kcmicons - en to is translation catalogue (29 entries)

en: Main Toolbar
is: Aðalverkfærastika

en: Secondary Toolbars
is: Auka-verkfærastikur

en: Small Icons
is: Lítil tákn

en: Dialogs
is: Svargluggar

note: i18n: ectx: label, entry (Theme), group (Icons)
en: Name of the current icon theme
is: Heiti á núverandi táknaþema

note: i18n: ectx: label, entry (desktopSize), group (DesktopIcons)
en: Desktop icons size
is: Stærð tákna á skjáborði

note: i18n: ectx: label, entry (toolbarSize), group (ToolbarIcons)
en: Toolbar icons size
is: Stærð tákna á verkfærastiku

note: i18n: ectx: label, entry (mainToolbarSize), group (MainToolbarIcons)
en: Main toolbar icons size
is: Stærð tákna á aðalverkfærastiku

note: i18n: ectx: label, entry (smallSize), group (SmallIcons)
en: Small icons size
is: Stærð lítilla tákna

note: i18n: ectx: label, entry (panelSize), group (PanelIcons)
en: Panel icons size
is: Stærð tákna á skjáborðsstiku

note: i18n: ectx: label, entry (dialogSize), group (DialogIcons)
en: Dialog icons size
is: Stærð tákna í svargluggum

en: Unable to create a temporary file.
is: Mistókst að búa til bráðabirgðaskrá.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
is: Tókst ekki að sækja táknaþemusafnið: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
is: Þessi skrá er ekki gilt táknaþemusafn.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
is: Vandamál komu upp við uppsetningu. Hins vegar hafa flest þemu í safninu verið sett upp.

en: Theme installed successfully.
is: Uppsetningu þema er lokið.

en: Installing icon themes…
is: Set upp táknmyndaþemu…

en: Installing %1 theme…
is: Set upp %1 þema

en: Adjust Global Scale…
is: Aðlaga heildarkvarða…

[ctx: @label:slider]
en: Size:
is: Stærð:

en: This module allows you to choose the icons for your desktop.
is: Þessi eining gerir þér kleift að velja tákn fyrir skjáborðið þitt.

en: Remove Icon Theme
is: Fjarlægja táknaþema

en: Restore Icon Theme
is: Endurheimta táknaþema

en: Configure Icon Sizes
is: Stilla stærð tákna

en: Install from File…
is: Setja inn úr skrá…

en: Get New Icons…
is: Sækja ný tákn...

[ctx: @title:window]
en: Configure Icon Sizes
is: Stilla stærðir tákna

en: Open Theme
is: Opna þema

en: Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
is: Þemaskrár (*.tar.gz *.tar.bz2)
