kcminput - en to is translation catalogue (30 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTheme), group (Mouse)
en: Name of the current cursor theme
is: Heiti núverandi bendilþema

note: i18n: ectx: label, entry (cursorSize), group (Mouse)
en: Current cursor size
is: Núverandi stærð bendils

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
is: Þú þarft að endurræsa Plasma-setuna til að breytingarnar taki gildi.

en: Unable to create a temporary file.
is: Ekki tókst að búa til bráðabirgðaskrá.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
is: Ekki tókst að sækja bendilþemusafnið %1.

en: The file is not a valid icon theme archive.
is: Skráin er ekki gilt bendilþemusafn.

en: Failed to create 'icons' folder.
is: Mistókst að útbúa möppuna 'tákn'.

en: A theme named %1 already exists in your icon theme folder. Do you want replace it with this one?
is: Þema nefnt %1 er til nú þegar í möppu fyrir táknaþemu. Viltu nota það í staðinn fyrir þetta?

en: Overwrite Theme?
is: Skrifa yfir þema?

en: Theme installed successfully.
is: Uppsetning á þema er lokið.

en: Remove Theme
is: Fjarlægja þema

en: Restore Cursor Theme
is: Endurheimta bendilþema

en: This module lets you choose the mouse cursor theme.
is: Í þessari einingu geturðu valið þema fyrir músarbendilinn.

en: Size:
is: Stærð:

en: &Install from File…
is: &Setja upp úr skrá...

en: &Get New Cursors…
is: Sækja &nýja músarbendla...

en: Open Theme
is: Opna þema

en: Cursor Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
is: Bendilþemuskrár (*.tar.gz *.tar.bz2)

en: The requested size '%1' is not available, using %2 instead.
is: Umbeðin stærð '%1' er ekki í boði, nota %2 í staðinn.

en: This tool allows you to set the mouse cursor theme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
is: Með þessu verkfæri geturðu valið þema fyrir músarbendilinn fyrir núverandi Plasma-setu, án þess að velja fyrir slysni þema sem er annað hvort ekki til eða sem búið er að velja nú þegar.

en: The name of the cursor theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
is: Heiti bendilþemans sem þú vilt nota fyrir núverandi Plasma-setu (ef öll slóðin er sett inn er einungis síðasti hluti hennar notaður)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
is: Sýna öll þemu sem eru í boði í tölvunni (og hvert þeirra er núverandi þema)

en: Use a specific size, rather than the theme default size
is: Nota tiltekna stærð, frekar en sjálfgefna stærð þemans

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
is: Umbeðið þema "%1" er nú þegar valið sem þema fyrir núverandi Plasma-setu.

en: Successfully applied the mouse cursor theme %1 to your current Plasma session
is: Tókst að nota músarbendilsþema %1 á núverandi Plasma-setu þína

en: You have to restart the Plasma session for your newly applied mouse cursor theme to display correctly.
is: Þú þarft að endurræsa Plasma-setuna til að nýja músarbendilsþemað birtist rétt.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
is: Tókst ekki að finna þemað "%1". Þemað þarf að vera einn af eftirfarandi valkostum: %2

en: You have the following mouse cursor themes on your system:
is: Þú ert með eftirfarandi músarbendilsþemu í tölvunni þinni:

en: (Current theme for this Plasma session)
is: (Núverandi þema fyrir þessa Plasma-setu)

[ctx: @info The argument is the list of available sizes (in pixel). Example: 'Available sizes: 24' or 'Available sizes: 24, 36, 48']
en: (Available sizes: %1)
is: (Tiltækar stærðir: %1)
