klipper - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Automatically Start Klipper?
cy: Dechrau Klipper yn Ymysgogol?

en: Start
cy: Dechrau

en: Edit Contents
cy: Golygu'r Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Original Author
cy: Awdur Gwreiddiol

en: Contributor
cy: Cyfrannwr

en: Bugfixes and optimizations
cy: Nam-drwsiadau a gwelliannau

en: Maintainer
cy: Cynhaliwr

en: &More
cy: &Mwy

en: Disable This Popup
cy: Analluogi'r Naidlen Hon
