kcmcolors - en to is translation catalogue (191 entries)

en: Unable to create a temporary file.
is: Mistókst að búa til bráðabirgðaskrá.

en: Unable to download the color scheme: %1
is: Tókst ekki að sækja litastefið: %1

en: This file is not a color scheme file.
is: Þetta er ekki litastefsskrá.

en: Failed to create 'color-scheme' data folder.
is: Tókst ekki að búa til 'color-scheme' gagnamöppuna.

en: Failed to copy color scheme into 'color-scheme' data folder.
is: Tókst ekki að afrita litastef inn í 'color-scheme' gagnamöppuna.

en: Color scheme installed successfully.
is: Uppsetning litastefs tókst.

note: i18n: ectx: label, entry (colorScheme), group (General)
en: Color scheme name
is: Heiti litastefs

note: i18n: ectx: label, entry (accentColor), group (General)
en: Accent color
is: Áherslulitur

note: i18n: ectx: label, entry (lastUsedCustomAccentColor), group (General)
en: The last used custom accent color before user switched to wallpaper generated color or default color
is: Síðast notaði sérstillti áhersluliturinn áður en notandi skipti yfir í lit frá veggfóðri eða sjálfgefinn lit

note: i18n: ectx: label, entry (accentColorFromWallpaper), group (General)
en: Whether accent color from wallpaper should be applied
is: Hvort nota eigi áherslulit úr veggfóðri

en: Utility to edit and create color schemes
is: Verkfæri til að breyta og búa til litastef

en: Utility creation
is: Gerð nytjatólsins

en: KCM code (reused in here)
is: KCM-kóði (endurnýttur hér)

en: Scheme to edit or to use as a base.
is: Litastef sem á að breyta eða nota sem grunn.

en: Show 'Apply' button that saves changes without asking (unlike 'Save As' button)
is: Sýna hnappinn 'Nota' sem vistar breytingar án þess að spyrja (ólíkt hnappinum 'Vista sem')

en: Makes the dialog transient for another application window specified by handle
is: Gerir sprettigluggann skammlífan fyrir annan forritsglugga sem hald tilgreinir

en: Scheme not found, falling back to current one.
is: Litastef fannst ekki, nota núverandi litastef í staðinn .

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Window text on Window Background
is: Gluggatexti á bakgrunni glugga

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Window text
is: Gluggatexti

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButton)
en: Button text on Button Background
is: Hnappatexti á bakgrunni hnappa

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
is: Hnappur

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selection Normal Text against Selection Normal Background
is: Venjulegur texti í vali á venjulegum bakgrunni í vali

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
is: Valinn texti

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection3)
en: Selection Link Text against Selection Normal Background
is: Valinn tenglatexti á venjulegum bakgrunni í vali

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView3)
en: link
is: tengill

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection4)
en: Selection Visited Text against Selection Normal Background
is: Valinn heimsóttur texti á venjulegum bakgrunni í vali

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView4)
en: visited
is: heimsótt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection2)
en: Selection Active Text against Selection Normal Background
is: Valinn virkur texti á venjulegum bakgrunni í vali

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection1)
en: Selection Inactive Text against Selection Normal Background
is: Valinn óvirkur texti á venjulegum bakgrunni í vali

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection5)
en: Selection Negative Text against Selection Normal Background
is: Valinn neikvæður texti á venjulegum bakgrunni í vali

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection6)
en: Selection Neutral Text against Selection Normal Background
is: Valinn hlutlaus texti á venjulegum bakgrunni í vali

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection7)
en: Selection Positive Text against Selection Normal Background
is: Valinn jákvæður texti á venjulegum bakgrunni í vali

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView0)
en: View Normal Text against View Normal Background
is: Venjulegur texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView0)
en: Normal text
is: Venjulegur texti

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView3)
en: View Link Text against View Normal Background
is: Tenglatexti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView4)
en: View Visited Text against View Normal Background
is: Heimsóttu texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView2)
en: View Active Text against View Normal Background
is: Virkur texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView1)
en: View Inactive Text against View Normal Background
is: Óvirkur texta í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView5)
en: View Negative Text against View Normal Background
is: Neikvæður texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView6)
en: View Neutral Text against View Normal Background
is: Hlutlaus texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView7)
en: View Positive Text against View Normal Background
is: Jákvæður texti í yfirliti á venjulegum bakgrunni yfirlits

en: Varies
is: Breytilegt

en: Normal Background
is: Venjulegur bakgrunnur

en: Alternate Background
is: Annar bakgrunnur

en: Normal Text
is: Venjulegur texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
is: Óvirkur texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
is: Virkur texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
is: Tenglatexti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
is: Heimsóttur texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
is: Neikvæður texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
is: Hlutlaus texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
is: Jákvæður texti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
is: Myndbrellur við fókus

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
is: Myndbrellur við sveim

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color set:
is: Litasett:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
is: Litasett til að skoða/breyta

[ctx: color-sets]
note: i18n: 'Common' here means &quot;frequent/not rare&quot;, not &quot;shared&quot; i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
is: Sameiginlegir litir

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
is: Yfirlit

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
is: Gluggi

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Button
is: Hnappur

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
is: Val

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
is: Vísbending

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Complementary
is: Gagnstæður litur

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Header
is: Haus

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
is: Ný röð

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
is: Bakgrunnur yfirlits

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
is: Texti yfirlits

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
is: Bakgrunnur glugga

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
is: Gluggatexti

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
is: Bakgrunnur hnappa

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
is: Texti á hnöppum

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
is: Bakgrunnur í vali

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
is: Texti í vali

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
is: Texti í óvirku vali

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
is: Bakgrunnur vísbendingar

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
is: Texti í vísbendingum

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
is: Virk titilstika

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
is: Texti virkrar titilstiku

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Secondary
is: Aukalitur texta virkrar titilstiku

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
is: Óvirk titilstika

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
is: Texti óvirkrar titilstiku

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Secondary
is: Aukalitur texta óvirkrar titilstiku

en: Options
is: Valkostir

en: Colors
is: Litir

en: Disabled
is: Óvirkt

en: You have unsaved changes. Do you really want to quit?
is: Það eru óvistaðar breytingar. Viltu í alvörunni hætta?

en: Unsaved changes
is: Óvistaðar breytingar

en: Save Color Scheme
is: Vista litastef

en: &Enter a name for the color scheme:
is: &Sláðu inn heiti fyrir litastef:

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
is: Nú þegar er til litastef með þessu heiti.
    Viltu skrifa yfir það?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
is: Þú hefur ekki heimild til að skrifa yfir þetta litastef

en: Error
is: Villa

en: Inactive
is: Óvirkt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
is: Litur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
is: Styrkur:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorBox)
en: Disabled color effect type
is: Gerð litáhrifa fyrir aftengt

[ctx: no disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: None
is: Ekkert

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Desaturate
is: Afmetta

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Fade
is: Deyfa út

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Tint
is: Litblær

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
is: Gerð styrkáhrifa fyrir aftengt

[ctx: no disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: None
is: Ekkert

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Shade
is: Skyggja

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Darken
is: Dekkja

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Lighten
is: Lýsa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
is: Birtuskil:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, colorSlider)
en: Disabled color effect amount
is: Magn litáhrifa fyrir aftengt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, intensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
is: Magn styrkáhrifa fyrir aftengt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, colorButton)
en: Disabled color
is: Litur fyrir aftengt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, contrastBox)
en: Disabled contrast type
is: Gerð birtuskila fyrir aftengt

[ctx: no disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: None
is: Ekkert

[ctx: disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: Fade
is: Deyfa út

[ctx: disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: Tint
is: Litblær

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, contrastSlider)
en: Disabled contrast amount
is: Magn birtuskila fyrir aftengt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useInactiveEffects)
en: Apply &effects to inactive windows
is: B&eita áhrifum á óvirka glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, inactiveSelectionEffect)
en: Use different colors for in&active selections
is: Not&a mismunandi liti fyrir óvirkt val

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
is: Skyggja raðaða dálka í l&istum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, tintColors)
en: Tint all colors with accent color
is: Blanda alla liti með áherslulit

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, accentTitlebar)
en: Make window titlebars a&ccent-colored
is: Gera titilslár glugga áherslulitaðar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Tint strength:
is: Styrkur litblæs:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading of frames and lighting ("3D") effects
is: Skygging ramma og lýsingarbrellur ("3D")

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading
is: Skygging

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Maximum
is: Hámark

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Minimum
is: Lágmark

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
is: Birtuskil

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack0)
en: Normal Text on Normal Background
is: Venjulegur texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
is: venjulegur

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore3)
en: Link Text on Normal Background
is: Tengiltexti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack3)
en: link
is: tengill

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore4)
en: Visited Text on Normal Background
is: Heimsóttur texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack4)
en: visited
is: heimsótt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore2)
en: Active Text on Normal Background
is: Virkur texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
is: virkt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore1)
en: Inactive Text on Normal Background
is: Óvirkur texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
is: óvirkt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore5)
en: Negative Text on Normal Background
is: Neikvæður texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack5)
en: negative
is: neikvætt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore6)
en: Neutral Text on Normal Background
is: Hlutlaus texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack6)
en: neutral
is: hlutlaust

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore7)
en: Positive Text on Normal Background
is: Jákvæður texti á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack7)
en: positive
is: jákvætt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore8)
en: Hover on Normal Background
is: Með bendli yfir venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore8)
en: hover
is: með bendli yfir

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack3)
en: Link Text on Link Background
    (Note: Link Background is derived from Link Text and cannot be separately configured at this time)
is: Texti tengils á bakgrunni tengils
    (Ath: bakgrunnur tengils er afleiddur af tengiltexta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack4)
en: Visited Text on Visited Background
    (Note: Visited Background is derived from Visited Text and cannot be separately configured at this time)
is: Heimsóttur texti á heimsóttum bakgrunni
    (Ath: heimsóttur bakgrunnur er afleiddur af heimsóttum texta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack2)
en: Active Text on Active Background
    (Note: Active Background is derived from Active Text and cannot be separately configured at this time)
is: Virkur texti á virkum bakgrunni
    (Ath: virkur bakgrunnur er afleiddur af virkum texta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack1)
en: Inactive Text on Alternate Background
is: Óvirkur texti á varabakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
is: til vara

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack5)
en: Negative Text on Negative Background
    (Note: Negative Background is derived from Negative Text and cannot be separately configured at this time)
is: Neikvæður texti á neikvæðum bakgrunni
    (Ath: neikvæður bakgrunnur er afleiddur af neikvæðum texta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack6)
en: Neutral Text on Neutral Background
    (Note: Neutral Background is derived from Neutral Text and cannot be separately configured at this time)
is: Hlutlaus texti á hlutlausum bakgrunni
    (Ath: hlutlaus bakgrunnur er afleiddur af hlutlausum texta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack7)
en: Positive Text on Positive Background
    (Note: Positive Background is derived from Positive Text and cannot be separately configured at this time)
is: Jákvæður texti á jákvæðum bakgrunni
    (Ath: jákvæður bakgrunnur er afleiddur af jákvæðum texta og er ekki ennþá hægt að sérstilla)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore9)
en: Focus on Normal Background
is: Fókus á venjulegum bakgrunni

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9)
en: focus
is: fókus

en: This module lets you choose the color scheme.
is: Í þessari einingu geturðu valið litastef.

en: The color scheme '%1' is not installed. Selecting the default theme instead.
is: Litastefið '%1' er ekki uppsett. Sjálfgefið þema valið í staðinn.

en: All Schemes
is: Öll litastef

en: Light Schemes
is: Ljós litastef

en: Dark Schemes
is: Dökk litastef

en: Use accent color:
is: Nota áherslulit:

en: From current color scheme
is: Úr núverandi litastefi

[ctx: @option:radio wallpaper accent color option]
en: From current wallpaper
is: Úr núverandi veggfóðursmynd

en: Custom:
is: Sérsniðið:

en: Choose custom accent color
is: Veldu sérsniðinn áherslulit

en: Window Title
is: Gluggatitill

en: Window text
is: Gluggatexti

en: Button
is: Hnappur

[ctx: Hyperlink]
en: link
is: tengill

[ctx: Visited hyperlink]
en: visited
is: heimsótt

en: Normal text
is: Venjulegur texti

en: Highlighted text
is: Áherslulitaður texti

en: Disabled text
is: Óvirkur texti

en: Edit Color Scheme…
is: Breyta litastefi...

en: Remove Color Scheme
is: Fjarlægja litastef

en: Restore Color Scheme
is: Endurheimta litastef

en: Install from File…
is: Setja inn úr skrá…

en: Get New Color Schemes…
is: Sækja ný litastef...

en: Open Color Scheme
is: Opna litastef

en: Color Scheme Files (*.colors)
is: Litastefsskrár (*.colors)

en: This tool allows you to set the color scheme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
is: Með þessu verkfæri geturðu valið litastef fyrir núverandi Plasma-setu, án þess að velja fyrir slysni litastef sem er annað hvort ekki til eða sem búið er að velja nú þegar.

en: The name of the color scheme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
is: Heiti litastefsins sem þú vilt nota fyrir núverandi Plasma-setu (ef öll slóðin er sett inn er einungis síðasti hluti hennar notaður)

en: Show all the color schemes available on the system (and which is the current theme)
is: Sýna öll litastef sem eru í boði í tölvunni (og hvert þeirra er núverandi þema)

en: The name of the accent color you want to set. SVG color names (https://www.w3.org/TR/SVG11/types.html#ColorKeywords) and hex color codes are supported. Quote the hex code if there is possibility of shell expansion
is: Heiti áherslulitarins sem þú vilt nota. SVG-litaheiti (https://www.w3.org/TR/SVG11/types.html#ColorKeywords) og hex-litakóðar eru studd. Vísaðu í hex-kóðann ef einhver möguleiki er á skeljaútvíkkun

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
is: Umbeðna þemað "%1" er nú þegar valið sem þema fyrir núverandi Plasma-setu.

en: Successfully applied the color scheme %1 to your current Plasma session
is: Það tókst að setja upp litastefið %1 í núverandi Plasma-setu þína

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
is: Þemað "%1" fannst ekki. Þemað ætti að vera einn af eftirfarandi valkostum: %2

en: You have managed to pass an empty color scheme name, which isn't supported behavior.
is: Þér tókst að setja inn tómt litastefsheiti, en slík hegðun er ekki studd.

en: The file you attempted to set as your scheme, %1, could not be identified as a color scheme.
is: Skráin %1, sem þú ert að reyna að nota sem litastef, virðist ekki vera litastef.

en: Successfully applied the accent color %1
is: Tókst að nota áherslulitinn %1

en: Invalid accent color
is: Ógildur áherslulitur

en: You have the following color schemes on your system:
is: Þú ert með eftirfarandi litastef á kerfinu þínu:

en:  * %1 (current color scheme)
is:  * %1 (núverandi litastef)
