kcmstyle - en to is translation catalogue (35 entries)

en: %1 is not a valid GTK Theme archive.
is: %1 er ekki gilt GTK-þemasafn.

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
is: Það kom upp villa við lestur grunnstillingaglugga þessa stíls.

en: Failed to apply selected style '%1'.
is: Mistókst að nota valinn stíl '%1'.

en: Show icons:
is: Sýna tákn:

en: On buttons
is: Á hnöppum

en: In menus
is: Í valmyndum

en: Main toolbar label:
is: Texti aðaltækjastiku:

en: None
is: Ekkert

en: Text only
is: Aðeins texti

en: Beside icons
is: Texti við hlið tákna

en: Below icon
is: Texti undir tákni

en: Secondary toolbar label:
is: Texti aukatækjastiku:

en: GNOME/GTK Application Style
is: Stíll GNOME/GTK-forrita

en: GTK theme:
is: GTK-þema:

en: Preview…
is: Forskoðun…

en: Install from File…
is: Setja upp úr skrá…

en: Get New GNOME/GTK Application Styles…
is: Sækja nýja stíla fyrir GNOME/GTK forrit…

en: Select GTK Theme Archive
is: Velja GTK-þemasafn

en: GTK Theme Archive (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)
is: GTK-þemasafn (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)

en: This module allows you to modify the visual appearance of applications' user interface elements.
is: Þessi eining leyfir þér að breyta útliti viðmótseininga í forritum notanda.

en: Configure Style…
is: Grunnstilla stíl...

en: Configure Icons and Toolbars
is: Grunnstilla tákn og tækjastikur

en: Configure GNOME/GTK Application Style…
is: Grunnstilla stíl GNOME/GTK-forrita...

en: Configure %1
is: Grunnstilla %1

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
is: Flipi 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
is: Hnappur

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox)
en: Combo box
is: Samsettur gluggi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
is: Gátreitur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
is: Valhringur

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
is: Flipi 2

note: i18n: ectx: label, entry (widgetStyle), group (KDE)
en: Application style
is: Stíll forrits

note: i18n: ectx: label, entry (iconsOnButtons), group (KDE)
en: Show icons on buttons
is: Sýna tákn á hnöppum

note: i18n: ectx: label, entry (iconsInMenus), group (KDE)
en: Show icons in menus
is: Sýna tákn á hnöppum

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyle), group (Toolbar style)
en: Main toolbar label
is: Texti aðaltækjastiku

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyleOtherToolbars), group (Toolbar style)
en: Secondary toolbar label
is: Texti aukatækjastiku
