kcmcolors - en to gu translation catalogue (89 entries)

en: Jeremy Whiting
gu: જેરેમી વ્હિટિંગ

en: Matthew Woehlke
gu: મેથ્યુ વોહલ્કે

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Window text on Window Background
gu: વિન્ડો પાશ્વભાગ પર વિન્ડો લખાણ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButton)
en: Button text on Button Background
gu: બટન પાશ્વભાગ પર બટન લખાણ

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
gu: પુશ બટન

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
gu: પસંદ કરેલ લખાણ

en: Varies
gu: બદલાવો

en: Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ

en: Alternate Background
gu: અલગ પાશ્વભાગ

en: Normal Text
gu: સામાન્ય લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
gu: અસક્રિય લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
gu: સક્રિય લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
gu: કડી લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
gu: મુલાકાત લીધેલ લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
gu: ઋણ લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
gu: તટસ્થ લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
gu: ધન લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
gu: શણગાર પર કેન્દ્રિત કરો

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
gu: હોવર શણગાર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color set:
gu: રંગ સમૂહ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
gu: જોવા/બદલવાનો રંગસમૂહ

[ctx: color-sets]
note: i18n: 'Common' here means &quot;frequent/not rare&quot;, not &quot;shared&quot; i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
gu: સામાન્ય રંગો

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
gu: દેખાવ

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
gu: વિન્ડો

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
gu: પસંદગી

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
gu: ટુલટીપ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
gu: નવી હરોળ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
gu: પાશ્વભાગ જુઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
gu: લખાણ જુઓ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
gu: વિન્ડો પાશ્વભાગ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
gu: વિન્ડો લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
gu: બટન પાશ્વભાગ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
gu: બટન લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
gu: પસંદગી પાશ્વભાગ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
gu: પસંદગી લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
gu: પસંદગી અસક્રિય લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
gu: ટુલટીપ પાશ્વભાગ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
gu: ટુલટીપ લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
gu: સક્રિય શીર્ષકપટ્ટી

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
gu: સક્રિય શીર્ષકપટ્ટી લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
gu: અસક્રિય શીર્ષકપટ્ટી

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
gu: અસક્રિય શીર્ષકપટ્ટી લખાણ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Colors
gu: રંગો

en: Save Color Scheme
gu: રંગ પધ્ધતિ સંગ્રહ કરો

en: &Enter a name for the color scheme:
gu: રંગ પધ્ધતિ માટે નામ દાખલ કરો (&E):

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
gu: આ નામની રંગ પધ્ધતિ પહેલેથી હાજર છે.
    શું તમે તેની ઉપર લખવા માંગો છો?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
gu: તમને આ પધ્ધતિ ઉપર લખવાની પરવાનગી નથી

en: Error
gu: ક્ષતિ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
gu: રંગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
gu: તીવ્રતા:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorBox)
en: Disabled color effect type
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ રંગ અસર પ્રકાર

[ctx: no disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: None
gu: કઇ નહિં

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ તીવ્રતા અસર પ્રકાર

[ctx: no disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: None
gu: કઇ નહિં

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
gu: તફાવત:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, colorSlider)
en: Disabled color effect amount
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ રંગ અસર જથ્થો

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, intensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ તીવ્રતા અસર જથ્થો

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, colorButton)
en: Disabled color
gu: અસક્રિય રંગ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, contrastBox)
en: Disabled contrast type
gu: અસક્રિય તફાવત પ્રકાર

[ctx: no disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: None
gu: કઇ નહિં

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, contrastSlider)
en: Disabled contrast amount
gu: અસક્રિય તફાવત જથ્થો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
gu: યાદીઓમાં ગોઠવેલ સ્તંભોને ઝાંખા કરો (&i)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading
gu: છાંયો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Maximum
gu: મહત્તમ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Minimum
gu: લઘુત્તમ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
gu: તફાવત

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack0)
en: Normal Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર સામાન્ય લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
gu: સામાન્ય

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore3)
en: Link Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર કડી લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack3)
en: link
gu: કડી

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore4)
en: Visited Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર મુલાકાત લીધેલ લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack4)
en: visited
gu: મુલાકાત લીધેલ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore2)
en: Active Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર સક્રિય લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
gu: સક્રિય

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore1)
en: Inactive Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર અસક્રિય લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
gu: અસક્રિય

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore5)
en: Negative Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર ઋણ લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack5)
en: negative
gu: ઋણ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore6)
en: Neutral Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર તટસ્થ લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack6)
en: neutral
gu: તટસ્થ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore7)
en: Positive Text on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર ધન લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack7)
en: positive
gu: ધન

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore8)
en: Hover on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર ધ્યાન લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore8)
en: hover
gu: ધ્યાન

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack1)
en: Inactive Text on Alternate Background
gu: વૈકલ્પિક પાશ્વભાગ પર અક્રિય લખાણ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
gu: વૈકલ્પિક

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore9)
en: Focus on Normal Background
gu: સામાન્ય પાશ્વભાગ પર ચોકસાઈ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9)
en: focus
gu: ચોકસાઈ
