plasma_applet_lockout - en to gu translation catalogue (8 entries)

en: General
gu: સામાન્ય

en: Lock
gu: તાળુ મારો

en: Hibernate
gu: હાઇબરનેટ

en: Lock the screen
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારો

en: Switch user
gu: વપરાશકર્તા બદલો

en: Start a parallel session as a different user
gu: બીજા વપરાશકર્તા તરીકે સમાંતર સત્ર શરુ કરો

en: Sleep (suspend to RAM)
gu: સ્લીપ (RAM ને સ્થગિત કરો)

en: Hibernate (suspend to disk)
gu: હાઇબરનેટ (ડિસ્કને સ્થગિત કરો)
