்குலைவுகள் ஏற்படலாம்.உங்கள் வரைகலை சாதனநிரலை சரிபார்க்கவும்.

[ctx: @action]
en: Add Section
ta: பகுதியை சேர்

[ctx: @action]
en: Add Separator
ta: பிரிப்பானை சேர்

[ctx: @action]
en: Show Background
ta: பின்புலத்தை காட்டு

[ctx: @action]
en: Remove Background Margins
ta: பின்புலத்தின் விளிம்புகளை நீக்கு

[ctx: @action]
en: Edit Page
ta: பக்கத்தை திருத்து

[ctx: @action]
en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

[ctx: @action]
en: Discard Changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடு

[ctx: @action]
en: Configure Page…
ta: பக்கத்தை அமை…

[ctx: @action]
en: Add Row
ta: வரிசையை சேர்

[ctx: @action]
en: Add Title
ta: தலைப்பை சேர்

[ctx: @title:window %1 is page title]
en: Configure Page "%1"
ta: "%1" பக்கத்தை அமை

[ctx: @action:button]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @action]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @title:window %1 is face name]
en: Configure %1
ta: %1 தனை அமை

[ctx: @action]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action]
en: Load Preset…
ta: முன்னமைக்கப்பட்டதை ஏற்று…

[ctx: @action]
en: Get New Presets…
ta: புதிய முன்னமைப்புகளை பெறு…

[ctx: @action]
en: Save Settings as Preset
ta: அமைப்புகளை முன்னமைப்பாக சேமி

[ctx: @info:status %1 is preset name]
en: Saved settings as preset %1.
ta: %1 என்ற முன்னமைக்கப்பாக அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

[ctx: @action]
en: Add Chart as Desktop Widget
ta: வரைபடத்தை பணிமேடை பிளாஸ்மாய்டாக சேர்

[ctx: @action]
en: Get New Display Styles…
ta: புதிய காட்சிமுறைகளை பெறு…

[ctx: @info:status %1 is preset name]
en: Loaded preset %1.
ta: %1 என்ற முன்னமைப்பு ஏற்றப்பட்டது.

[ctx: @label:textbox]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @option:check]
en: Show Title
ta: தலைப்பை காட்டு

[ctx: @label:textbox]
en: Display Style
ta: காட்சி முறை

[ctx: @label]
en: Minimum time between updates:
ta: புதிப்பிப்புகளுக்கிடையே குறைந்தபட்ச நேரம்:

en: No Limit
ta: வரம்பில்லை

note: i18ndp doesn't handle floats :(
en: 1 second
ta: 1 நொடி

en: %1 seconds
ta: %1 நொடிகள்

[ctx: @info:placeholder]
en: No Chart
ta: வரைபடம் இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Load Preset
ta: முன்னமைக்கப்பட்டதை ஏற்று

[ctx: @action:button]
en: Load
ta: ஏற்று

[ctx: @title]
en: Replace Missing Sensors
ta: இல்லாத உணரிகளை மாற்று

[ctx: @action]
en: Move
ta: நகற்று

en: This page is missing some sensors and will not display correctly.
ta: இப்பக்கத்துக்கு தேவையான சில உணரிகள் இல்லாத‍தால், இது சரியாக செயல்படாது.

[ctx: @action:button]
en: Fix…
ta: சரிசெய்…

[ctx: @action:button]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @info:placeholder]
en: New Page
ta: புதிய பக்கம்

[ctx: @label:textbox]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @info:status]
en: Name cannot be empty.
ta: பெயர் காலியாக இருக்க கூடாது.

[ctx: @label:textbox]
en: Icon:
ta: சின்னம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Page Margins:
ta: பக்கத்தின் விளிம்புகள்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Small
ta: சிறியவை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Large
ta: பெரியவை

[ctx: @label:listbox]
en: Use Actions From:
ta: இதிலிருந்து செயல்களை பயன்படுத்து:

[ctx: @label:listbox]
en: Load this page:
ta: இப்பக்கத்தை ஏற்று:

[ctx: @item:inlistbox]
en: When needed
ta: தேவைப்படும்போது

[ctx: @item:inlistbox]
en: During application startup
ta: செயலியை துவக்கும்போது

en: New Title
ta: புதிய தலைப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show Page
ta: பக்கத்தை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Page
ta: பக்கத்தை மறை

[ctx: @info:tooltip]
en: Do not reset the page
ta: பக்கத்தை மீட்டமைக்காதே

[ctx: @item:intable]
en: The page will be reset to its default state
ta: பக்கம், அதன் இயல்பிருப்பு நிலைக்கு மாற்றப்படும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Reset the page to its default state
ta: பக்கத்தை இயல்பிருப்பு நிலைக்கு மீட்டமை

[ctx: @info:tooltip]
en: Do not remove this page
ta: இப்பக்கத்தை நீக்காதே

[ctx: @item:intable]
en: The page will be removed
ta: இப்பக்கம் நீக்கப்படும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove this page
ta: இப்பக்கத்தை நீக்கு

[ctx: @label:listbox]
en: Start with:
ta: தொடங்கும்போது இதை காட்டு:

en: Last Visited Page
ta: கடைசியாக பார்த்த பக்கம்

[ctx: @action]
en: Add Column
ta: பத்தியை சேர்

[ctx: @action]
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @action:inmenu]
en: Balanced
ta: சம‍மானது

[ctx: @info:tooltip]
en: Try and use the same height across different rows.
ta: பல வரிசைகளுக்கு ஒரே உயரத்தை பயன்படுத்த முயற்சிக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Minimum
ta: குறைந்தபட்சம்

[ctx: @info:tooltop]
en: Use the minimum amount of height needed to display contents correctly.
ta: உள்ளடக்கத்தை சரியாக காட்ட தேவையான குறைந்தபட்ச உயரத்தை பயன்படுத்தும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Maximum
ta: அதிகபட்சம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Try to use as much height as possible.
ta: சாத்தியமான அதிகபட்ச உயரத்தை பயன்படுத்தும்.

[ctx: @window:title]
en: Configure Columns
ta: பத்திகளை அமை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Hidden
ta: மறைந்தது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Text Only
ta: உரை மட்டும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Line Chart
ta: கோடு வரைபடம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Text Only (Scaled to 100%)
ta: உரை மட்டும் (100%-க்கு அளவுமாற்று)

[ctx: @item:inlistbox]
en: Line Chart (Scaled to 100%)
ta: கோடு வரைபடம் (100%-க்கு அளவுமாற்று)

[ctx: @option:check]
en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

[ctx: @action:inmenu]
en: Kill a Window…
ta: சாளரத்தை கட்டாயமாக நிறுத்து…

[ctx: @action:inmenu %1 is application name]
en: Launch %1
ta: %1 தனை இயக்கு
