plasma-vault - en to is translation catalogue (94 entries)

[ctx: @action Action to unmount a vault]
en: Lock this Plasma Vault
is: Læsa þessari Plasma-öryggisgeymslu

[ctx: @action Action to mount a vault]
en: Unlock this Plasma Vault
is: Aflæsa þessari Plasma-öryggisgeymslu

en: Failed to create directories, check your permissions
is: Mistókst að búa til möppur, athugaðu heimildirnar þínar

en: Upgrade the vault?
is: Uppfæra öryggisgeymsluna?

en: This vault was created with an older version of cryfs and needs to be upgraded.
    
    Mind that this process is irreversible and the vault will no longer work with older versions of cryfs.
    
    Do you want to perform the upgrade now?
is: Þessi öryggisgeymsla var búin til með eldri útgáfu af cryfs og þarf því að uppfæra.
    
    Athugaðu að þetta er óafturkræf aðgerð og öryggisgeymslan mun ekki virka með eldri gerðum af cryfs.
    
    Viltu uppfæra núna?

en: The vault needs to be upgraded before it can be unlocked with this version of cryfs
is: Uppfæra þarf öryggisgeymsluna til að hægt sé að aflæsa henni með þessari útgáfu af cryfs

en: The mount point directory is not empty; refusing to unlock the vault
is: Tengipunktsmappan er ekki tóm, neita að aflæsa öryggisgeymslunni

en: You entered the wrong password
is: Þú slóst inn rangt lykilorð

en: The installed version of cryfs is too old to unlock this vault.
is: Uppsetta útgáfan af cryfs er of gömul til að geta aflæst öryggisgeymslunni.

en: Unable to perform the operation (error code %1).
is: Get ekki framkvæmt aðgerðina (villuboð %1).

en: The cipher directory is not empty, cannot initialise the vault.
is: Dulritunarmappan er ekki tóm, get ekki frumstillt öryggisgeymsluna.

en: The password is empty, cannot initialise the vault.
is: Lykilorðið er tómt, get ekki frumstillt öryggisgeymsluna.

en: Cannot write gocryptfs.conf inside cipher directory, check your permissions.
is: Get ekki skrifað gocryptfs.conf inni í dulritunarmöppunni, athugaðu heimildirnar þínar.

en: Failed to execute
is: Gat ekki keyrt

en: Unable to detect the version
is: Get ekki greint útgáfuna

en: Unable to detect the version, the version string is invalid
is: Get ekki greint útgáfuna, útgáfustrengurinn er ógildur

en: Wrong version installed. The required version is %1.%2
is: Röng útgáfa uppsett. Útgáfan sem er krafist er %1.%2

en: Correct version found
is: Rétt útgáfa fundin

en: Unable to perform the operation
is: Get ekki framkvæmt aðgerðina

en: This directory already contains encrypted data
is: Þessi mappa inniheldur nú þegar dulrituð gögn

en: You need to select empty directories for the encrypted storage and for the mount point
is: Þú verður að velja tóma möppu undir dulrituðu geymsluna og fyrir tengipunktinn

en: This directory doesn't contain encrypted data
is: Þessi mappa inniheldur ekki dulrituð gögn

en: You need to select an empty directory for the mount point
is: Þú verður að velja tóma möppu fyrir tengipunktinn

en: Device is already open
is: Tækið er nú þegar opið

en: Device is not open
is: Tækið er ekki opið

en: Wrong version installed. The required version is %1.%2.%3
is: Röng útgáfa uppsett. Útgáfan sem þarf er %1.%2.%3

en: Unknown device
is: Óþekkt tæki

en: Configured backend does not exist: %1
is: Grunnstilltur bakendi er ekki til: %1

en: Mount point is not specified
is: Tengipunktur ekki tilgreindur

en: Cannot create the mount point
is: Get ekki útbúið tengipunktinn

en: Configured backend cannot be instantiated: %1
is: Ekki tókst að eintaka grunnstilltan bakenda: %1

en: This device is already registered. Cannot recreate it.
is: Þetta er tæki er nú þegar skráð. Gat ekki sett það upp aftur.

en: Unknown error; unable to create the backend.
is: Óþekkt villa. Get ekki sett upp bakenda.

en: This device is not initialized. Cannot import it.
is: Þetta tæki er ekki frumstillt. Get ekki flutt það inn.

en: Cannot unlock an unknown vault.
is: Get ekki opnað óþekkta öryggisgeymslu.

en: The vault is unknown; cannot lock it.
is: Öryggisgeymslan er óþekkt, get ekki læst henni.

en: Unable to lock the vault because an application is using it
is: Get ekki læst öryggisgeymslunni þar sem forrit er að nota hana

en: Unable to lock the vault because it is being used by %1
is: Get ekki læst öryggisgeymslunni þar sem %1 er að nota hana

en: Failed to fetch the list of applications using this vault
is: Mistókst að sækja listann yfir forrit sem eru að nota öryggisgeymsluna

en: Cannot delete the vault; there are other vaults with overlapping paths.
is: Get ekki eytt öryggisgeymslunni, það eru aðrar geymslur með slóðir sem skarast við hana.

en: The vault is unknown; cannot dismantle it.
is: Öryggisgeymslan er óþekkt; get ekki tekið hana í sundur.

en: Are you sure you want to delete this vault
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari öryggisgeymslu

en: This operation will irreversibly delete the following:
    %1
    %2
is: Þessi aðgerð eyðir endanlega eftirfarandi:
    %1
    %2

en: Delete operation cancelled
is: Hætt við eyðingaraðgerð

en: Error deleting vault
is: Villa við að eyða öryggisgeymslu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: If you limit this vault only to certain activities, it will be shown in the applet only when you are in those activities. Furthermore, when you switch to an activity it should not be available in, it will automatically be locked.
is: Ef þú takmarkar þessa öryggisgeymslu aðeins við tilteknar athafnir, birtist hún bara í smáforritinu þegar þú ert í þeim athöfnum. Þegar þú skiptir svo yfir í athöfn þar sem hún á ekki að vera í boði verður henni sjálfkrafa lokað.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkLimitActivities)
en: Limit to the selected activities:
is: Takmarka við valdar athafnir:

en: The specified backend is not available
is: Tilgreindur bakendi er ekki tiltækur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelVaultName)
en: Vaul&t name:
is: Nafn &öryggisgeymslu:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Backend:
is: Bakendi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pickBackendButton)
en: Change
is: Breyta

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelEncryptionSystem)
en: Choose the encryption system you want to use for this vault:
is: Veldu dulritunarkerfið sem þú vilt nota fyrir öryggisgeymsluna:

en: Use the default cipher
is: Nota sjálfgefna dulritunaraðferð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelCypher)
en: Choose the used cipher:
is: Veldu dulritunaaðferðina í notkun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelDevice)
en: Mount point:
is: Tengipunktur:

en: The specified path does not exist
is: Slóðin sem var tilgreind er ekki til

en: The specified directory is not empty
is: Mappan sem var tilgreind er ekki tóm

en: The specified directory is empty
is: Mappan sem var tilgreind er tóm

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelDevice)
en: Encrypted data location
is: Dulrituð gagnastaðsetning

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelMountPoint)
en: Mount point
is: Tengipunktur

[ctx: %1 is the name of the Plasma Vault to unlock]
en: Unlock '%1' Plasma Vault
is: Aflæsa '%1' Plasma-öryggisgeymslu

en: Details…
is: Nánar…

en: Command output:
    %1
    
    Error output: %2
is: Úttak skipunar:
    %1
    
    Villuúttak: %2

en: Error details
is: Upplýsingar um villu

en: Failed to unlock: %1
is: Mistókst að aflæsa: %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Please enter the password to unlock this vault:
is: Settu inn lykilorð til að aflæsa öryggisgeymslunni:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pwdLabel)
en: Password:
is: Lykilorð:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkShouldBeHidden)
en: Do not show this notice again
is: Ekki sýna þessa tilkynningu aftur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkShouldBeOffline)
en: Go offline while this vault is open (switch off networking and bluetooth)
is: Vera utan nets þegar þessi öryggisgeymsla er opin (slökkva á neti og bluetooth)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Mind that there is no way to recover a forgotten password. If you forget the password, your data is as good as gone.
is: Athugaðu að það er engin leið að endurheimta gleymt lykilorð. Ef þú gleymir lykilorðinu eru gögnin þín svo gott sem glötuð.

en: General
is: Almennt

en: Advanced
is: Ítarlegt

en: Delete
is: Eyða

en: Configure
is: Grunnstilla

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, VaultConfigurationDialog) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, VaultImportingWizard) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, VaultCreationWizard)
en: Dialog
is: Svargluggi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: The vault configuration can only be changed while it is locked.
is: Grunnstillingum öryggisgeymslunnar er aðeins hægt að breyta þegar hún er læst.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonCloseVault)
en: Lock the vault
is: Læsa öryggisgeymslunni

[ctx: @title:window]
en: Create a New Vault
is: Setja upp nýja öryggisgeymslu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelWarning)
en: This action <b>cannot</b> be undone. This will permanently delete the selected vault!
is: Það er <b>ekki</b> hægt að afturkalla þessa aðgerð. Þetta eyðir völdu öryggisgeymslunni endanlega!

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConfirm)
en: Please type in the name of the vault to confirm:
is: Sláðu inn nafnið á öryggisgeymslunni til að staðfesta:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonDeleteVault)
en: Delete this vault
is: Eyða þessari öryggisgeymslu

en: Import
is: Flytja inn

[ctx: @title:window]
en: Import an Existing Vault
is: Flytja inn fyrirliggjandi öryggisgeymslu

en: Next
is: Næsta

en: Create
is: Búa til

en: Previous
is: Fyrra

en: Create a New Vault…
is: Búa til nýja öryggisgeymslu…

en: No Vaults have been set up
is: Engar öryggisgeymslur hafa verið settar upp

en: Lock Vault
is: Læsa öryggisgeymslu

en: Unlock and Open
is: Aflæsa og opna

en: Show in File Manager
is: Sýna í skráastjóra

en: Forcefully Lock Vault
is: Loka öryggisgeymslu með valdi

en: Unlock Vault
is: Aflæsa öryggisgeymslu

en: Configure Vault…
is: Grunnstilla öryggisgeymslu…
